Mwanza: Apigwa risasi baada ya kujaribu kupora bank

Mwanza: Apigwa risasi baada ya kujaribu kupora bank

Jeshi la polisi linasikitisha sana! Sasa mtu kama huyo usikute ana changamoto ya afya ya akili, teja au ana msongo wa mawazo! Kulikuwa kuna ugumu gani wa kumkamata kwa njia ya kawaida?

Mtu hana silaha! Unampiga risasi ya kiunoni kwa sababu gani? Eti alikataa kujisalimisha! Alikuwa anakimbia? Sasa mtu yuko kwenye kizimba cha mtoa huduma, si lilikuwa ni jambo la kumkamata tu na kwenda kumhoji kituoni!

Kwa nini hili jeshi linaamini sana kwenye matumizi makubwa ya nguvu, huku askari wake wakitumia akili kidogo kwenye kutatua matatizo ya msingi? Ndiyo kusema uhai wa binadamu hauna kabisa thamani kwenye hii nchi? Kwa nini wameamua kujipa jukumu la kuwa watoa hukumu badala ya mahakama?

Sitetei uhalifu! Ila siamini kama nguvu iliyotumika inaendana na tukio lenyewe.
Au maaskari waliogopa kupigwa kama yule askari mwenzao wa usalama barabarani?
Labda walimuambia lala chini jamaa akagoma akaendelea kuonesha viashiria labda ana silaha

Ova
 
Labda walimuambia lala chini jamaa akagoma akaendelea kuonesha viashiria labda ana silaha

Ova
Bado haileti mantiki. Kuna umuhimu wa haraka wa kulifumua hili jeshi la polisi. Askari wake wengi hawana weledi kwenye kutatua masuala madogo kwa kutumia akili. Wao wanafundishwa kutumia nguvu zaidi.

Hapa tukubaliane hakukuwepo na sababu ya msingi ya kumuua huyo jamaa.
 
Ujambazi wa benki lazima kuwe na inside job
Huwezi kwenda kichwa kichwa eti ukaingie benki upore

Ova
Ni kama wale waliokua wanaamini bank za Mlima city watu wamekufa sana baada ya kutoa pesa mara ya mwisho mfanyakazi wa kiwanda cha Pepsi alitoa 7m wakaenda kumuulia getini nyumbani kwake..
 
Mtu hana silaha, mtu yupo mmoja, anapigwaje risasi ya kiuno na kumuua!! Kwamba walishindwa mpiga risasi kwenye maeneo ya kumjeruhi kama wanavyofundishwa huko CCP?
Hilo Jeshi asilimia kubwa limejaa Failures, wengi wao ni wahanga wa Sonona & matatizo ya Akili (fika Mirembe pale utajionea). Wazazi wengi wanapeleka Vijana wao walioshindikana huko kuepuka & kuwaepusha na masumbuko ya mtaani.

Sasa Boss, watu wa namna hii hata wafundishwe na Wakufunzi wabobevu kutoka Mwezini unategemea wataelewa nini?
 
Bado haileti mantiki. Kuna umuhimu wa haraka wa kulifumua hili jeshi la polisi. Askari wake wengi hawana weledi kwenye kutatua masuala madogo kwa kutumia akili. Wao wanafundishwa kutumia nguvu zaidi.

Hapa tukubaliane hakukuwepo na sababu ya msingi ya kumuua huyo jamaa.

Hili jambo limekuwa likipigiwa kelele na tume ya haki jinai for so long, wenye mamlaka hawataki kusikia

Wangeweza kum disarm bila kutumia risasi.
 
Ni kama wale waliokua wanaamini bank za Mlima city watu wamekufa sana baada ya kutoa pesa mara ya mwisho mfanyakazi wa kiwanda cha Pepsi alitoa 7m wakaenda kumuulia getini nyumbani kwake..
Ktk sehemu salama ya kwenda kuchukua hela
Ni mlimani city

Ova
 
Ni kama wale waliokua wanaamini bank za Mlima city watu wamekufa sana baada ya kutoa pesa mara ya mwisho mfanyakazi wa kiwanda cha Pepsi alitoa 7m wakaenda kumuulia getini nyumbani kwake..
Nakumbuka nlipokuwa dizonga nlikuwa naona matukio mengi ya upgrading wa magari ya cash transit na wangoa machine za ATM mpk unacheka aisee

Ova
 
Ktk sehemu salama ya kwenda kuchukua hela
Ni mlimani city

Ova
Salama kutoa pale ila wana mtandao mazee wa kuwafuta waliokua wanachukua pesa nyingi ndani watu walikua wanawafata na boda boda aisee jamaa alienda kulipia bati anarudi home ana kitu wahuni wakaona anawachezea wakaamua na wengine wengi walitoa taarifa ni muda kidogo umepita..
 
Salama kutoa pale ila wana mtandao mazee wa kuwafuta waliokua wanachukua pesa nyingi ndani watu walikua wanawafata na boda boda aisee jamaa alienda kulipia bati anarudi home ana kitu wahuni wakaona anawachezea wakaamua na wengine wengi walitoa taarifa ni muda kidogo umepita..
Nambkumka yule bro alikuwa na burger point yake pale ile kutoka sjui anapeleka hela wakamtandika akafa wakachkua pesa
Ogopa sana bank tellers hawa wao ndy watoa signal wakubwa
Miaka ya nyuma sana mjini
Nlikuwa nafanya part time kazi clearing &forwarding
Sasa kuna siku mapema tu nkadaka $100 nkasema niingie Mc soms bureau de change wkt ule bureau ndy vile ahh napita extelecoms pale kna mzee mmj alikuwa anauza magazeti akaniambia usiendee huko
😄 nkasema kmbe ndani watu wameminywa,badaye nkajiuliza yule mzee alijuaje na wkt watu wanaminywa ndani wazee response haijaja...bdy nkasikia kiliooo
😄
Nkasema dah nlikuwa najipeleka mule na mm ningetulizwa

Ova
 
Nambkumka yule bro alikuwa na burger point yake pale ile kutoka sjui anapeleka hela wakamtandika akafa wakachkua pesa
Ogopa sana bank tellers hawa wao ndy watoa signal wakubwa
Miaka ya nyuma sana mjini
Nlikuwa nafanya part time kazi clearing &forwarding
Sasa kuna siku mapema tu nkadaka $100 nkasema niingie Mc soms bureau de change wkt ule bureau ndy vile ahh napita extelecoms pale kna mzee mmj alikuwa anauza magazeti akaniambia usiendee huko
😄 nkasema kmbe ndani watu wameminywa,badaye nkajiuliza yule mzee alijuaje na wkt watu wanaminywa ndani wazee response haijaja...bdy nkasikia kiliooo
😄
Nkasema dah nlikuwa najipeleka mule na mm ningetulizwa

Ova
Yule jamaa niliwahi kumuona akiwa dereva baadae nikasikia katoka kaanzisha biashara ndogo ndogo nikaja kuona kwenye gazeti kapigwa risasi katoka kuchukua 7m bank mlimani city niliumia sana kwa mtafutaji kuuawa kwa pesa yake aisee tena home..
 
Nakubaliana na wanaosema ana shida kichwani, jambazi hawezi kusema naomba hela ya kula au kuingia benki bila mipango maalumu.

Yani aache kwanza kuwaweka chini ya ulinzi askari wenye silaha ajiendee tu kutaka hela.

Hata kama ni njaa kiasi gani kama una akili sawa huwezi jaribu kitu kama hicho.
 
Yule jamaa niliwahi kumuona akiwa dereva baadae nikasikia katoka kaanzisha biashara ndogo ndogo nikaja kuona kwenye gazeti kapigwa risasi katoka kuchukua 7m bank mlimani city niliumia sana kwa mtafutaji kuuawa kwa pesa yake aisee tena home..
So sad huu ujambazi we usikie tu ila ukikukuta ni balaa unaweza ukapotea au ukatiwa alama ya maisha
Kuna wale majambaz wanasemaga wakiitoa hairudi 😄
Mimi mwenyewe nna kisa kilinikutaga nkapigwa ya upaja tena ilikuwa mkoani huko,mpk leo nna alama
😄 since hapo naishi kimachale sana

Ova
 
Back
Top Bottom