Mwenye uhitaji wa Dada wa Kazi anione PM

Mwenye uhitaji wa Dada wa Kazi anione PM

Mallerina

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2023
Posts
3,702
Reaction score
9,471
Merry Xmas !
Kuna mdada anaomba kama Kuna mtu mwenye uhitaji wa mdada wa kazi ajitokeze
Ana miaka 25
Anajua kupika
Anajua kufua
Anaweza kupanga nyumba vizuri

Kazi ya duka anaweza pia.....

Mshahara mtaelewana kulingana na kazi za nyumbani au duka
 
Merry Xmas !
Kuna mdada anaomba kama Kuna mtu mwenye uhitaji wa mdada wa kazi ajitokeze
Ana miaka 25
Anajua kupika
Anajua kufua
Anaweza kupanga nyumba vizuri

Kazi ya duka anaweza pia.....

Mshahara mtaelewana kulingana na kazi za nyumbani au duka
Mkuu ungeweka range yake ya malipo kwa mwezi ingekuwa rahisi kwa nafasi ya msaidizi wa nyumbani au dukani
 
Merry Xmas !
Kuna mdada anaomba kama Kuna mtu mwenye uhitaji wa mdada wa kazi ajitokeze
Ana miaka 25
Anajua kupika
Anajua kufua
Anaweza kupanga nyumba vizuri

Kazi ya duka anaweza pia.....

Mshahara mtaelewana kulingana na kazi za nyumbani au duka
Mungu amfanyie njia pasipo na na njia. Naumia sana moyo wako Kwa watu ambao wanaitwa wadada wa kazi.. ni ka utumwa flani kalikopoa uki kaangalia Kwa ndani, unless apate watu watao muona kama part ya mtoto wao na familia yao
 
Ndivyo maisha yalivyo
Inaonekana ndivyo maisha yalivyo, lakini nahisi haipaswi kuwa hivyo. Ila hizi ni akili zangu na mawazo yangu. Nimeishakuwa na dada wa kunisaidia majukumu. Nilimsomesha yule mtoto alikuwa ndugu yangu kabisa badae.. Huwa naumia mtu akiwa kama slavery Kwa gia ya dada wa kazi . All in all mawazo hayafanani
 
Inaonekana ndivyo maisha yalivyo, lakini nahisi haipaswi kuwa hivyo. Ila hizi ni akili zangu na mawazo yangu. Nimeishakuwa na dada wa kunisaidia majukumu. Nilimsomesha yule mtoto alikuwa ndugu yangu kabisa badae.. Huwa naumia mtu akiwa kama slavery Kwa gia ya dada wa kazi . All in all mawazo hayafanani
Yote ni kati Hali ya kujitafuta kimaisha .
 
Back
Top Bottom