Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Bernard bakari

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2016
Posts
407
Reaction score
781
Ifike mahala wanaume tuoneane huruma, mwanaume mwenzako anatoa posa, anatoa mahari anaoa mwanamke. Anamvesha anamlisha anamgharimia kila kitu kwa moyo wake wote unakuta mwanaume mwingine anayejua kuwa huyu ni mke wa mtu anakuwa naye kwenye uhusiano.

Wapo wanawake wadhaifu wakitongozwa kukataa hawawezi ndo hilka ya baadhi ya wanawake lakini wanaume tukiwa na roho ya huruma kwa wanaume wenzetu tunaweza komesha ufuska na tabia hii chafu.

Wanawake ambao hawajaolewa wapo wengi sana hao hawana kipingamiza wala hutolaumiwa na yeyote. Wapo wanawake wengi wanajiuza inakuwaje uparamie mke wa mwanaume mwenzako.

Wanaume tukiamua kujitetea na kukomesha tabia hii itakuwa msaada mkubwa kwa wanawake maana hawatasumbuliwa pia wataepukana na vishawishi.

USITONGOZE WALA KUWA NA UHUSIANO NA MKE WA MWANAUME MWENZAKO. WANAUME TUPENDANE TUONEANE HURUMA.
 
We acha tu kula wake za watu ila wako atagongwa tu wengi wanaotembea na wake za watu huwa wanatibu majeraha ya wao kugongewa Yaani ulimwengu wa mapenzi hauko fair kabisa ukimpata gonga ila kua makini tu usifumaniwe vinginevyo kabang yako inaiweka rehani
 
Ifike mahala wanaume tuoneane huruma, mwanaume mwenzako anatoa posa, anatoa mahari anaoa mwanamke. Anamvesha anamlisha anamgharimia kila kitu kwa moyo wake wote unakuta mwanaume mwingine anayejua kuwa huyu ni mke wa mtu anakuwa naye kwenye uhusiano.

Wapo wanawake wadhaifu wakitongozwa kukataa hawawezi ndo hilka ya baadhi ya wanawake lakini wanaume tukiwa na roho ya huruma kwa wanaume wenzetu tunaweza komesha ufuska na tabia hii chafu.

Wanawake ambao hawajaolewa wapo wengi sana hao hawana kipingamiza wala hutolaumiwa na yeyote. Wapo wanawake wengi wanajiuza inakuwaje uparamie mke wa mwanaume mwenzako.

Wanaume tukiamua kujitetea na kukomesha tabia hii itakuwa msaada mkubwa kwa wanawake maana hawatasumbuliwa pia wataepukana na vishawishi. USITONGOZE WALA KUWA NA UHUSIANO NA MKE WA MWANAUME MWENZAKO. WANAUME TUPENDANE TUONEANE HURUMA.
Hivi mwanamke ni kama kiti cha kukalia nyumbani kwamba mwizi akija anakichukua hata hakiwezi kujitetea. Kama mwanamke ni kama kiti kwanini wanapewa dhamana kubwa katika jamii kama walivyo wanaume. Mimi ndhani mwanamke abebe lawama ya kutoka nje ya ndoa kwa kuwa yeye siyo kiti au meza kwamba inapoibwa nyumbani haiwezi kukataa. Samahani haina maana wanaume watingoze walioolewa.
 
pole sana mkuu kwa kugongewa mkeo...ila piga moyo konde! inaonekana jamaa aliyemla mkeo ni mbavu kinoma au wewe ni mnyonge sana kiasi kwamba umeshindwa kumchukulia hatua za kinidhamu mgoni wako...ndo ukaamua kuja huku kutoa donge lako la roho.

all in all,mke wa mtu ni sumu,utakojoa dagaa!
 
Haifai kumtafunia Mwanamume Mwenzako mke wake, Nakushukuru sana mleta uzi ,labda Wanaume tutabadilika.
 
Unaanzaje kumnyooshea Kidole Mwanaume huku ukimuacha huyu unaemuita Mke wako ambae anajuwa ulienda kwao ukamtolea Posa, Mahali na hatimae mkafunga ndoa?
Kwasababu yoyote itakayo pelekea Mke wako akatongozwa, akakubali, akapanga ahadi, akanyanyua Makanyagio yake kwenda kutekeleza hyo ahadi., Mke wako ndo wakumalizana nae mana ndo alietia sahihi hayo Mavyeti ya ndoa!!!
 
Ifike mahala wanaume tuoneane huruma, mwanaume mwenzako anatoa posa, anatoa mahari anaoa mwanamke. Anamvesha anamlisha anamgharimia kila kitu kwa moyo wake wote unakuta mwanaume mwingine anayejua kuwa huyu ni mke wa mtu anakuwa naye kwenye uhusiano.

Wapo wanawake wadhaifu wakitongozwa kukataa hawawezi ndo hilka ya baadhi ya wanawake lakini wanaume tukiwa na roho ya huruma kwa wanaume wenzetu tunaweza komesha ufuska na tabia hii chafu.

Wanawake ambao hawajaolewa wapo wengi sana hao hawana kipingamiza wala hutolaumiwa na yeyote. Wapo wanawake wengi wanajiuza inakuwaje uparamie mke wa mwanaume mwenzako.

Wanaume tukiamua kujitetea na kukomesha tabia hii itakuwa msaada mkubwa kwa wanawake maana hawatasumbuliwa pia wataepukana na vishawishi. USITONGOZE WALA KUWA NA UHUSIANO NA MKE WA MWANAUME MWENZAKO. WANAUME TUPENDANE TUONEANE HURUMA.
Swali dogo tu, kama mkeo anafahamu kuwa mi ni jamaa yako halafu akaamua kunizawadia tunda nifanyeje. Au kama mke wangu kaamua kunizunguka akampa jamaa yangu nani alaumiwe hapo. Mwanamke ndo chanzo
 
Ifike mahala wanaume tuoneane huruma, mwanaume mwenzako anatoa posa, anatoa mahari anaoa mwanamke. Anamvesha anamlisha anamgharimia kila kitu kwa moyo wake wote unakuta mwanaume mwingine anayejua kuwa huyu ni mke wa mtu anakuwa naye kwenye uhusiano.

Wapo wanawake wadhaifu wakitongozwa kukataa hawawezi ndo hilka ya baadhi ya wanawake lakini wanaume tukiwa na roho ya huruma kwa wanaume wenzetu tunaweza komesha ufuska na tabia hii chafu.

Wanawake ambao hawajaolewa wapo wengi sana hao hawana kipingamiza wala hutolaumiwa na yeyote. Wapo wanawake wengi wanajiuza inakuwaje uparamie mke wa mwanaume mwenzako.

Wanaume tukiamua kujitetea na kukomesha tabia hii itakuwa msaada mkubwa kwa wanawake maana hawatasumbuliwa pia wataepukana na vishawishi. USITONGOZE WALA KUWA NA UHUSIANO NA MKE WA MWANAUME MWENZAKO. WANAUME TUPENDANE TUONEANE HURUMA.
Kusaidiana majukumu mkuu!
 
Kizuri kula na mwenzio. Haipungui vitamu tule wote.
 
Back
Top Bottom