Mwanaume amwoa mwanaume mwenzake bila kujua

Mwanaume amwoa mwanaume mwenzake bila kujua

Anajifunza fix huyu! umehitahidi, siku nyingine unaweza kuja na fix itakayoshawishi kidogo!
 
Anajifunza fix huyu! umehitahidi, siku nyingine unaweza kuja na fix itakayoshawishi kidogo!
6c29e695bc7e93204893cbd952aab568.jpg
 
Mwanaume mmoja mkoani Mtwara amekaa na mwanaume mwenzake miezi minne bila kujua.

Kwa mujibu wa maelezo mahusiano yalianza baada ya kukosea namba wakafahamiana mpaka wakafikia maamuzi ya kuoana huku akijua ni wa kike.

Baada ya kufata taratibu wawili hao wakaoana lakini tatizo likaja wakati wa kujamiiana mwenzake wakawa kilasiku anasema anaumwa ikawa hivyo ndani ya miezi mitatu ndipo akaja gundua kuwa ni mwanaume mwenzake.

Kuhusu mavazi anasema mwenzake huyo huvaa kama mwanamke na kupika pia anajua hata kujiremba anajiremba hali iliyo mpelekea kutogundua.
Katika uhalisia hili jambo halipo hicho kipindi walipokuwa wanawasiliana tu angejua kuwa mwanaume mwenzake..
Pia mkiishi pamoja unashindwa kuelewa kwamba hakuna hata cku moja ukamuona akipata hedhi?
Pia mnalala vyumba tofauti hadi usiweze kumshika mwili wake ukagundua utofauti?
Huu ni uongo mtakatifu..
Peleka hizi hadithi kindergarten
 
Katika uhalisia hili jambo halipo hicho kipindi walipokuwa wanawasiliana tu angejua kuwa mwanaume mwenzake..
Pia mkiishi pamoja unashindwa kuelewa kwamba hakuna hata cku moja ukamuona akipata hedhi?
Pia mnalala vyumba tofauti hadi usiweze kumshika mwili wake ukagundua utofauti?
Huu ni uongo mtakatifu..
Peleka hizi hadithi kindergarten
Nawashangaa watu wamedanganyika kisa story imetoka kituo fulani cha habari. Wenye kuamini wacha waamini ila kiuhalisia hilo jambo haliwezi kuwa labda waseme alimuoa shoga ila kwa sasa mambo yamemshinda.
 
Huu ni uongo daraja LA kwanza
Inamaana hata kumgusa hamgusi siku zote izoo alafu mwanamke na mwanaume wanatofautiana saaana Apache kutudanganya
 
Hii si ngeni kwani hata mimi kuna kipindi nilikuwa natoka na emmyta, watu wakanishitua kuwa ni jikedume. Sikuamini, nikajikaza kisabuni na siku aliyonipa kwa kweli mpaka leo najiuliza yale maujanja aliyapata wapi? emmyta, nakiri kuwa nakumiss, mpenzi nirudie.
 
Nawashangaa watu wamedanganyika kisa story imetoka kituo fulani cha habari. Wenye kuamini wacha waamini ila kiuhalisia hilo jambo haliwezi kuwa labda waseme alimuoa shoga ila kwa sasa mambo yamemshinda.
Niliwahi kuchat na mwanaume (shoga) facebook, alijifanya mwanamke na tulichat kwa muda ila niliona utofauti ninavyochat na wanawake na ninavyochat na huyo jamaa nikawa natilia shaka jinsia yake, kwa sababu hakuweka picha yake kwe profile pic, aliweke ua tu.
Tulipokuwa tunachat alipenda kusifia kila picha ninayoiweka pia mara kwa mara kunilazimisha mahusiano na yeye..
Aliponipa namba ya simu 😀 nilitambua mapema kuwa ni dume japokuwa alijitahidi sana kulegeza sauti lakini hapo alichemsha 😀
Baadae nilimpotezea maana alikuwa msumbufu sana
 


Hii imewakuta wengi. Hali inafanana ila matokeo ndo tofauti. Jaman kuna mwingine mpaka anaoa ndo anakuta mwanamke chini hafai au ana bonge la kidonda kisichohata tibika.
Kwa kifupi ni ulimbukeni kukaaa na mwanamke kwenye mahusiano zaidi ya siku kumi bila hata kumwangalia tuu. Yaani kama amekataa kabisa basi tu avue nguo ule kwa macho jaman kheee. Hili ni janga
 
Mkuu hili lina ukweli kabisa maana unaweza oa mtu bila kuonja ukakuta papuchi imepooza hatari.Ushaliwa hapo mkuu
 
Hii habari ililetwa hapa, ila ninachojiuliza kweli huyu muoaji alikurupuka maana hata kama alibaniwa mzigo miezi mitatu ushindwe kumgusa hata kifua
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom