Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Mwanaume kwanini utembee na mke wa mwanaume mwenzio?

Kuna wanawake wengine hawafugiki, kwa mfano wangu ni kiruka njia balaa. Yy anajaribu kila dudu la mtu. Nafiria kumtema kabisa na kumsahau ktk historia ya maisha yangu.
 
Wewe mkorinto noma,yaani watu wapige miaka na miaka Mimi siku moja tu nalipa fidia ya wote?
 
wake za watu nao wana mapungufu mengi sana waanze wao kubadilika sisi ndo tuache ingawa siungi mkono tembea na wake za watu,
 
Hivi mkuu kipind unaenda kumuoa mkeo huhis kama kuna bwege alimwagwa
 
Wenyewe kuvitembeza huko nje hawajambo nikugundue Halafu nikitulize tu
Wengi wao wakituoa hawatufikishi kibo na mawenzi mtu unapiga miaka miwili bila kuiona kibo
Wengine ni hulka tu hawaridhiki na dume moja
Wakituweka ndani ule uromantic wote unaisha anakufanya km kanyagio tu no maandalizi wala nini ni kufika na kupanda tu
Km mkeo anakupa chakula cha usiku na ana adabu mtuliage tu mengi yenu tunswasitiri tukiyasema hapa mtajiua
Alafu ukute ni mbovuuu mkewe umetulia unamfichia siri zake alafu anakitembeza huko nje kwenda kusambaza aibu zake mwisho zinakuwa aibu zenu.

Huwa siwaelewi wanavyojisifia ujinga utafikiri ni kitu cha maana wanaongea.
 
Alafu ukite ni mbovuuu mkewe umetulia unamfichia siri zake alafu anakitembeza huko nje kwenda kusambaza aibu zake mwisho zinakuwa aibu zenu.

Huwa siwaelewi wanavyojisifia ujinga utafikiri ni kitu cha maana wanaongea.
Kama ujuavyo ke tunatunza sana madhaifu yao mengi, wakienda nje anatukana kabisa lile halishibishi kumbe mtu mwenyewe ni mzee wa kusimama na kupanda na hata dk tano hamalizi
 
Back
Top Bottom