Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Tatizo unapomtongoza hakwambii kuwa yeye ni mke wa MTU. Tungekuwa kama waindi ukioa unamuweka mkeo alama kwenye paji la uso ili ukimuona tu unamjua kuwa kaolewa
 
Ungewambia na hao wake za watu wasipende kutembea na wanaume za watu nafikir ungekuwa umethubutu kupambana na hili janga. [emoji20]

Pia ni nini kimekusibu mkuu au umefikiria nini mpaka unaamua kuanzisha uzi kama huu.?
Je umetoswa? Funguka mkuu tukuelewe.[emoji20]
 
nadhan ungesema hata na wadada wanaotembea na waume za watu !unavua nguo na unaona pete kbs mkonon mwa mwanaume ! nakosa cha kusema ! demi kapeace njoon mnisaidie 2

bdw ukiona mke anachepuka na sio tabia yake toka uchumba jua kuna kitu hakipo sawa jipeleleze mwanaume !ingawa wengine ni hulka yao !

ni MENGI SANA !
 
nadhan ungesema hata na wadada wanaotembea na waume za watu !unavua nguo na unaona pete kbs mkonon mwa mwanaume ! nakosa cha kusema ! demi kapeace njoon mnisaidie 2

bdw ukiona mke anachepuka na sio tabia yake toka uchumba jua kuna kitu hakipo sawa jipeleleze mwanaume !ingawa wengine ni hulka yao !

ni MENGI SANA !
Wenyewe kuvitembeza huko nje hawajambo nikugundue Halafu nikitulize tu
Wengi wao wakituoa hawatufikishi kibo na mawenzi mtu unapiga miaka miwili bila kuiona kibo
Wengine ni hulka tu hawaridhiki na dume moja
Wakituweka ndani ule uromantic wote unaisha anakufanya km kanyagio tu no maandalizi wala nini ni kufika na kupanda tu
Km mkeo anakupa chakula cha usiku na ana adabu mtuliage tu mengi yenu tunswasitiri tukiyasema hapa mtajiua
 
Wenyewe kuvitembeza huko nje hawajambo nikugundue Halafu nikitulize tu
Wengi wao wakituoa hawatufikishi kibo na mawenzi mtu unapiga miaka miwili bila kuiona kibo
Wengine ni hulka tu hawaridhiki na dume moja
Wakituweka ndani ule uromantic wote unaisha anakufanya km kanyagio tu no maandalizi wala nini ni kufika na kupanda tu
Km mkeo anakupa chakula cha usiku na ana adabu mtuliage tu mengi yenu tunswasitiri tukiyasema hapa mtajiua


NIMEBURST !UWIIIIIIIIIII NJOENI JAMAN MMPUNGE MASHETANI HUYU BINTI

espy ,Evelyn Salt ,Nalendwa Heaven Sent demi Neybright !hahahahhahah mama weeeeeee leo UMEUAAAAAAAAA

Ulweso wapi wewe
 
Ndio maana wengine wakishika mwizi wanaenda hatua za mbele zaidi ya zile za makinikia wanachana Linda,kwishaaa habari yako.
 
Back
Top Bottom