Mwanao ameshawahi kukuaibisha mbele ya watu?

Mwanao ameshawahi kukuaibisha mbele ya watu?

Juzi kuna katoto kanamiaka kama 3 kako na mama yake ofisi ya watu, tuko watu kibao, mtoto akasema kwa sauti kubwa "Mama msamehe Baba"
Mama yake akamjibu "nyamaza"

Kila mtu kwenye ile ofisi akatabasamu, watu wazima tukaelewa tu kwenye hiyo familia kuna ugomvi unafukuta.

Sent using Jamii Forums mobile app

Jamani kadogo hivyo kanaongea maneno hayo labda kalikuwa 5 years
 
Hahaha hata Mimi kuna nyumba niliwahi tembelea wakati tupo kwenye maongezi mtoto mdogo miaka kama miwili akatoka na kile kimti cha kukandia chapati akanionyesha huku akisema "dudu ya baba"
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimecheka hadi machozi
 
Nakumbuka siku moja tukiwa kanisani mdogo wangu mwenye miaka 4 akiwa amepakatwa na mama huku kanisa likiwa limetulia alisikika akisema.

[mama nataka TUTO******E na kanisa zima tukasikia] kwa kweli mama alijisikia aibu sana japo hatukujua watu wamelichukuliaje na dogo hakujua ameongea nini, kama na wewe mwanao ashawahi kukuaibisha tuambie,tiririka
 
Kuna demu wangu anaishi kwao sasa pale pana mtoto mdogo like 2 years hivi....mtoto si unajua tena anapenda nyonyo,basi demu wangu anamwambie nyonyo ya john...dogo akaenda sebulen akamwambia dada kaniambia eti nyonyo yake ni ya john!
 
Nakumbuka siku moja tukiwa kanisani mdogo wangu mwenye miaka 4 akiwa amepakatwa na mama huku kanisa likiwa limetulia alisikika akisema.

[mama nataka TUTO******E na kanisa zima tukasikia] kwa kweli mama alijisikia aibu sana japo hatukujua watu wamelichukuliaje na dogo hakujua ameongea nini, kama na wewe mwanao ashawahi kukuaibisha tuambie,tiririka
 
One time nilenda na Mother kwenye sherehe (not sure ni sherehe ya aina gani ile)..So nilikuwa na miaka 3 au 4 hiv...Tupo Sehemu ya vinywaji tatizo limekuja soda ninazozijua mimi kwa rangi zote zimeisha ila zimebaki sprite..Mtiti niliomuanzishia bi mkubwa ni balaaa...maana nilikuwa nalilia soda alafu nikawa na mwambia ile spaletta sio soda ni mimaji tu....Dah attention yote ilikuwa kwa bi mkubwa kwenye ile sherehe..Ushamba Mzigo..Hii story kila tukisherehekea pasaka na christmass madogo wanasimuliwa..[emoji3][emoji3][emoji3]

#Muungwana_John
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom