Mwanao ameshawahi kukuaibisha mbele ya watu?

Mwanao ameshawahi kukuaibisha mbele ya watu?

GREAT NAME

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Posts
1,093
Reaction score
1,740
Nakumbuka siku moja tukiwa kanisani mdogo wangu mwenye miaka 4 akiwa amepakatwa na mama huku kanisa likiwa limetulia alisikika akisema.

[Mama nataka TUTO******E na kanisa zima tukasikia] kwa kweli mama alijisikia aibu sana japo hatukujua watu wamelichukuliaje na dogo hakujua ameongea nini, kama na wewe mwanao ashawahi kukuaibisha tuambie,tiririka
 
Nakumbuka siku moja tukiwa kanisani mdogo wangu mwenye miaka 4 akiwa amepakatwa na mama huku kanisa likiwa limetulia alisikika akisema.

[mama nataka TUTO******E na kanisa zima tukasikia] kwa kweli mama alijisikia aibu sana japo hatukujua watu wamelichukuliaje na dogo hakujua ameongea nini, kama na wewe mwanao ashawahi kukuaibisha tuambie.
Mtoto wa miaka 4 amwambie mama yake hivyo?

Alisikia wapi hayo maneno?

Kumbe wewe ni under 20 member.
 
Kuna dogo mmoja born town wa miaka 5 wa Ba'mdogo aliwahi niuliza "Kaka eti wewe umetahiriwa?" mbele ya watu nkashtuka. Hlo neno anapenda kuuliza ikabdi nimuulize kaka yake huyu dogo vipi, alichonisimulia nilistaajabu. Kaka yake akaniambia kuna siku wageni(watu wazima) walienda kwao kusalimia, ile wapo sebuleni dogo akamwambia mzee wake "Baba eti wewe umetahiriwa?". Mzee akavunga, ile amesindikiza wageni kurudi akafinya sana yule mwanae.
 
Mwanangu wa 4yrs wiki chache zilizopita nilikuwa nae kanisani nimempakata. Wakati wa mahubiri kanisa limetulia akapiga chafya ikaambatana na kijambo chenye mlio mkubwa, niliona aibu sana maana waliokaa karibu yangu waligeuka kunitazama.
 
Kuna dogo mmoja born town wa miaka 5 wa Ba'mdogo aliwahi niuliza "Kaka eti wewe umetahiriwa?" mbele ya watu nkashtuka. Hlo neno anapenda kuuliza ikabdi nimuulize kaka yake huyu dogo vipi, alichonisimulia nilistaajabu. Kaka yake akaniambia kuna siku wageni(watu wazima) walienda kwao kusalimia, ile wapo sebuleni dogo akamwambia mzee wake "Baba eti wewe umetahiriwa?". Mzee akavunga, ile amesindikiza wageni kurudi akafinya sana yule mwanae.
Hakupaswa kumfinya, angemuweka chini akamueleza ukweli.
 
Mimi nlikwenda kuogelea na mwanangu sasa wakat tunabadili nguo akaona sijavaa boxer akaniambia baba ww hujavaa chupi...sasa si unajua vile vyumba havina siri watu wote wakasikia namm nkamwambia usimwambie mama yako...watu wakacheka.
 
Dah ktambo kdogo kpndi nina miaka kama 15 hv kuna siku ktoto cha jiran kilikuja nyumban cha kiume si Unajua kawaida ya watoto nimekaa kwenye kochi kikaja kikalala kwenye kochi Kchwa kikaweka kwenye mapaja sina hili wala lile bi Mkubwa akatokea nakisikia knamwambia bi mkubwa mama edwn edwin ana dudu kubwa .. niliishiwa POZI kabisa na B Mkubwa naye namsikia ananiambia eenh si umeonyesha niliijisikia VBAYAA Kupitilizaaaaaaa nikahisi kama Bmkubwa ataniona nina tabia za kshenz Toka sku hyo nikapiga bTi kisionekane home

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom