Mwanza: Apigwa risasi baada ya kujaribu kupora bank

Mwanza: Apigwa risasi baada ya kujaribu kupora bank

Hiyo story haijakaa sawa , mtu anaenda kupora bank bila kuwa na silaha, halafu anamfata kaunta na kuomba pesa ya kula
1. Hv pale kwa counter ya cashier unarukaje? Ikiwa tu hata kichwa halipiti?
2. Kuna kosa la kiuandishi au namna gani? J2 ndo ilikuwa tarehe 13, naomba kujua jina na tawi la hy bank...kuna uongo hapo.

3. Mtu asiye na siraha anapigwaje risasi?
 
Polisi wetu siku hizi ni mwendo wa kufyatua risasi tu; kwa mwizi huyo hakukuwa na haja ya kufanya hivyo, kwani inawezekana alikuwa na ugonjwa wa akili. Sijui kama polisi wetu huwa wanafundisha kuwa: Use of deadly force is an extreme measure and should only be used when all lesser or non-lethal options have failed, are unfeasible, or would be ineffective.
 
Jeshi la polisi kazi Bure kabisa.

Inamaanisha Askari wa Jeshi la Polisi wamekosa mbinu za kumdhibiti Raia asiyekuwa na silaha bila kutumia Bunduki! Hapakuwa na ulazima wa kutumia Bunduki.

Hakuna mhalifu hapo, wameua Raia aliyekuwa na Njaa.

Simpletons!
Pumbavu kama ana njaa ndo iweje sasa, hata majambazi yana style mpya kila siku
 
Spot on! Ndiyo maana huwa tunasema nchi yetu staarabu bado kabisa. Huyú kuna uwezekano atakuwa ni mgonjwa wa akili na polisi walichotakiwa kufanya ni kum- contain. Hakuna jambazi anayepora kwa njia hii.
Alafu tunasema hawa watoto wa baba mdogo wamefundishwa njia za usalama na kulinda mali za raia kwa aina hii kweli?! Wanashindwa kumcontain mtu ambaye hana siraha ya aina yoyote zaidi ya maneno tu yanayomtoka mdomoni kwake kweli? This is a highest level of stupidity kwa hao polisi. Reformation kubwa sana inatakiwa kufanyika kuanzia mafunzo mpaka academic levels ili kijana awe qualified kujiunga na vyombo hivi vya ulinzi na usalama nchini.
 
Mmh inawezekana hakuwa na akili timamu kweli ila askari kujihami ni muhimu pia..
Unajua ukishajua position ya adui yako cha kwanza unachopaswa kujua "Ana siraha ya aina gani na anaweza akaitumia katika mazingira gani kukudhuru na kwa muda gani". Hapo nadhani jibu utakuwa ulishalipata, kilichofanyika hapo bank kwa hao polisi ni upumbavu wa kuindoa maisha ya mtu ambaye walikuwa na uwezo hata wa kumset psychologically kwa maongezi tu na huyo mtu akaamua kutoka mwenyewe huko alipokuwa. Elimu, elimu elimuuu.......
 
Risasi ya kiuno Mtu anakufa.
Yes inategemea na umbali wa mfyatuko wa risasi na target. Kumbuka askari wanatumia AK 47 ambayo ina uwezo wa kusafirisha risasi kwa mita mita 715 kwa sekunde( 800m by approximation). Sasa ndani ya bank meaning ni zero range yaani target ipo karibu kabisa so impact yake lazima iwe kubwa kama si umahututi uliosababishwa na uharibifu mkubwa au ni kifo kabisa kwa kupoteza damu nyingi.
 
Huyo jamaa alikuwa content creator walikuwa wanabishana na jamaa yake kama anaweza kufanya tukio la kuwatishia wahudumu wa bank lkn polis bila kuuliza wakamlamba risasi😂😂😂
 
Back
Top Bottom