Mwanangu wa miaka miwili amesema ameona wachawi

Mwanangu wa miaka miwili amesema ameona wachawi

kwenye elimu ya mbingu nipo ziro,nilipoamka tu niliamua kumtafuta sangoma mtaani kwetu kanipa black powder ndo nimetoka kutekeleza maagizo usku huu,sasa nione kama usiku huu itajitokeza tena au la!
 
Magreat thinker usikuwa wa leo skupata usingizi kabisa baada ya mwanangu mdogo kabisa wa miaka 2 na miezi 8 hivi kushituka usingizini na kutamka maneno ambayo hajawahi kuyatamka kabla tangu ajue kuongea.

Maneno aliyoyatamka ni haya, "wachawi na nyie wachawi nimewaona", sasa alivyoshituka mimi na mama yake pia tulishituka kumsikiliza alivyo maliza tukasikia mkwaruzo juu ya bati, sasa basi kwa ninyi mainteligensi hii ni hali gani?
Ni dini gani ww?
 
Malezi yako tu yanakuzunguka.Mtoto ni kitabu cjheupe,Ukiweka Habari za uchawi kichwani pake
 
Malezi yako tu yanakuzunguka.Mtoto ni kitabu cjheupe,Ukiweka Habari za uchawi kichwani pake
sjawahi kumwambia neno lolote kama vile uchawi wa picha za uchawi zaidi kila siku namwekea movie za ubongo kids
 
Malezi yako tu yanakuzunguka.Mtoto ni kitabu cjheupe,Ukiweka Habari za uchawi kichwani pake
 
Nimecheka kuna mdau kanena ety watoto wanauwezo wa kuona vitu vingi ila kusema ndio inakua shida. Hizo ni story za kusadikika maana hakuna findings iliyokuja na proof. ( nani katika utoto wake aliwai ona wachawi)

Chunguza cycle ya mtoto wako, watu anaocheza nao, muvi anazo angalia, story anazopiga na wenzake. Ubongo unapenda kufanya marejeo kwa yale unayowaza zaidi/ kusemwa zaidi.
 
Hujui kuwa mtoto anaona vitu sisi ambavyo hatuwezi kuona? Ndo maana uchawi mwingi unahusisha viungo vya watoto.

Huku ninakoishi nilishawahi sikia kuna mama mmoja alikuwa akiuza chakula, eti wafanyakazi wake walitoa siri kuwa kwenye mboga alikuwa akikorogea ka mkono ka mtoto. Nikawaza jinsi watu wanalishwa uchafu.

Mwingine eti vitumbua vyake kila mtu ndo anavitaka na lazima vigombaniwe, eti nae anakolegea lile tui mkono wa mtoto. Na ni mjini sasa utawezaje jua kuwa kitu ulichokula ni salama?

Mungu tu ndo anatulinda.
Duuuh! Dunia kwenye ubora wake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom