Mwenye taarifa huko serikalini jamani mshahara wa mwezi nov kimya!

Mwenye taarifa huko serikalini jamani mshahara wa mwezi nov kimya!

Njombe nako bado,wanasema wamepokea cheque tu bila fedha,hivyo wanangoja fedha ziwekwe.
 
Mbinga kimya pia tumezoea tar. 25, 27 mwisho! na wanaosema mwezi haujaisha kama mimi nilipata mshahara tar. 25 oct je leo bado mwezi haujaisha?
 
Nina madeni kama nnn nilikuwa nadhani mambo yata kaa sawa ndio kimya
 
mnsaidiwa msizimalize Kabla Ya Krismasi Manake Wengi wenu mnasubiriwa Na nyumba ndogo mkazifanyie shopping, af big hausi mtazipa nn?
 
mshahara mpaka leo kimya vp kulikoni? maana sio kawaida. mwenye report atujuze.
Kuna haja kubwa ya watumishi wa umma kujifunza namna ya kupata kipato mbadala vingnevø nahisi hatari zaidi siku za mbele. Wakati huu wa amani mambo hvi, je siku hali ya nchi ikiwa unstable kuna wezekano 6months without pay.
 
mshahara mpaka leo kimya vp kulikoni? maana sio kawaida. mwenye report atujuze.

dah,kaka mi ndo naona majanga coz hata baiskeli yangu nayotumiaga kufuatilia mshahara atm kama 40km kutoka huku niliko nayo mbovu.cjui tu mwezi huu itakuwaje
 
Kuna watu wanapositive think bt wengine ni mandondocha kabisa Heading inasema neno "mazoea" au tendency" then mtu anasema tunalalamika mno, hata tukilalamika ni haki yetu kujua kinachoendelea. Make kuna baadhi ya halmashauri wanafanyia biashara mishahara ya watu. Sshv mambo hadharani Jf babalao.
Nimewaruhusu jadilini ni haki yetu hakuna anayelazimishwa kujadili, hutki acha tembele pori!
 
mi nimeshamaliza mshahara tangu tarehe 18.11.2013. hahaaa subirieni tu
 
Ni kwamba siyo kawaida, hoja ndio ipo hapo,
sasa wewe unazungumzia henzi ambazo hata hazina mashiko,
zungumza kuhusu leo na kesho, kilichopita ni historia mkuu.
Jibu why imechelewa na matumaini ya wadau ni lini,
au ndo serikali haijibu hoja kwenye mitandao?

Mwezi November haujaisha, bado tuko katika wiki ya mwisho ya mwezi, hivyo kama mshahara utatoka mwishoni au mwanzoni mwa wiki hii hakuna tatizo kwa vile utakuwa haujachelewa.
 
mnsaidiwa msizimalize Kabla Ya Krismasi Manake Wengi wenu mnasubiriwa Na nyumba ndogo mkazifanyie shopping, af big hausi mtazipa nn?

Umenena, tunapotaka mishahara itufikie November wakati ndio bajeti ya Mwezi wa 12 maana yake tunataka ifikapo X-mass tuwe tumeishiwa. Wengine wanafikiria leo tu si kesho ndio maana kuna wanaopenda kama wangepata kabla ya ya muda kufika.

Ukweli bongo tumezoeshwa vibaya, nchi zilizoendelea mshanara humfukia mtu baada ya kumaliza huo muda anaolipwa msharana na baada ya kufanya tathmini ya mengi ikiwemo mahudhurio yake, kwa maana hiyo msharaha ungetazamiwa kuwafikia mwishoni mwa wiki ya kwanza ya mwezi Desemba.
 
November haijaisha tunalalamika, je serikali ikiamua mshahara utoke Desember 5 si mtachukua majambia? Kuweni wavumilivu pesa zitawafikia tu.

durinh June manispaa ya kinondon ilichelewesha hadi tar 4 au 5,so its normal mdau,
uzuri wa pesa ya serikali haina mashaka,itaingia tu,,,serikalini bhana,,,,,,mshahara kiduchu bt una uhakika,,,,
 
mbeya pia bado,pesa iliyokuwepo serikali ilitumia kulipa wasimamiz wa mitihan kidato cha iv na std iv,maana nao walikopwa.INAWEZEKANA WANAFANYA MPANGO WA KUMKOPA BAKRESA AU MENGI.
 
Umenena, tunapotaka mishahara itufikie November wakati ndio bajeti ya Mwezi wa 12 maana yake tunataka ifikapo X-mass tuwe tumeishiwa. Wengine wanafikiria leo tu si kesho ndio maana kuna wanaopenda kama wangepata kabla ya ya muda kufika.

Ukweli bongo tumezoeshwa vibaya, nchi zilizoendelea mshanara humfukia mtu baada ya kumaliza huo muda anaolipwa msharana na baada ya kufanya tathmini ya mengi ikiwemo mahudhurio yake, kwa maana hiyo msharaha ungetazamiwa kuwafikia mwishoni mwa wiki ya kwanza ya mwezi Desemba.

sasa hii nchi imeendelea????
 
Back
Top Bottom