chuganian
JF-Expert Member
- Dec 6, 2016
- 1,067
- 1,112
anavaa chupi bila ata kujisafisha?Nikishamgegeda huwa anavaa chupi fasta
anavaa chupi bila ata kujisafisha?Nikishamgegeda huwa anavaa chupi fasta
nafanya kwenye giza...hafu lazima tujifunike shuka gubigubiNn sasa?!...naww unafichaga?
Kitumbua hakijavimba kama sambusa ya nyama unaona aibu?! Au unafuga sana msitu?nafanya kwenye giza...hafu lazima tujifunike shuka gubigubi
Pengine KING'AMUZI hana mkuu...maana wanawake ambao hawana antenna [emoji687].. Inakuwa ngumu sana..kumuona UCHI...
Umenena vyema mkuuHaswaaa, huyo galfriend wako hana "antenna", na mimi kuna mmoja siku za nyuma nilichepuka naye anatokea kanda ya ziwa sitataja mkoa mind you! Kila nikianza kumwandaaa anabana mapaja ka nini vile. Yeye anachotaka uso wako uwe kwa juu usoni siyo chini na anapenda mwanga mdogo/giza.
nimesokota dredKitumbua hakijavimba kama sambusa ya nyama unaona aibu?! Au unafuga sana msitu?
Kuna wadada wamejaaliwa vuzi
nimesokota dred
Daah mkuu...uyo ndo mwanamke stahiki komaa nae iko siku utakuonyesha tu.Habari wadau?
Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba, ila nina mpenzi.
Sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana, tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha, huwa najiachia tu kama nilivyozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).
Ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli, kwanza hapendi tuonane mchana na usiku anataka nizime taa.
Nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka, kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.
Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.
Kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu, sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu.
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Unaonekana tu mfugaji
[emoji12] [emoji12] [emoji23] [emoji23] [emoji23] potelea pote lakini c kaona???hahahahahahahahaah so unataka kusema akishaanza kugeuza macho jamaa ajitoe fasta ammulike ? ni sawa na kujifungia ndani na paka nakuanza kumpiga unaweza ukawa mwisho wako wa ku-enjoy hewa
Ntakunyoa mwnyw[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
KANI MKUU UNATUMIA STYLE GANI?Si nataka tu nijue
wewe hujafuga?Ntakunyoa mwnyw
[emoji12] [emoji12] [emoji23] [emoji23] [emoji23] potelea pote lakini c kaona???
Mm napiga upara hayakai mwezi natoawewe hujafuga?