Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,608
- 171,520
Hebu atulie, akitmbewa nae atafute mnyonge amtmbeeHa haha, utarogwa we mwanamke
Hebu atulie, akitmbewa nae atafute mnyonge amtmbeeHa haha, utarogwa we mwanamke
Exactly, wajiulize ni kwanini biashara ya madildo inashamiri kwa kasi ni kwasababu tumeamua kuwapa heshima lkn wao mbwembwe kibaooo kwa kkutunangaWana kaujinga fulani hivi huwa wanajijaza maana wanawake huwa wengi wanaridhika na mwanaume mmoja si kwasababu wanaume wako vizuri sana bali kwasababu wameamua tu kutulia.
Alafu ukite ni mbovuuu mkewe umetulia unamfichia siri zake alafu anakitembeza huko nje kwenda kusambaza aibu zake mwisho zinakuwa aibu zenu.
Huwa siwaelewi wanavyojisifia ujinga utafikiri ni kitu cha maana wanaongea.
Eti unafikiria kumtema teh huna lolote, kama sahani tu ile osha pakua msosi acha mbwembweKuna wanawake wengine hawafugiki, kwa mfano wangu ni kiruka njia balaa. Yy anajaribu kila dudu la mtu. Nafiria kumtema kabisa na kumsahau ktk historia ya maisha yangu.
Sasa wewe unayekwenda kutembea na mwenye mapungufu mengi sana unakuwa malaika???!!!!!!wake za watu nao wana mapungufu mengi sana waanze wao kubadilika sisi ndo tuache ingawa siungi mkono tembea na wake za watu,
Bora mimi nimeaachwa kwa kushindwa kumridhisha sasa yupo huru kuwa na mwanaume yeyote anayemtaka bila kubughudhiwa. Kumbe ndivyo ilivyo ninasikitika kwa muda wote nilioishi naye sikujua kama haridhiki. sasa nimejua ila sisikitiki sana kwa kuwa alikuwa anaridhisha na wanaume wengine alienjoy maisha kama kawaida ila sasa anaenjoy ZAIDI.Wana kaujinga fulani hivi huwa wanajijaza maana wanawake huwa wengi wanaridhika na mwanaume mmoja si kwasababu wanaume wako vizuri sana bali kwasababu wameamua tu kutulia.
Hv usjaolewa nije kutembea na wewe?Sasa wewe unayekwenda kutembea na mwenye mapungufu mengi sana unakuwa malaika???!!!!!!
Ha ha ha ha kwel kumuacha mtu mpaka ufikirie kwel bado hajajielwaEti unafikiria kumtema teh huna lolote, kama sahani tu ile osha pakua msosi acha mbwembwe
Na huko mchepukoni kwakuwa wako after money wanawajaza sifa za kijinga linajiona dumeeee kumbe linang'ong'wa ili apukutishwe pesa.Kama ujuavyo ke tunatunza sana madhaifu yao mengi, wakienda nje anatukana kabisa lile halishibishi kumbe mtu mwenyewe ni mzee wa kusimama na kupanda na hata dk tano hamalizi
Ndio kama hivyo sasa inakuwa aibu ya karne mfyuu zao!!Hahah unanikumbusha former boss wetu alitembea na mfagizi kumbe alikuwa na kasoro nyingi, mfagizi akamtangaza ofisi nzima mpk habari zikamfikia mkewe hahha mke alicheka tu akasema yeye kamvumilia mwenyewe kajiona kidume acha aaibike. Aibu ilivyozidi mbona aliacha kazi. Mambo mengine ni heri kutulia tu kama uanaume hata mbwa anao. Ni kujitia aibu tu mtaani wakt si lolote wala chochote.
Birds of the same feathers....Kuna wanawake wengine hawafugiki, kwa mfano wangu ni kiruka njia balaa. Yy anajaribu kila dudu la mtu. Nafiria kumtema kabisa na kumsahau ktk historia ya maisha yangu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Bora mimi nimeaachwa kwa kushindwa kumridhisha sasa yupo huru kuwa na mwanaume yeyote anayemtaka bila kubughudhiwa. Kumbe ndivyo ilivyo ninasikitika kwa muda wote nilioishi naye sikujua kama haridhiki. sasa nimejua ila sisikitiki sana kwa kuwa alikuwa anaridhisha na wanaume wengine alienjoy maisha kama kawaida ila sasa anaenjoy ZAIDI.
Kwa dudu gani kwanza!!Hv usjaolewa nije kutembea na wewe?
That's the power of papuchi tehHa ha ha ha kwel kumuacha mtu mpaka ufikirie kwel bado hajajielwa
Kutembea mazoez ya hiar mama kutoka sehemu moja kwenda nyengne mbona vitaKwa dudu gani kwanza!!
ha ha ha ha ha power of papuch haimuach mtu salama lazma awe mwehu kidogoThat's the power of papuchi teh
Muda huo unamkomoa nani?[emoji23][emoji23][emoji23]Sisi sio mboga tu
Hadi kachumbali, chachandu, mango pickle, mbilimbi pickle tunabadilisha 😀
Anahonga mchepuko kwa milio fake, [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] wangetaka amani ni kukaa na wake zao na wakakubali kuelezwa ili waache kujichoreshaNa huko mchepukoni kwakuwa wako after money wanawajaza sifa za kijinga linajiona dumeeee kumbe linang'ong'wa ili apukutishwe pesa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kutembea mazoez ya hiar mama kutoka sehemu moja kwenda nyengne mbona vita