Mwanamke wangu hataki nione nyeti zake

Mwanamke wangu hataki nione nyeti zake

mimi DAKTARI by PROFESSIONAL nakushauri umrete hapa kwenye HOSPITARI yangu Magomeni nimugukague vizuri.
 
Kwanza Chakula cha kula gizani sio kizuri....unaweza mla na mende Bure.....lazima chakula kionekane hapo hata mzuka wa kula unakuja kwa supersonic speed
 
Hahahahhahahahahaha kweli vituko haviwez isha asee, Ila wala usitake kupaangalia sana panatisha flan nashangaa watu wanolamba
Nawe sio mmoja wao[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Sasa.......
Weulitaka aandike habari ya kilimo..[emoji15] [emoji15]
Hili ni jukwaa na mambo kama haya.
Ukitaka maendeleo, tafadhali pita vile.... kisha ukate kona kuelekea kushoto..... mbele yako utaona milango miwili, kisha ingia humo utakutana na majukwaa unayo yataka
Nimeshindwa kuzuia kicheko.
 
hahahahahahahahaah so unataka kusema akishaanza kugeuza macho jamaa ajitoe fasta ammulike ? ni sawa na kujifungia ndani na paka nakuanza kumpiga unaweza ukawa mwisho wako wa ku-enjoy hewa
Watu wengine mnawaza mbali[emoji28] [emoji28] [emoji28]
 
Back
Top Bottom