Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Wanaudhi sometime hawa viumbe wao wanajisemea hawawezi kula mboga aina moja daily, Halafu na sisi je???

Hahaha!, mamie I guess inabidi tupambane na hali zetu za mboga moja kila siku...lol
Ili hali tubadili mapishi na viungo, kama leo unajisikia kula chuku chuku sawa, na kesho yake labda ongezea viungo na maujanja ili hali usiikinai 'Mboga' [emoji4]
 
Usiumie bure na suala papuchi kudonolewa,umia na jinsi ya kuwekeza ili watoto wenu wasijeangaika mkuu...Mume na mke si ndugu ...ndugu yako ni mtoto wako.Na ndo maana tunaachana lakn si watoto.Papuchi mwachie AJUNANI adili nayo
 
Hahaha!, mamie I guess inabidi tupambane na hali zetu za mboga moja kila siku...lol
Ili hali tubadili mapishi na viungo, kama leo unajisikia kula chuku chuku sawa, na kesho yake labda ongezea viungo na maujanja ili hali usiikinai 'Mboga' [emoji4]
Ivo viungo unavitoa wapi kiborodinda kimeshahamishia kidudu chake huko kwa mchepuko, tunapambana tu maana ndo asili yetu kutunza madhaifu yao
 
Kweli, binafsi nikijua mwanamke kuwa ni mke wa mtu simtaki inauma sana pale unapogundua na wewe mkeo unamegewa, big up mtoa post, kwani mke anauma. Wanaume tuache tabia hii
 
Roho I radhi lakini mwili ni dhaifu....Mungu atuepushie miwako ya tamaa na mazingira chokozi yanayo pelekea kudinyana na waume/ wake za watu imeandikwa usitamani...
 
Pole sana mkuu pia umeandika kwa hiisia kali sana kuonyesha namna jambo hili linavyokuumiza
Ukimegewa demu wako nawe tafuta mnyonge ummegee , haipunguzi maumivu inarudisha hadhi ya kiume
 
Sometimes inasababishwa na kutoelewana Kati ya mke na mume ikabidi atafute faraja nje. Wanaume tuwapende wake zetu ili wasipate nafasi y'all kuwaza kutoka nje Y'a ndoa
 
Ukijua mwanamke ni dhaifu na ni mke wa mtu achana nae. Mwenzio kachagua wanawake wote mwisho kaibuka na anaempenda, ni kwa nini usitafute wa kwako?? Natoa onyo hata kama akikubali ukisikia harufu ya mke wa mtu muogope kama ukoma. Mimi sio mshirikina ila tego nalipa tano. Wanaojua tego tunahitaji msaada kwani tumechoka na huu wizi wa wake za watu
 
Back
Top Bottom