Mwanamke wangu hataki nione nyeti zake

Mwanamke wangu hataki nione nyeti zake

Pengine KING'AMUZI hana mkuu...maana wanawake ambao hawana antenna [emoji687].. Inakuwa ngumu sana..kumuona UCHI...

Haswaaa, huyo galfriend wako hana "antenna", na mimi kuna mmoja siku za nyuma nilichepuka naye anatokea kanda ya ziwa sitataja mkoa mind you! Kila nikianza kumwandaaa anabana mapaja ka nini vile. Yeye anachotaka uso wako uwe kwa juu usoni siyo chini na anapenda mwanga mdogo/giza.
 
Haswaaa, huyo galfriend wako hana "antenna", na mimi kuna mmoja siku za nyuma nilichepuka naye anatokea kanda ya ziwa sitataja mkoa mind you! Kila nikianza kumwandaaa anabana mapaja ka nini vile. Yeye anachotaka uso wako uwe kwa juu usoni siyo chini na anapenda mwanga mdogo/giza.
Umenena vyema mkuu
..wengi wasio na [emoji687] antena ndy hufanya hayo
 
Ila daaaa wakuu Mpenzi kuficha K ili boy wake asiione huwa inaboa sana.. Actually na mimi iliwahi kunikutokea kwa manzi mmoja hivi, kumuhoji kulikoni akasema eti hajazoea na anaona aibu wakati mimi DICK yangu anaitolea majicho balaa... baada ya kumchimba biti kali aliacha hiyo tabia vikali
 
Habari wadau?

Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba, ila nina mpenzi.

Sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana, tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha, huwa najiachia tu kama nilivyozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).

Ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli, kwanza hapendi tuonane mchana na usiku anataka nizime taa.

Nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka, kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.

Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.

Kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu, sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu.
Daah mkuu...uyo ndo mwanamke stahiki komaa nae iko siku utakuonyesha tu.
 
hahahahahahahahaah so unataka kusema akishaanza kugeuza macho jamaa ajitoe fasta ammulike ? ni sawa na kujifungia ndani na paka nakuanza kumpiga unaweza ukawa mwisho wako wa ku-enjoy hewa
[emoji12] [emoji12] [emoji23] [emoji23] [emoji23] potelea pote lakini c kaona???
 
Hayoo ndio mambo ya kizamani yani hapo unakuwa unagegeda huku umefumba macho
 
[emoji12] [emoji12] [emoji23] [emoji23] [emoji23] potelea pote lakini c kaona???

huwez juwa pia huyo mwanamke anamuepusha na nini kuna sehem zingine zina majeraa zimeiva yaani unaogopa hata kuzitazama
 
Back
Top Bottom