Mwanza: Tundu Lisu ndani ya viwanja vya Magomeni

Mwanza: Tundu Lisu ndani ya viwanja vya Magomeni

@ritz, kugawa vitu/misaada hakumkomboi mtu, kwani leo utagawa kesho hutaweza kugawa.leo hii tuna maisha magumu kwa kuwa CCM 2005 na 2010 waligawa T-SHIRTS, KOFIA, KANGA ili kubadilishana na kura za wananchi.

Wengi wao, nguo hizo hawajawahi kuzivua kwa kuwa hawana nyingine. lakini kama wangewezeshwa kiuchumi, kwanza wasingepokea, na wangekuwa na uwezo wa kujitegemea. waliuza SILKA yao kwa nguo za CCM .

kinachotakiwa ni kuwa na miundo mbinu inayomwezesha kila mtu kufanya kazi na kupata chakula kwa jasho lake mwenyewe. J.K kapumbaa na kukosa ubunifu kwa kuwa yeye anaamini maendeleo yatapatikana kwa kutembeza bakuli, kuomba misaada. hiyo ndiyo inayotugalimu.

Kitendo cha Lissu kuja Mwanza, wengi watapata elimu ya uraia, wengi watatamani 2015 ifike ili wachague uongozi wanaoamini utatatua kero za mda mrefu na hata upungufu wa chakula kwa walio wengi
 
Umejuaje kuwa hayo maeneo ni ya watu hao? Ina maana maeneo mengine hayana watu kama hao?

Ina maana mitaa mitaa hiyo haina watu wengine wa heshima zao ila wamebaki hao tu?

Mkuu Rejao, angalia sana hayo maeneo kirumba magomeni ndio maeneo ya wahuni na wauza unga kuna mateja sana wasije kukupora vitu vyako..

Wauza unga wote wa mwanza ndio wanapatikana hapo
 
mkuu rejao, angalia sana hayo maeneo kirumba magomeni ndio maeneo ya wahuni na wauza unga kuna mateja sana wasije kukupora vitu vyako..

Wauza unga wote wa mwanza ndio wanapatikana hapo

wauza unga, mirungi, banghi, gongo, wametengenezwa na serikali legeleg ya ccm. Wangefanyeje ikiwa hawaijui kesho yao? Lazima wayanusuru maisha yao hata kwa kujiingiza katika biashara haramu.
 
@ritz, kugawa vitu/misaada hakumkomboi mtu, kwani leo utagawa kesho hutaweza kugawa.leo hii tuna maisha magumu kwa kuwa CCM 2005 na 2010 waligawa T-SHIRTS, KOFIA, KANGA ili kubadilishana na kura za wananchi.

Wengi wao, nguo hizo hawajawahi kuzivua kwa kuwa hawana nyingine. lakini kama wangewezeshwa kiuchumi, kwanza wasingepokea, na wangekuwa na uwezo wa kujitegemea. waliuza SILKA yao kwa nguo za CCM .

kinachotakiwa ni kuwa na miundo mbinu inayomwezesha kila mtu kufanya kazi na kupata chakula kwa jasho lake mwenyewe. J.K kapumbaa na kukosa ubunifu kwa kuwa yeye anaamini maendeleo yatapatikana kwa kutembeza bakuli, kuomba misaada. hiyo ndiyo inayotugalimu.

Kitendo cha Lissu kuja Mwanza, wengi watapata elimu ya uraia, wengi watatamani 2015 ifike ili wachague uongozi wanaoamini utatatua kero za mda mrefu na hata upungufu wa chakula kwa walio wengi

Mimi sina tatizo na maneno yako Lissu aangalie na jimbo lake kuna njaa sana
 
mafisadi wakubwa nyie,kwahiyo mlitaka akafanyie mkutano kwa wezi wenzenu?kwani wauza dagaa sio watu?huo uselfish wenu kiama chake ni 2015.shame on you.

uwanja wa furahisha, kila siku unaombwa na watu mbalimbali. Ili kuondoa utata, aje kada mmoja wa cdm hasa aliyehusika kutafuta ukumbi ili atujuze nini aliambiwa kuupata uwanja wa furahisha.
 
Kweli hana hoja TRA wasitishe kazi zao za kukagua pikipiki za kichina kisa Tindu Lissu..wanachekesha
hana kabisa hoja,hiyo operesheni yakukamata pikpik imetangazwa zaid ya mwezi 1 sasa,kwanza hawana leseni,pia hazina bima wala hazijalipiwa tra je alitaka kwakua tundu lisu anahutubia waachwe wavunje sheria?zoezh la kukagua pikpik lipo sikuzote,kwa taarifa yake hizi habari za lissu kufanya mkutano mwanza zipohapa jf mwanza hakuna mwenye taarifa,we Ngwanagwa kama sijakosea jina huna hoja kabisa.
 
Kwa hili sisi emu mwanza watuache 2fie cdm.Tindu Lisu ndani ya viwanja vya Magomeni Mwanza leo,Wa2 nyomi mapema mapema.NAWAKILISHA
9k=
2Q==
2Q==
 
Kaka kama huwezi kuweka picha basi naomba tuma kwa invisible akusaidie kuweka kaka.
 
huyu atavuna aibu ya mwaka. watu washabadilika baada ya kugundua kwamba hiki ni chama cha watu wenye vurugu

Watu wameshawastukia na kibwagizo chenu cha Ukabila, Ukristo na maandamano sasa mmekuja na kibwagizo (Chorus) cha Vurugu. Ninyi wajinga kweli na aliyewalaani alishakufa...
 
Nenda uwe unatupa updates nasikia wanafanyia mwaloni pale uwanja wa mpira magomeni..

Tundu Lissu, bana kaacha jimbo lake kuna njaa anazunguka tu hovyo

Huyo Baba yenu alipokuwa anaiacha nchi gizani anakwea pipa kwenda kwa Obama hamkuona kuwa ni Nongwa. Msiwe kama mabwege bana.
 
Comrade Mzee,

Unajua Tindu Lissu anashangaza sana kwa nini hizo posho anazopekea Mwanza na gharama wanazotumia kuandaa maandamano..

Kwa nini wasinunue magunia mahindi na mahragwe wakagawe jimboni kwake Singida watu wanakufa njaa..

Hivi ili hawalioni hawa magwanda

Acheni ujinga bana, mnajiandaa kuilipa Dowans halafu unatuambia njaa itaondolewa na posho za Milion 2. Huu ni uzembe wa kuwaza, ni heri usingezaliwa bana.
 
Ha! Ha! Ha! Kachanganyikiwa njaa mbaya mimi nipo Arusha mpaka jumatatu, nimefikia pale Kibo palace hotel kwa mwana chadema yoyote anataka kuonana na mimi namkaribisha

Mkuu mbona haujajibu salamu yangu?
 
Hapa naona ni wanaume haswa wazee na vijana kwa wingi sijaona mtoto wala mama .Kweli Chadema inawatesa CCM.Wameanza makundi kama kawaida yao wanasema sisi wetu akina mama .Vijana na wazee hao ni wahuni .Ujuha bwana .
 
Back
Top Bottom