chuganian
JF-Expert Member
- Dec 6, 2016
- 1,067
- 1,112
viwembe sio vizuri lakiniMm napiga upara hayakai mwezi natoa
viwembe sio vizuri lakiniMm napiga upara hayakai mwezi natoa
Dini ya kiislamu inasema ni LAANA KUBWA KUONA TUPU/SEHEMU ZA SIRI.Ndo mana wanashauri mapenzi yafanyike usiku tena gizani
Duuh kweli ee ,,siangalii tenaDini ya kiislamu inasema ni LAANA KUBWA KUONA TUPU/SEHEMU ZA SIRI.Ndo mana wanashauri mapenzi yafanyike usiku tena gizani
Mwenye shughuli na hiyo papuchi wala hana macho, na wala hajaiona, anaingia mwenyewe, anastarehe hadi anaridhika halafu anatoka.Habari wadau?
Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba, ila nina mpenzi.
Sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana, tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha, huwa najiachia tu kama nilivyozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).
Ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli, kwanza hapendi tuonane mchana na usiku anataka nizime taa.
Nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka, kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.
Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.
Kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu, sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu.
Kwahiyo hata kuoga haogi?Nikishamgegeda huwa anavaa chupi fasta
Dah ni kwelWanawake wenye uchi mbaya huwa wanaficha ni km mimi navyoficha govi langu
nYUCHI ZOTE MBAYA hamanga nyuchi nzuriDah ni kwel
Mbona sasa umelitaja kwamba unalo. Unaficha nini sasa!!Wanawake wenye uchi mbaya huwa wanaficha ni km mimi navyoficha govi langu
Hahahaaaanimesokota dred
Ubaya unatofautiananYUCHI ZOTE MBAYA hamanga nyuchi nzuri
Ndio mkuyanavaa chupi bila ata kujisafisha?
Kulitaja si kuliona.Mbona sasa umelitaja kwamba unalo. Unaficha nini sasa!!
TofautitofautiKANI MKUU UNATUMIA STYLE GANI?