@ritz, kugawa vitu/misaada hakumkomboi mtu, kwani leo utagawa kesho hutaweza kugawa.leo hii tuna maisha magumu kwa kuwa CCM 2005 na 2010 waligawa T-SHIRTS, KOFIA, KANGA ili kubadilishana na kura za wananchi.
Wengi wao, nguo hizo hawajawahi kuzivua kwa kuwa hawana nyingine. lakini kama wangewezeshwa kiuchumi, kwanza wasingepokea, na wangekuwa na uwezo wa kujitegemea. waliuza SILKA yao kwa nguo za CCM .
kinachotakiwa ni kuwa na miundo mbinu inayomwezesha kila mtu kufanya kazi na kupata chakula kwa jasho lake mwenyewe. J.K kapumbaa na kukosa ubunifu kwa kuwa yeye anaamini maendeleo yatapatikana kwa kutembeza bakuli, kuomba misaada. hiyo ndiyo inayotugalimu.
Kitendo cha Lissu kuja Mwanza, wengi watapata elimu ya uraia, wengi watatamani 2015 ifike ili wachague uongozi wanaoamini utatatua kero za mda mrefu na hata upungufu wa chakula kwa walio wengi