Mwanza: Pinda aagiza waislam kuendelea kuchinja...

Mwanza: Pinda aagiza waislam kuendelea kuchinja...

Mi hata sishangai kwani ni kitabu gani cha MUNGU kati ya TORATI, ZABURI, INJILI na QURAN ambacho kimeandika Mkristo achinje ? Na wapi (katika vitabu tajwa hapa juu ) wameandika kuwa UKRISTO ni dini ?
Wow, that is interesting! Kwa hiyo kinachochinja ni dini?
Unauliza ni wapi katika torati imeandikwa mkristo achinje? Basi imeandikwa katika Kumbukumbu la Torati 12:15-16. Soma pia mstari wa 21 hadi 25. uliza lingine!
 
eti Yesu KRISTO alikuwa muislamu, wewe wanakugeuza waarabu? Mbona una akili za kunguni hvyo?

hz thread za udini mods muwe mnazitoa, otherwise msitupige BAN tunapopatwa na hasira kwa upuuzi wa wachache

Mkuu Pokofame,
Nakushauri na nnakushauri tena ukiitafuta INJILI na kuisoma yoote kama vile una mtihani kwa mwezi mzima ukipata mahala hata pa sentesi 1 tu palipoandikwa kuwa YESU NI MKRISTO mimi ntakwenda kulibusu Sanamu la YESU pale kanisani kwenu mitaa ya Posta.

Ntaanza kuyaabudu masanamu kuanzia siku hiyo utakayo nipa ushahidi huo
 
Leteni nyama kwanza tule .. Halafu mijadala baadae!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Siasa za Tanzania bhanaa, ujinga mtupu...sasa hapo ndio katatua tatizo au kanawa mikono kujiondoa katika mgogoro uliopo?
Huo utaratibu uliokuwepo uliwekwa na nani? kama sio sheria maana yake utaratibu huo unaweza kubadilika au kubadilishwa.
 
Wakristo wenye imani isiyotindika tuleni samaki , kuku, mbuzi, kondoo na wale wanaotumia kitimoto waendelee kula ila kununua nyama ya ng'ombe kwenye butcher unayojua imechinjwa kwa ibada ya miungu Nooooooooooooooooooooooooooo
 
Mi hata sishangai kwani ni kitabu gani cha MUNGU kati ya TORATI, ZABURI, INJILI na QURAN ambacho kimeandika Mkristo achinje ? Na wapi (katika vitabu tajwa hapa juu ) wameandika kuwa UKRISTO ni dini ?
Kwa hiyo!!!!!!!! Unataka kwenda kuchoma kanisa???
 
Je uislamu kama ni dini una mgogoro gani na nguruwe!!

waislamu msigeuze kuchinja na kulipwa shs 500 na kipande cha nyama kuwa ajira; go to school mjipaitie ajira za maana, lau kama mnakomalia kuchinja mbona hamjawahi kuwa wafugaji wa kiwango?!

Kuwa mgonjwa sio lazima uwe umelazwa hospitali: yaani mazoea kama alivyosema Pinda sasa waislamu wamegeuza kuwa ni sheria. mnyama nifuge mimi uje uniambie eti kuchinja nimwite muslamu; bora mbaya iwe mbaya; ndio watagundua kuwa wakristu huwa ni wengi sana kuliko hawa wala kiti moto kwa kificho!! wagonjwa sana hawa!!

Waslamu waaagalie sana ustaarabu sio woga la hasha!!

Tuwapuuze tena kwa dharau ya hali ya juu sana kama wanavyostahili;

We inabidi kukutana mtaani
 
Hivi nyie maotaka kuchinja mnajua maana ya kuchinja. nyie mnataka kukata sio kuchinja. Sababu Mkirsto Yeyote wajui kuchinja sasa nataka kila anae lalamika atuambie ana semaje katika kuchinja na akitokea mimi naingia katika ukrsto hata leo. nyie hamjui chochote .
 
Mkuu Pokofame,
Nakushauri na nnakushauri tena ukiitafuta INJILI na kuisoma yoote kama vile una mtihani kwa mwezi mzima ukipata mahala hata pa sentesi 1 tu palipoandikwa kuwa YESU NI MKRISTO mimi ntakwenda kulibusu Sanamu la YESU pale kanisani kwenu mitaa ya Posta.

Ntaanza kuyaabudu masanamu kuanzia siku hiyo utakayo nipa ushahidi huo

Kwenye red: Kwa sababu wakati anazaliwa hakukuwa na ukristo. Ni kutokana na ujio wake ndipo ukristo ukazaliwa.
 
Kwani wee mkuu !
Kwa imani yako Mzee Ibrahim alikuwa mkristo ? Kuanzia Nabii Adamu mpaka kwa Mtume Muhammad . Manabii woote walikuwa ni Waislamu, Rejea Injili ya Barnaba na Injili yenyewe kwani kwenye vitabu vya MUNGU hakuna kitabu kinachoitwa BIBLIA (Biblia) ni mkusanyiko wa mkusanyiko wa maandiko ya Injili nzima na ambayo kwa 99% yamechakachuliwa ili kukidhi mahitaji yao hao wahuni. Kumbuka vitabu vya MUNGU ni TORATI, ZABURI,INJILI na QURAN
Kama wewe kama ni mwenye koran baada ya kifo cha Muhamad wote waliokua wanaamini na kuijua hio koran waliuawa je waliobaki je ni akina nani. Na koran haukushushwa ni simulizi tu kutoka kwa wale waliokua karibu na Mohamad. Kama korani ingeshushwa basi wanaotumia au kugusa kitabu hicho wangeondokewa na matatizo yao au kwa ubaya wao wangelikufa. Neno Takatifu sio kitu cha mzaha. SOMA kitabu chako kielewe na kisha usome na vingine ili kumjua Mungu na sio utafute vijineno kutoka kwa kitabu cha wengine ili kuwakashifu, hiyo ni mbinu ya mwovu na watumishi wake., je utakubali ya kuwa imani unayoisimamia haijui? Tafuteni kweli kisha hiyo kweli itawaweka huru[/QUOTE]

Haaaah haaaah haaaaaah !
Mkuu unasema baada ya kifo cha MUHAMMAD hapakuwa na QURAN maana watu woote waliuwawa ?

Kama ndio mchungaji wako alivyokusimulia hivyo alikudanganya sanaa. Somaa AGANO LA KALE limemtaja MTUME MUHAMMAD mara nyingi sanaaa
 
Si muda mrefu Waziri Mkuu, Mizengo Pinda amemaliza kikao chake na Masheikh pamoja na Maaskofu hapa Mwanza katika ukumbi wa BoT kuhusu nani achinje kitowe.

Katika mazungumzo yake na waandishi wa habari waliotaka kujua msimamo wa Serikali kuhusu nani hasa mwenye uhalali wa kuchinja wanyama kati ya Wakiristo na Waislam, Waziri Mkuu, Pinda amesema mazoea ya tangu zama za kale yanayowaruhusu Waislamu kuchinja yaendelee hadi hapo maamuzi mengine yatapofikiwa na Serikali.

Ameagiza pia kuundwa kamati maalumu itakayohusisha pande zote mbili za Waislamu na Wakiristo, ambayo itashughulikia mgogoro huo, na kamati hiyo iundwe na kufanyakazi zake na kukamilisha haraka sana!.

Kwa kumbukumbu yangu Pinda hajawahi KUTATUA mgogoro wowote mkubwa. Ameipoza (migogoro) au kwa huruma tuu ya MACHOZI YAKE wahusika wa mogogoro wameamua kuupoza! Sikutegemea jipya kwake katika suala la UCHINJAJI.
 
Hivi nyie maotaka kuchinja mnajua maana ya kuchinja. nyie mnataka kukata sio kuchinja. Sababu Mkirsto Yeyote wajui kuchinja sasa nataka kila anae lalamika atuambie ana semaje katika kuchinja na akitokea mimi naingia katika ukrsto hata leo. nyie hamjui chochote .
 
Wewe unaota? Dini ya kiislamu imekuwepo baada ya Yesu kristo. Ina maana kabla ya dini ya kiislamu kuwepo ilikuwa hakuna uchinjaji? Acha kuiiaibisha hiyo avatar yako!!!

Tiba

Tiba,

Yesu kristo alifuata dini ipi? Yesu alikuwa muumini wa dini ipi?

Au Yesu alianzisha dini mpya?

Dini ambayo ilikuwepo kabla ya kuja Yesu ni dini ipi?

Kwa nini Yesu alibadili dini hiyo kama ni tofauti na aliyoamini Yesu? Au kwa nini alianzisha dini nyengine mpya?

Nini tofauti kati ya dini iliyoikuta Yesu na dini aliyoianzisha? kama alianzisha dini mpya!
 
Wewe unaota? Dini ya kiislamu imekuwepo baada ya Yesu kristo. Ina maana kabla ya dini ya kiislamu kuwepo ilikuwa hakuna uchinjaji? Acha kuiiaibisha hiyo avatar yako!!!

Tiba

Vipi kuhusu nguruwe? kama waislamu wamepewa mamlaka hayo na Pinda, basi na Nguruwe waanze kuwachinjia wakristo!
 
''kimsingi kuchinja ni kmuua mnyama''hivyo ndivyo nielewavyo mimi sasa swali la msingi kwa yeyote yule,mnyama akichinjwa na mkristo au muislam kuna radha yeyote inabadilika?kwa wale wanaokula nyama za kopo wamewahi kujiuliza nani anchinja??inakoelekea watu wataanza kuuliza mnyama huyu alifugwa na mkristo au muislam???tunaelekea wapi watanzania wakati hizi dini zote tumeletewa na watu wa nje ya tanzania????tunaacha kufanya kazi za kimaendeleo au kujadili maendeleo leo tunaanza kuhoji nani achinje mnyama!!!!!!!!!kwangu mimi sioni haja ya kupoteza mda mrefu kujadili nani achinje mnyama tunawapatia matatizo viongozi wa serikali kuyajadili mambo ambayo tunayapatia uzito sisi wenyewe...........................tuache kubaguana wabongo hakuna mtz ambaye hana jamaa mkristo au muislam sasa kuna haja gani ya kupigana mapanga kisa kuchinja???tusicompliketishe imani kiac hiki ni mtazamo wangu tu.
 
Vitabu vyoote vimeagiza MUISLAM achinjee kwani yeye ndiye mwenye kibali kutoka kwa MUNGU na pia wamefundishwa wakichinja wasemeje..!

Soma Agano la kale utapata majibu
Sio maandiko yenu yanayochapishiwa Dodoma hayoo !
Kwani uisilamu ulikuwapo wakati wa agano la kale (ie BC)?
 
njoo unichinjie mbuzi katoliki kwani nyie mmekazwa kula, sio kumchinja uyo mkuu wa meza

Huyo hachinjwi bali huuliwa kwa mateso makubwa huku anatukanwa, na walaji ni wale wasioamini aka Makafiri a!
 
Vipi kuhusu nguruwe? kama waislamu wamepewa mamlaka hayo na Pinda, basi na Nguruwe waanze kuwachinjia wakristo!

Ndio nguruwe ni wa Wakristo,na taratibu za kikiristo hutumika kumuua, tena wanafanana nae kitabia !
 
Back
Top Bottom