Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Wana jf kwanza ni declare interest kuwa sishabikii chama chochote cha siasa,my interest ni taifa langu kwanza,niliwahi kuhoji juu ya uwezo wa rais wetu nilienda mbali na kusema pia hakustahili kuwa hata katibu tarafa nilishambuliwa kwa matusi na kejeli,leo limenigusa jambo moja tu kuhusu swala la escrow binafsi limenigusa sana siamini kama rais angewalinda wezi wa rasilimali zetu.

Je kujiuzulu kwa AG na ushaidi wote wa jinsi walivyogawana hizi pesa je inatosha kurudisha imani kwa wahisani waliogoma kutoa pesa za maendeleo? hapa ndio naamini yanayozungumzwa kuwa rais ni mnufaika wa wizi wa escrow hawezi kumshukuru AG kuwa alikuwa mwaminifu na mwadilifu ina maana hakuna hatua zaidi za waliohusika na uchafu huu,rais wetu pamoja na kukaa mda wote huo ndio usanii anaokuja nao kwa watz?

tumechoka na serikali yako ya kidhalimu inayotetea wezi wa rasilimali za nchi ilihali wananchi wakiteseka kwa kukosa madawa na huku wengine wakilazimishwa kuchangia ujenzi wa maabara,uongozi wako ulikosa baraka za Mungu na hakuwa chaguo la Mungu kama tulivyoaminishwa,unaongoza nchi kwa njia za kishirikina na giza na nakutabiria tu mwisho wa utawala wako ni mbaya sana ujiandae hakika watz wana mengi ya kujifunza kwa urais siyo kazi ya kuvaa suti na kunyanyua mabega,rais usiyekua na mipango inayoeleweka zaidi ya kuja na mipango hewa isiyotekelezeka!

Tunashukuru kwa sinema ya leo tunasubir ya Muhongo,Tibaijuka,maswi,Miraj Kikwete,Salma kikwete,riz1,Chenge nk!
Mungu ibariki Tanzania
 
Shida ya watawla wetu wameifanya Tanzania kuwa ni mali yao pasipo kujuwa kuwa wao wamepewa thamana tu Tanzania ni ya watanzania wote.
 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia leo, Jumanne, Desemba 16, 2014 na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amekubali ombi hilo la kujiuzulu.

Katika barua yake kwa Mhe. Rais Kikwete, Jaji Werema amesema kuwa ameomba kujiuzulu kwa sababu ushauri wake kuhusiana na suala ya Akaunti ya Tegeta Escrow hakueleweka na umechafua hali ya hewa.

Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.
Huyu kashinikizwa ajiuzulu sio yeye kama yeye.viongozi wa hapa Tanzania kujiuzulu kwa matakwao yao huwa haipo mpaka washinikizwe kwani kwa hiari yao huwa ngumu.na hakupaswa kujiuzuru bali kikwete alipaswa kumfukuza kabisa maana hafai
 
Wooow.......

Naitwa Mrs John Walker........nice to meet you @CAPTAIN MORGANI.........
 
chuki chuki chuki tuuuu
sasa simbachawene si amesoma open university hajawa na practice ya sheria, utasemaje ni mwanasheria, halafu si ndo alikamatwa na mke wa mtu singida gesti, umesahau? achen kupeleka makapi kwenye ofisi nyeti kama ile.
 
Tumbili kamlazimisha mtu msomi kujiuzulu.... hii ni rikodi nyingine
 
Sioni breaking news hapo kwa Werema kujiuzulu, na bado nasubiria wengine waliotajwa kwenye sakata la Tegeta Escrow kufuata nyayo.

Tena nashangaa kuwa amechelewa kiasi hicho, tena nashangaa kwa nini Rais hajachukua hatua dhidi ya wengine waliotajwa kuhusika na kitakiwa wawajibishwe.

Vv

Vv
 
Mimi nimeshasema. Kikwete anazidi kuunda matatizo makubwa zaidi kwa taifa. Eti anamsifia kwamb utumishi wake uliongozwa na uaminifu sijui na uadilifu. Inahitaji ujasiri wa kifisadi kutamka maneno haya hadharani bila hay akwa mhusika wa kashifa iliyo dhahiri.

Asije kumpa kazi nyingine ama kumfanya balozi kwa sababu anazidi kuhatarisha usalama wa nchi. Hawezi kuimarisha mtandao wa majizi kana kwamba nchi hii ni yake. Ninaamini maneno yaliyozagaa kwamba Accounts za escrow, zilizokuwa Stanbic, ni za kikwete, mkewe na familia yao ndiyo maana anaishia kujiuma uma na kufanya unafiki ili kuwapoza mafisadi wenzake, wasimuumbue. They are team mates!.

Tunahitaji watu wote waliohusika kwa kashifa ya escrow wawajibishwa kisheria na warudishe fedha zote. Hadith za kijinga n kuwafaya watanzania wote ni wajinga hazikubaliki.

Tulijua nia ya kikwete na lowasa kwenda ikulu haikuwa kuwatumikia wananchi. Ilikuwa ni kukidhi tamaa zao za anasa na mtamanio binafsi lakini hatukujua zitakuwa na syndicate ya wizi mkubwa kiasi hiki. Kikwete ni mwizi na ni kiongozi mkuu wa mafisadi. Anastahili kuwajibishwa kwa kushindwa kazi na kuhujumu uchumi wa nchi huku akijenga misingi ya machafuko nchini.


Baba umesema yote! Watanzania wengi wanaumia kimya kimya. Ipo siku tu we ngoja. Pesa wameiba, madini, mafuta hata wanyama na kutunyanganya kura nk nk nk
 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia leo, Jumanne, Desemba 16, 2014 na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amekubali ombi hilo la kujiuzulu.

Katika barua yake kwa Mhe. Rais Kikwete, Jaji Werema amesema kuwa ameomba kujiuzulu kwa sababu ushauri wake kuhusiana na suala ya Akaunti ya Tegeta Escrow hakueleweka na umechafua hali ya hewa.

Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu
.

Mkwere acha utani bwana!!
 
Wewe ni mtu wa kwanza kumtetea kwa nguvu huyo Feleshi. Nataka ujue tu kuwa hadi mtu mpole na mvumilivu kama Kikwete akuondoe ujue hufai kabisa!
Bahati mbaya sana, haujui kitu. kikwete huyohuyo amekiri kuwa alikuwa misled kumwondoa, na hata alipotaka kumrudisha baada ya kumpa ujaji, feleshi alikataa. ameshakuwa jaji sasa nini tena, si akapumzike, ila ukweli ambao hauna kupindisha, WANAOMJUA FELESHI SIO WATU WA NJE YA OFISI ILE, NI WAFANYAKAZI WA OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI AU YEYOTE AMBAYE ALISHAWAHI KUPITIA ILE OFISI AU HATA KUFANYA KAZI NAYE. hao ndio wanaoweza kukwambia feleshi yukoje wakilinganisha na waliopita. hakuna dpp aliyekuwa imara na aliyepambana na system kama feleshi, ninajua hata wakimteua anaweza kukataa sijui wambembelezeje kwasababu kule alikoenda kuwa jaji ni sehemu ya kupumzika hakuna kuumiza kichwa. na kama atakubali, ofisi ile itakuwa na mabadiliko ya ajabu kama ilivyokuwa kipindi cha mwanyika ambaye naye aliibadilisha ofisi kwa utendaji mzuri sana lakini mafisadi wakamfanyia zengwe na kumtoa wakamweka werema ambaye mawakili wa serikali wote wanamsema kuwa hajafanya kitu chochote chenye faida kwenye ile ofisi zaidi ya kuiaibisha ofisi. MASAJU ambaye ni homebody wa werema wakimrudisha pale ni walewale tu.

isipokuwa, kwa ninavyoijua ofisi, kama watamuweka feleshi awe AG, basi masaju anatakiwa kuondoka aende secta nyingine kwasababu masaju na werema ndio wapinzani wa maendeleo wa ile ofisi na ndio waliofanya divisions kwa wafanyakazi hata hawako wamoja tz nzima. vilevile, ANSLEM MWAMPOMA afutwe apelekwe mbali huko kwasababu hana uwezo wa kufanya kazi na ametumiwa kama silaha ya kumpiga feleshi miaka yote, na kama ulishawahi kusikia ktk ofisi ya dpp kuna kigogo anayekula rushwa majalada yakija, ndio huyo mwampoma sijui kikwete anasubiri nini kumwondoa pale.alikaimu ofisi ya dpp lakini amenyang'anywa akapewa dogo aliyempokea kazini.
 
Back
Top Bottom