Mwanangu wa miaka miwili amesema ameona wachawi

Mwanangu wa miaka miwili amesema ameona wachawi

Nguvu ya kiroho ya kuona wachawi ni mtazamo wa makanisa ya kisasa,sio mtazamo wa kibiblia
Wewe unatumia biblia ipi? Biblia Takatifu katika kitabu cha Kutoka 22:18 inasema "usimwache mwanamke mchawi aishi." Unafikiri kwa andiko hilo mtu anawezaje kumtambua mchawi kama hana nguvu za kiroho? Uchawi upo na wachawi wanaonekana. Usipumbazwe na propaganda za wachawi wanaohubiri kuwa hakuna uchawi.
 
Wewe unatumia biblia ipi? Biblia Takatifu katika kitabu cha Kutoka 22:18 inasema "usimwache mwanamke mchawi aishi." Unafikiri kwa andiko hilo mtu anawezaje kumtambua mchawi kama hana nguvu za kiroho? Uchawi upo na wachawi wanaonekana. Usipumbazwe na propaganda za wachawi wanaohubiri kuwa hakuna uchawi.
-Zipo njia nyingi za ambazo watu wanatambua wachawi,vifaaa anavyokutana navyo mtu akitumia, wapo pia wachawi walikutwa wameanguka.Biblia imewataja wengi wa kuuwawa,ikiwa ni pamoja na wazinzi.katika Agano jipya hawa wote hatuna RUHUSA kuwauwa.
-Kwa hio wewe huwa unaona wachawi?
 
Pumbavu kweli wewe. Mimi nina ushuhuda, nilipokuwa mdogo nilikuwa nawaona wachawi wanaingia nyumbani.

Na hili nilishalieleza kwenye nyuzi zangu za nyuma humu humu.

Siku nyingine usini quote kwenye post yoyote kama huwezi tumia lugha zisizo mtusi mtu.

Uchawi wako kaa nako sitaki kuufahamu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom