Mwanao ameshawahi kukuaibisha mbele ya watu?

Mwanao ameshawahi kukuaibisha mbele ya watu?

Kitambo kidogo tumekaa na mwanetu akiwa na miaka mitano Hivi, na wife na mdogo wa wife.
Dogo kuna muda akajiropokea" mama,mamdogo anamkulaga baba mdomo"... Mama alipuuzia ila kuna kitu kilikaa kuchwani mwake.
Hahahah mzee ulikuwa unapiga GG [emoji1787][emoji1787]

Sent from my 220333QAG using JamiiForums mobile app
 
Nakumbuka siku moja tukiwa kanisani mdogo wangu mwenye miaka 4 akiwa amepakatwa na mama huku kanisa likiwa limetulia alisikika akisema.

[Mama nataka TUTO******E na kanisa zima tukasikia] kwa kweli mama alijisikia aibu sana japo hatukujua watu wamelichukuliaje na dogo hakujua ameongea nini, kama na wewe mwanao ashawahi kukuaibisha tuambie,tiririka
alisema hakujua anachomaanisha mimi mwenyewe nakumbuka hadi leo kuna siku nilikua nachezesha hizi kandambii kama nazipiganisha hivi mama alikuwepo anamsuka nywele mama mwingine sasa kipindi nasema haya maneno sikujua nilisema''akampiga teke akaangua kwenye mapumbu''sasa mama narafiki zake waliacha kuskuana wakaniangalia kwa muda. Mimi sikuwanajua chochote kwakusema hivo ila mimi nilikua najua mapumbu ni sehemu ya upande wa pili waufagio ukiulazachini.
 
Ilishawahi nitokea hii. Niliona aibu maana kile kilio kilikuwa cha aina yake.
Wa hivyo si unamgonga tu. Mi ninao watatu nawaambia kabisa tunaenda sehemu hamtakiwi kulilia vitu. Nawapiga
 
Hahaha hata Mimi kuna nyumba niliwahi tembelea wakati tupo kwenye maongezi mtoto mdogo miaka kama miwili akatoka na kile kimti cha kukandia chapati akanionyesha huku akisema "dudu ya baba"
[emoji3]Aiseee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom