Mwanza: Tundu Lisu ndani ya viwanja vya Magomeni

Mwanza: Tundu Lisu ndani ya viwanja vya Magomeni

Sasa mbona kaenda kufanyia mkutano Magomeni mwaloni sehemu ndogo..

Kwa nini wasifanyie Furahisha au Sahara au Mirongo au wanahofia kukosa watu, wamemeamua wakafanyie kwa wauza dagaa!

Kwani Wauza Dagaa si Watu? Duh!! Tukisema Magamba Mnatumia Masaburi Kwenye Kufikiri na Dhana yenu ya Kudharau Watu Mnabisha!!
 
Kuna kamata kamata kali sana ya pkiki tangu leo asubuhi inafanywa na tra pamoja na polisi hope ni mbinu nyingine ya magamba kuzoofisha mkutano wa kamanda lisu ili kusitiri aibu aliyoipata nape na kina mwigulu wake ila hajaathiri kitu vijana wan morali ya kufa mtu ila nape kisha kimbia jiji long time yuko pande za buselesele na yarugusu mkoani geita, na kule hali nitete kapokewa na mabango yanayomtaka magamba wa mrejeshe mwenyekiti wa halmashsuri ya geita aliyetimuliwa na madiwani wa ma gamba kisa yuko ant ufisadi nyarugusu napo watu wameshusha bendera ya ccm na kuichoma moto then wakapandisha ya chadema, kisa wamechoka na magamba
sasa wewe ulitaka tra wasifanye kazi zao kwa sababu kuna tundu lussu anahutubia mwanza?ama kwakweli huna hoja kabisa.
 
Ninavyo wajua CDM lazima watakwenda kuwachukuwa wale wavuvi wa Dagaa pale mwaloni na wahuni wa kabuoro kule milimani waje kujaza kale kauwanja ka mpira, na wale machinga wanaoshinda hapo

Ritz ina maana hao siyo watz eti?! kweli nimeamini ccm na mafisadi wao chadema na walalahoi wake inaowapigania na msitarajie kuja kuwa na ngome yenu magamba hapa rock city bse wavuvi na machinga ndo wakazi wengi kwa mwanza, ila wahuni ni nape aliye pauka kisera kazi yake ni kuporomosha matusi
 
Huyu mze sifa zitamponza. Matatizo ya jimbo lake anayatatua muda gani?..

2015 sio mbali.

kwani mnadhimu wa kambi ya upinzani bungeni kazi zake ni za jimbo tu? hujui Lissu majukumu yake wewe.
nakukumbusha, ni mmoja wa wanasheria wa chadema, huenda kuna masuala anataka kuongelea b'ze kuna matatizo sana hasa ya ardhi hapa Mwanza.
 
kIKWETE ALIPATA AIBU IPI MKUU. pLS.

jana kwenye maandamano udsm, walimpokea kwa wimbo
"kama sio juhudi zako kikwete, mafisadi wangetoka wapi", lakini pia wengi walizomea alipotunukiwa PHD ya masuala ya kisheria wakati kaiuza nchi kwa sera na sheria butu, zinazoshindwa kumnyoa MWEKEZAJI/MGENI wakati kwa MWENYEJI ZINAKATA mpaka mlo wa siku moja aabu
 
Jana ulisema uko Mlimani city, nikakuelekeza mahali nilipo, hukuja leo unasema uko Mwanza......haya habari za Mwanza

Mwanza Dar masaa mawili na nusu tu, hakuna cha ajabu hapo
 
sasa wewe ulitaka tra wasifanye kazi zao kwa sababu kuna tundu lussu anahutubia mwanza?ama kwakweli huna hoja kabisa.

Ndo zenu mkiona maji marefu?kwanini hiyo kazi isifanyike cku zile za majuzi kati alipokuwa akizunguka na vijipikipiki ha city, by the way kamata kamata kwenye kona ya krumba, mision, furahisha na ghana ambapo ndo maingilio ya mtaa wote wa kirumba na vitongoji vyake, kwa anayetoka town kati au airport akitaka kuingia kirumba nilazima apitie hizo sehem, mwisho wa magamba hauko mbali sana na mwanza ndiyo mwanzo
 
Kuna kamata kamata kali sana ya pkiki tangu leo asubuhi inafanywa na tra pamoja na polisi hope ni mbinu nyingine ya magamba kuzoofisha mkutano wa kamanda lisu ili kusitiri aibu aliyoipata nape na kina mwigulu wake ila hajaathiri kitu vijana wan morali ya kufa mtu ila nape kisha kimbia jiji long time yuko pande za buselesele na yarugusu mkoani geita, na kule hali nitete kapokewa na mabango yanayomtaka magamba wa mrejeshe mwenyekiti wa halmashsuri ya geita aliyetimuliwa na madiwani wa ma gamba kisa yuko ant ufisadi nyarugusu napo watu wameshusha bendera ya ccm na kuichoma moto then wakapandisha ya chadema, kisa wamechoka na magamba

operation ya pikipiki ilitangazwa siku nyingi, na ukienda polisi utakuta barua ya wao kuomba msaada wa askari polisi ili kufanikisha operation hiyo inayoenda sambamba na ulinzi wa roho za watumia pikipiki. Tundu Lissu, ndo nasikia leo hbr zake, hata matangazo ya uwepo wake sijayasikia.

waendasha pikipiki wanakera sana, wao ndo wakosaji wakubwa lakini ndio wanaoongoza kulalamika.
 
Jana ulisema uko Mlimani city, nikakuelekeza mahali nilipo, hukuja leo unasema uko Mwanza......haya habari za Mwanza
Kufika Mwanza ni kitendo cha lisaa limoja na nusu tu frm dar. Nipo huku naongeza masaa ya fani yangu. Si unajua tena mambo ya requirements?
Mwanza pako salama kabisa
 
Comrade Mzee,

Unajua Tindu Lissu anashangaza sana kwa nini hizo posho anazopekea Mwanza na gharama wanazotumia kuandaa maandamano..

Kwa nini wasinunue magunia mahindi na mahragwe wakagawe jimboni kwake Singida watu wanakufa njaa..

Hivi ili hawalioni hawa magwanda

ukimuuliza atakwambia hilo ni jukumu la ccm...
 
sasa wewe ulitaka tra wasifanye kazi zao kwa sababu kuna tundu lussu anahutubia mwanza?ama kwakweli huna hoja kabisa.

Kweli hana hoja TRA wasitishe kazi zao za kukagua pikipiki za kichina kisa Tindu Lissu..wanachekesha
 
Sasa mbona kaenda kufanyia mkutano Magomeni mwaloni sehemu ndogo..

Kwa nini wasifanyie Furahisha au Sahara au Mirongo au wanahofia kukosa watu, wamemeamua wakafanyie kwa wauza dagaa!

"Wauza dagaa" ndo wamechoshwa zaidi na serikali ya ccm. Umasikini kwao unaongezeka kila siku, wakati JK anachekelea Phd za kupewa. Hawa ndo wananchi chadema inaowatetea, ambao kwao amani na utulivu bila haki haiwasaidii.
 
Ndo zenu mkiona maji marefu?kwanini hiyo kazi isifanyike cku zile za majuzi kati alipokuwa akizunguka na vijipikipiki ha city, by the way kamata kamata kwenye kona ya krumba, mision, furahisha na ghana ambapo ndo maingilio ya mtaa wote wa kirumba na vitongoji vyake, kwa anayetoka town kati au airport akitaka kuingia kirumba nilazima apitie hizo sehem, mwisho wa magamba hauko mbali sana na mwanza ndiyo mwanzo

mwendesha pikipiki huwa akisimamishwa, hasimami. kuwakamata askari hutumia timing, la sivyo unakanyagwa. kwa kuwa leo zinaelekea Ilemela, operation itajielekeza huko ili ifanikiwe. kama mtu umekamilisha kila kinachotakiwa hofu ya nini? anayeogopa ujue hajalipia TRA, BIMA na hana leseni
 
Wakuu kama kawaida ndo tunatoka eneo la mahakama kuu kuelekea viwanja vya magomeni, shauri litatolewa maamuzi kesho, msafara wa magari, pikipiki, baiskeli, mikokoteni na watembea kwa mguu kama kawa na kibwagizo pwerrrrrrrrrrrrrr kwa kwenda mbele-
 
Kufika Mwanza ni kitendo cha lisaa limoja na nusu tu frm dar. Nipo huku naongeza masaa ya fani yangu. Si unajua tena mambo ya requirements?
Mwanza pako salama kabisa

Mkuu Rejao, angalia sana hayo maeneo kirumba magomeni ndio maeneo ya wahuni na wauza unga kuna mateja sana wasije kukupora vitu vyako..

Wauza unga wote wa mwanza ndio wanapatikana hapo
 
Back
Top Bottom