Mwanamke wangu hataki nione nyeti zake

Mwanamke wangu hataki nione nyeti zake

Mkuu jitahid mpaka uione yasije kukukuta ya mzee Tora
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
cc: juvenile davis
 
Niliwahi kupata binti ambae alikua hataki tule tunda kweupe, ni gizani tu
Siku moja nikatumia utemi, lahaulaa, **** nyeusiiiiii, mbayaaaaaa
Kibaya zaidi nlikua nainyonya hiyo kitu kabla ya kula tunda, sikujua imekaaje cause everytime mechi ilikua inapigwa gizani
We jamaa una moyo wa chuma
 
Mkuu! Kama ni girlfriend tu wala usilalamike. Kuna wasichana wana aibu saana!!! Yaani kuna mtoto wa mjomba ata tukiwa wasichana wote tunavaa bado atajifichaficha ile mbaya. Ni asili tu.

Ila nawe mwanaume utagegedaje bila kuona papuchi? Mi najua kuna raha furani ile una-pump huku unaangalia kitu kinavyoingia na kutoka.... Mueke style ya kuacha nyeti wazi
 
INA MAANA WEWE UKIMGEGEDA UNAMBANA KAMA JOGOO/ TUMIA STYLE TOFAUTI UWE UNAIONA PAPUCHI VIZURI USITUMIE KIFO CHA MENDE TU.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tena kifo cha mende yenyewe hii [emoji116]
IMG_20170530_180230_720.JPG
 
Mkuu jitahid mpaka uione yasije kukukuta ya mzee Tora
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
cc: juvenile davis
We jamaa inaelekea ni wa long sana,,maana Tola alikula konokono ni kitambo sana hicho kitabu
 
Mkuu isijekuwa alijibadilisha jinsia,so anaogopa utaona kovu.Isijekuwa unakula jaza ujazwe mkuu.Dunia ya leo iko na ujinga mwingi sana UMAKINI unahitajika [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Back
Top Bottom