Mwanza: Tundu Lisu ndani ya viwanja vya Magomeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza: Tundu Lisu ndani ya viwanja vya Magomeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngaluma, Oct 21, 2011.

  1. n

    ngaluma Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tundu lisu ndani ya viwanja vya magomen
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu kwa taarifa.Tafadhali tujuze kila kinachoendelea.Vipi umati wa watu ukoje?
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu usihofu dakika kama 10 zijazo msafara unaanza tokea pale mahakama ya rufaa mitaa ya posta ya zamani, wengine tupo hapa viunga vya mitaa ya nera tukiwasubiri makamanda wetu tayari kwa kuelekea magomeni, watu nijadi yetu kaka natangu juzi hii ndo ilikuwa touching issue kwa wana mwanza sehemu zote
     
  4. n

    ngaluma Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo tunaelekea eneo la tukio mambo ya kianza nitawapa taarifa
     
  5. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyu atavuna aibu ya mwaka. watu washabadilika baada ya kugundua kwamba hiki ni chama cha watu wenye vurugu
     
  6. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2habarishane yanayoendelea wakuu,2po pamoja mungu ibariki CHADEMA
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna kamata kamata kali sana ya pkiki tangu leo asubuhi inafanywa na tra pamoja na polisi hope ni mbinu nyingine ya magamba kuzoofisha mkutano wa kamanda lisu ili kusitiri aibu aliyoipata nape na kina mwigulu wake ila hajaathiri kitu vijana wan morali ya kufa mtu ila nape kisha kimbia jiji long time yuko pande za buselesele na yarugusu mkoani geita, na kule hali nitete kapokewa na mabango yanayomtaka magamba wa mrejeshe mwenyekiti wa halmashsuri ya geita aliyetimuliwa na madiwani wa ma gamba kisa yuko ant ufisadi nyarugusu napo watu wameshusha bendera ya ccm na kuichoma moto then wakapandisha ya chadema, kisa wamechoka na magamba
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tuta kumwagia kila kitu hapa jamvini jeni utajaza mwenyewe na masaburi yako
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unaombea kuvuna aibu kama iliyomkuta jana Fisadi Kikwete? Basi nakuomba uombe sana na wala sijui sala yako kama Mungu ataisikiliza, Nakupa Pole.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,524
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Huyu mze sifa zitamponza. Matatizo ya jimbo lake anayatatua muda gani?..

    2015 sio mbali.
     
  11. d

    dotto JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kIKWETE ALIPATA AIBU IPI MKUU. pLS.
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kitu nilichokigundua humu jamvini 99% wanaoipinga Chadema ni CUF na wala si CCM. Sijui ndo kusema wanataka waonekane wanauchungu sana na Mume wao au vipi!
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mkuu Ng'wana Sweke achana naye huyo!! Vipi samaki wa kuchoma bado wanapatikana maeneo ya sokoni? Nimewamiss sana mkuu. All the best makamanda wote mliopo mwanza, mi viunga vyangu huwa ni bugando bugarika kwa wenje. Narudi 2015 kukamata kata ya Pamba kupitia CDM.
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    kama ulikuwepo, nimeshaliona hilo siku nyingi sana
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    mkuu unaripoti vizuri sana,wanaJF leo watashiba habari.Matukio yakianza kama ukiweza na Picha itapendeza zaidi.
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    dua la kuku
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona kaenda kufanyia mkutano Magomeni mwaloni sehemu ndogo..

    Kwa nini wasifanyie Furahisha au Sahara au Mirongo au wanahofia kukosa watu, wamemeamua wakafanyie kwa wauza dagaa!
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Nipo mwanza..but nipo kiproffessional zaidi. Ngoja nimalizane na hapa PPF then niende kusikiliza hizo pumba za huyu jamaa. Sijui ataanzisha tena maandamano!!
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    wewe ni Jini? Si ulisema uko Arusha kwenye kesi ya wakombozi? Umeshafika tena Mwanza
     
  20. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hauna makosa! Ipo siku utaugundua ukweli.
     
Loading...