Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Kuna jamaa mmoja mtaani kwetu ameoa mke mzur sana cha ajabu vijana wanagonga na jamaa anajua kabisa

Siku moja kijana mmoja akafanya kama kumpa umbea ivi jamaa alipo ambiwa wala hakushtuka kijana akashikwa na mshangao

Ikabidi afanye uchunguzi,katika uchunguzi wake majibu aliyoyapata yakustaajabisha sana kumbe yule jamaa alishaachana na yule mwanamke miaka mingi tu

Wako karibu kutokana na watoto ambao bado wadogo na tatizo LA lililowafanya hadi waachane ni baada ya kwenda kupima mume alihisi mke anachepuka

Majibu yalitoka Mme yuko salama mama kawaka,jamaa akaamua kujiweka pembeni

Jamaa zangu wanne wameshapima na wamewaka kupitia uyu mama
Duuuh huyo mama Muuaji aisee..!!
 
Hogoo hutakii..!! Kibamia hutakii...!?? Unataka nin sasaa...!?? Hogoo sifaa lifikee mpaka kulee ndani kabisaa ikiingia unafumba macho kulisikilizia..


basi wewe ni MGENI JF !huyu ndo WAKALA WA VIBAMIA ! ni BALOZI HASWAAAAAAAAAAA
 
Hogoo hutakii..!! Kibamia hutakii...!?? Unataka nin sasaa...!?? Hogoo sifaa lifikee mpaka kulee ndani kabisaa ikiingia unafumba macho kulisikilizia..
Are you hogo??? Wapo wakupendao mi yangu bamia uliza humu
 
Wiki nzima unauguza papuchi hayo maumivu ni kipindi hicho cha bikira saiv nipe raha nikupe ubatizo sio kukirihishana unasex huku unatetemeka miguu pyeeeee


ahahah tena pale wanapofika mwisho uwiiiiiiii huwa wanatumia maguvu uwiii ila kwa anayejua kuitumia ah mubashara na mujarabu kbs !
 
ahahah tena pale wanapofika mwisho uwiiiiiiii huwa wanatumia maguvu uwiii ila kwa anayejua kuitumia ah mubashara na mujarabu kbs !
Hainaga mabega mi siwataki Mara mia wenye kipisi akiweka nikakohoa kikatoka atumie vidole
 
Hainaga mabega mi siwataki Mara mia wenye kipisi akiweka nikakohoa kikatoka atumie vidole


hahahaha !ut nakumbuka uliwah sema hutakag vidole shost ! aisee mie toka nimejua sex ni nn ht vidole naburudika tu !pyee kuchimba chimba sitak mie
 
Back
Top Bottom