Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,295
- 126,907
Inabidi liundiwe tume aiseeKwahiyo MAHALI ulipokea wewe? Maana wazazi wake au ndugu zake si wanajua kuwa mtoto wao ni mwanaume?
HILI NI KINIKIA
Inabidi liundiwe tume aiseeKwahiyo MAHALI ulipokea wewe? Maana wazazi wake au ndugu zake si wanajua kuwa mtoto wao ni mwanaume?
HILI NI KINIKIA
Kwanza kitanzania tanzania tu ule muda wa uchumba ni wachache wenye kuwa na subira kwani walio wengi hawajui kuvumilia. Sasa eti hadi kamuoa na wamekaa miezi mitatu asimfanyie chochote si uongo huo.
Kweli kabisa mkuu sisi sio mazuzu.
Hahaaaa. Wanacheza tu na akili zetu. Wawe tu wawazi kuwa wanajuana.Pia hapo hapo kwa msisitizo Kibongo Kibongo watu wanamisemo yao ya kuhalalisha utasikia "Nisije uziwa mbuzi kwenye gunia",
"Kusafisha Nyota",
"Nisije kula bila kunawa".
Haya Mambo kwa sasa yamehalalishwa na yana make sense kuepuka vihoja kama vya hawa jamaa.
Mkuu hao walikuwa wanajuana ila walikuwa wanafanya mambo ya laana ya Sodoma na Gomora.Muongo tu huyu. Hata kama anajiremba ina mana anajiremba 24hrs nijuavyo lazima kuna muda atakuwa yeye kama yeye na ni lazima utofauti angeuona tu.
Kuna kwenda kuoga ina mana huyo mwanaume akiwepo hajawahi kuvua nguo mbele yake.
Hebu atuache na uongo wake.
Acha kuhukumu mkuu hii story ipo kwa millard AyoMleta mada atakuwa anataka kuolewa huku ni me ameamua kuomba ushauri kiana
Kila la heri na mbinu zako
SureBila picha hainogi
Labda hivyo mkuu. Mana sio kwa kutudanganya kule.Mkuu hao walikuwa wanajuana ila walikuwa wanafanya mambo ya laana ya Sodoma na Gomora.