Msomali_
JF-Expert Member
- Feb 12, 2017
- 538
- 585
Hivi anakuwaje aliekeketwa.....if u wont mind[emoji85]Kwelii mkuu..Nishakutana Na mwanamke wa namna hii na kweli alikuwa amekeketwa
Hivi anakuwaje aliekeketwa.....if u wont mind[emoji85]Kwelii mkuu..Nishakutana Na mwanamke wa namna hii na kweli alikuwa amekeketwa
[emoji1] [emoji3] [emoji2] weee toshaa maelezoSasa.......
Weulitaka aandike habari ya kilimo..[emoji15] [emoji15]
Hili ni jukwaa na mambo kama haya.
Ukitaka maendeleo, tafadhali pita vile.... kisha ukate kona kuelekea kushoto..... mbele yako utaona milango miwili, kisha ingia humo utakutana na majukwaa unayo yataka
Usikute huwa anawekewa mkono au kamdoli[emoji85]Anayo, wameshafanya mapenzi mara 24 hadi anatuma uzi huu
Hahahahaaaaa, wengine aibu bwana wacha kumtia ndimu mwenzio.Mashine mbovu mashavu yamelegea kama utumbo....bora usione
Hahahahaaaaa, wengine aibu bwana wacha kumtia ndimu mwenzio.
Umeonaeee au ndiyo km yakuku kwa kwa kwa Keisha habari umemalizaaa
Si gizani kwani waniona, mambo Yakutaka ukariri ramani ya kikojoleo cha mwenzako ndo nini.Aibu wakat umeshavua
Si gizani kwani waniona, mambo Yakutaka ukariri ramani ya kikojoleo cha mwenzako ndo nini.
Kivipi yani ki utamu au ki maumbileHivi anakuwaje aliekeketwa.....if u wont mind[emoji85]
Kwa kila kituuuKivipi yani ki utamu au ki maumbile
Njoo pm madam ..kama upo serious wataka kujua...Kwa kila kituuu
Hautaki kumwaga mchele,,,,wapo wengi wataka jua hizo mabadilikoNjoo pm madam ..kama upo serious wataka kujua...
daliliDini ya kiislamu inasema ni LAANA KUBWA KUONA TUPU/SEHEMU ZA SIRI.Ndo mana wanashauri mapenzi yafanyike usiku tena gizani
Basi Kwa kuwa utaki kuja pm..!Nakupa homework ya kuulizia kwa aunt zako na wakubwa zako wa kike..Mtu aliyekeketwa kimaumbile anakuaje.Hautaki kumwaga mchele,,,,wapo wengi wataka jua hizo mabadiliko
[emoji23] [emoji23] sasa Mkuu km hawajawahi ona hao wa2 watajibu nini...!Basi Kwa kuwa utaki kuja pm..!Nakupa homework ya kuulizia kwa aunt zako na wakubwa zako wa kike..Mtu aliyekeketwa kimaumbile anakuaje.
MAJIBU UTAKAYOPEWA ndo ayo ambayo unataka nikujibie HAPA..tchaoo!
anaingiza nyuma labda,,skuiz wadada wanapenda sana hiyoSasa wakati unamgegeda huwa huonii uchi wake
uchi wake unautaka wa kazi gani?Habari wadau?
Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba, ila nina mpenzi.
Sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana, tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha, huwa najiachia tu kama nilivyozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).
Ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli, kwanza hapendi tuonane mchana na usiku anataka nizime taa.
Nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka, kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.
Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.
Kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu, sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu.
miss natafuta .Msaidieni mdogo wenu kumueleza Otherwise aje Pm[emoji23] [emoji23] sasa Mkuu km hawajawahi ona hao wa2 watajibu nini...!
Ata my Dada Papy hajui hayo ...
Cc Paprika
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]atakua amekeketwa