Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Hahah unanikumbusha former boss wetu alitembea na mfagizi kumbe alikuwa na kasoro nyingi, mfagizi akamtangaza ofisi nzima mpk habari zikamfikia mkewe hahha mke alicheka tu akasema yeye kamvumilia mwenyewe kajiona kidume acha aaibike. Aibu ilivyozidi mbona aliacha kazi. Mambo mengine ni heri kutulia tu kama uanaume hata mbwa anao. Ni kujitia aibu tu mtaani wakt si lolote wala chochote.
Ona sasa aibu km hiii
 
Mtoa mada inabidi uanzishe hii campain sema wengi sana tutaipinga mithili ya chama tawala [emoji28][emoji28]
 
Exactly, wajiulize ni kwanini biashara ya madildo inashamiri kwa kasi ni kwasababu tumeamua kuwapa heshima lkn wao mbwembwe kibaooo kwa kkutunanga
Kwa coment kama hizi nawaonea huruma sanaaaa wanaume walio oa nawaonea huruma yaani ni bora kwa sasa kuwe na mpango wa kuwazalisha tu wanawake na kuwaacha.
Narudia nawaonea huruma sanaa wanaume wenzangu waliooa kwa koment kama hii
Wawazalishe tu na kuwaacha maana si hakuna kuridhishana so ni muzalishana tu na kuwaacha [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nimeiqoutea juu [emoji115]
 
Kwa coment kama hizi nawaonea huruma sanaaaa wanaume walio oa nawaonea huruma yaani ni bora kwa sasa kuwe na mpango wa kuwazalisha tu wanawake na kuwaacha.
Narudia nawaonea huruma sanaa wanaume wenzangu waliooa kwa koment kama hii
Wawazalishe tu na kuwaacha maana si hakuna kuridhishana so ni muzalishana tu na kuwaacha [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nimeiqoutea juu [emoji115]
Atajiju hamuwezi shindana na mlipotokea tukiwasitiri msijivimbishe na kujitanguliza vifua muwe me kweli kweli
 
Atajiju hamuwezi shindana na mlipotokea tukiwasitiri msijivimbishe na kujitanguliza vifua muwe me kweli kweli
Kwa kwel upo sahihi kutoshindana na naniii
Nashindana na ela hivo mbona vipo tu kila kona sio tu kwa kuvitafta bali kwa vyenyewe kukutafta.
Kona bar, buguruni,sinza,kinondoni makaburin,uwanja wa fisi,chako n chako,makoroboi,vilapark nk
Hizo ni baadhi ya sehem zinaonesha THAMAN YA MWANAMKE
sijui nkutajie na abroad [emoji4][emoji4][emoji4]
 
Hakuna namna kama humtimizii haja zake lazma atafunwe,unakuta baba stress za biashara plus kisukar,au unarudi hom kila cku umechoka ukitombe...a ni sawa tu,sisi wanaume smtym tunachangia wake zetu kutombw...a
 
Kwa kwel upo sahihi kutoshindana na naniii
Nashindana na ela hivo mbona vipo tu kila kona sio tu kwa kuvitafta bali kwa vyenyewe kukutafta.
Kona bar, buguruni,sinza,kinondoni makaburin,uwanja wa fisi,chako n chako,makoroboi,vilapark nk
Hizo ni baadhi ya sehem zinaonesha THAMAN YA MWANAMKE
sijui nkutajie na abroad [emoji4][emoji4][emoji4]
Alichemka mwanaume wa kwanza chini ya jua Adam wewe nani labda!!!! Ingekuwa vyema na haki muishi km yesu vinginevyo kitu papuchi hamuwezi abadani kushindana nacho
 
Hakuna namna kama humtimizii haja zake lazma atafunwe,unakuta baba stress za biashara plus kisukar,au unarudi hom kila cku umechoka ukitombe...a ni sawa tu,sisi wanaume smtym tunachangia wake zetu kitombw...a
Japo ni chungu lkn bora umekubali mnapoangukia na ni rahisi kupata suluhisho
 
Ukiona mkeo anachukuliwa ujue nawey wachukua wake za watu [emoji39][emoji39] "mla vya menziwe naye huliwa "[emoji39][emoji13][emoji13]
 
Kuna wanawake wengine hawafugiki, kwa mfano wangu ni kiruka njia balaa. Yy anajaribu kila dudu la mtu. Nafiria kumtema kabisa na kumsahau ktk historia ya maisha yangu.


POLE SANA !KAA NAYE HUENDA AKAKUAMBIA ANASUMBULIWA NA NN
 
Alafu ukute ni mbovuuu mkewe umetulia unamfichia siri zake alafu anakitembeza huko nje kwenda kusambaza aibu zake mwisho zinakuwa aibu zenu.

Huwa siwaelewi wanavyojisifia ujinga utafikiri ni kitu cha maana wanaongea.


JAMAN mbavu zangu mie ! leo hutawaona hapa kimyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Back
Top Bottom