Mwanaume amwoa mwanaume mwenzake bila kujua

Mwanaume amwoa mwanaume mwenzake bila kujua

Inamana Hata sura hakuona jaman yan ni makusudi kabisaa MASHOGA HAO2
 
Mwanaume mmoja mkoani Mtwara amekaa na mwanaume mwenzake miezi minne bila kujua.

Kwa mujibu wa maelezo mahusiano yalianza baada ya kukosea namba wakafahamiana mpaka wakafikia maamuzi ya kuoana huku akijua ni wa kike.

Baada ya kufata taratibu wawili hao wakaoana lakini tatizo likaja wakati wa kujamiiana mwenzake wakawa kilasiku anasema anaumwa ikawa hivyo ndani ya miezi mitatu ndipo akaja gundua kuwa ni mwanaume mwenzake.

Kuhusu mavazi anasema mwenzake huyo huvaa kama mwanamke na kupika pia anajua hata kujiremba anajiremba hali iliyo mpelekea kutogundua.
Hahahahaha
Hata papuchi hakushika loo
 
Bora wanyama wamependelewa wanatumia pua zao kuthibitisha
 
Hayo ndo matokeo ya kuhudhuria semina za NGO, unaishia kushindwa kutofautisha kati ya mwanaume na mwanamke.
 
SHEMALE - NI MWANAUME MWENYE MAUMBILE YAKIKE KUANZIA SHEPU,MWILI,UMBO,SURA NA SAUTI VYOTE VYA KIKE ILA AKIVUA NGUO ANA UUME
 
Kuna tofauti kubwa sana kati ya mwanamke wa kuzaliwa na wale wanaojibadilisha.

Umeona utudanganye mkuu. Inamana kuumwa huko hata kumgusa hamgusi. Mmh.

Chagua mji ukale.
Akudanganyi iyo imetokea uko kisini
 
Kuna tofauti kubwa sana kati ya mwanamke wa kuzaliwa na wale wanaojibadilisha.

Umeona utudanganye mkuu. Inamana kuumwa huko hata kumgusa hamgusi. Mmh.

Chagua mji ukale.
Hiyo hajadanganya sema kosa lake hakuweka chanzo cha habari yake. Hii habari ilirushwa times fm tarehe 27 06 2017 na jamaa waliohojiwa na kesi ipo polisi huko nanyamba polisi nao walihojiwa wakakili kulifahamu hilo tukio na kwasasa wanamtafuta shehe alieozesha ndoa hiyo. Kinachoonekana huyu dogo alieoa ni bwege, kwasababu hata hiyo kumgundua yenyewe hakugundua yeye aligundua mama yake mzazi. Yaani baada ya kuambiwa na mkewe kua anaumwa km wiki mbili alienda kwa mama yake na akamuuliza kwani mama hivi mukiumwa inakuaga kwa mda gani? bi mkubwa akajibu si zaidi ya siku 7, lkn alimshauri mwanae avumilie Kwanza, lkn hali iliendelea hadi miezi 3 ndipo mama akasema hilo ni tatizo, naomba umlete. Kwahiyo baada ya kuletewa mkwe, mama ndo akamgundua na kumueleza mwanae kua mbona huyu ni si mwanamke?
 
Hahahaa... Mwanamke ana tofauti kubwa sana na mwanaume ukianzia
Vinyweleo
Matiti
Mihemo
Sauti (sio sana)
Umbile(sio sana)
N.k
Sasa hakugundua yote hayo au ni ujanja ujanja.
Mkuu hata mwili tuu wa huyo mume lazima ungekua una kufa ganzi wakati wa kulala
Pia usingizi hauwezi kuja. Kuna natural sensation ambazo lazima jamaa angeisi kua kuna tatizo
 
Kuna tofauti kubwa sana kati ya mwanamke wa kuzaliwa na wale wanaojibadilisha.

Umeona utudanganye mkuu. Inamana kuumwa huko hata kumgusa hamgusi. Mmh.

Chagua mji ukale.
Hili tukio ni la kweli ingawa tatizo ninaloliona hapa ni jinsi mtoa
Mada alivyolielezea, nalifahamu tukio hili.
 
Hili tukio ni la kweli ingawa tatizo ninaloliona hapa ni jinsi mtoa
Mada alivyolielezea, nalifahamu tukio hili.
Basi msaidie kujaza penye mapungufu ili nasi tuweze kuamini.
 
Hiyo hajadanganya sema kosa lake hakuweka chanzo cha habari yake. Hii habari ilirushwa times fm tarehe 27 06 2017 na jamaa waliohojiwa na kesi ipo polisi huko nanyamba polisi nao walihojiwa wakakili kulifahamu hilo tukio na kwasasa wanamtafuta shehe alieozesha ndoa hiyo. Kinachoonekana huyu dogo alieoa ni bwege, kwasababu hata hiyo kumgundua yenyewe hakugundua yeye aligundua mama yake mzazi. Yaani baada ya kuambiwa na mkewe kua anaumwa km wiki mbili alienda kwa mama yake na akamuuliza kwani mama hivi mukiumwa inakuaga kwa mda gani? bi mkubwa akajibu si zaidi ya siku 7, lkn alimshauri mwanae avumilie Kwanza, lkn hali iliendelea hadi miezi 3 ndipo mama akasema hilo ni tatizo, naomba umlete. Kwahiyo baada ya kuletewa mkwe, mama ndo akamgundua na kumueleza mwanae kua mbona huyu ni si mwanamke?
Hivyo na wewe umeamini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom