Mwanamke wangu hataki nione nyeti zake

Mwanamke wangu hataki nione nyeti zake

Ficha tochi chini ya mto au pembeni ya kitanda then katikati ya shughuli akiwa hajielewi chukua ummulike uone hicho anachokificha,.lakini c vzr sana huyo ni mpenzi wako mwambie tuu unataka umuone "Melissa" hahaaha

hahahahahahahahaah so unataka kusema akishaanza kugeuza macho jamaa ajitoe fasta ammulike ? ni sawa na kujifungia ndani na paka nakuanza kumpiga unaweza ukawa mwisho wako wa ku-enjoy hewa
 
Na kikubwa unachotaka kuona wewe ni nini usichokijua au hukusoma biology
Mi ninaona hapo sio swala la kusoma biology au laa... Kuna rafiki yangu alikuwa anafichwa kama hivyo. Sasa siku hy tukamshauri a force show mchana halafu ktkt ya show abadili style ambayo ataona papuchi, kilichotokea ilikuwa ni kumtandika makofi. Uke wote juu ulikuwa umeharibika yaani kama vile alipata maupele yakawa yanaishia yameacha eneo lote la juu limeharibika.... Mimi demu tukiingia kwa chumba nguo zitatusamehe kwa muda tutacheza naked kama nusu saa hv, muda huo unanitosha kukagua kila kichochoro..... Siuziwi mbuzi kwenye kiroba... Yaani nizime taa, kwani nabaka[emoji23][emoji23] [emoji23]
 
Mi hata kunyoa ananinyoa siogopi wala nini tena namp.......lia vizureeeeeeee asinikate

Cc Smart911
Akimaliza kutengeneza kipara......[emoji12] Ila ni vyema ukamfundisha smart akufanyie waxing, hizi nyembe/shavers zinaleta vipele.
 
Habari wadau? Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo.kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba,ila nina mpenzi.sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana,tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha,huwa najiachia tu kama nilivozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli,kwanza hapendi tuonane mchana,na usiku anataka nizime taa.nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka,kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.jambo hilo linanipa mawazo sana,je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea,ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi,na huwa tunasex mala mbili kwa wiki.anakuja jumamosi home na anakuja na jumatano.kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu,sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu
Kwani huifanyiagi massage? Bwana mdogo acha kupiga mitama watoto wa watu
 
Habari wadau? Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo.kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba,ila nina mpenzi.sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana,tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha,huwa najiachia tu kama nilivozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli,kwanza hapendi tuonane mchana,na usiku anataka nizime taa.nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka,kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.jambo hilo linanipa mawazo sana,je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea,ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi,na huwa tunasex mala mbili kwa wiki.anakuja jumamosi home na anakuja na jumatano.kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu,sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu


nawewe ficha yako mkuu juvenile ili mend sawa sawa
 
Je wewe ni dini gani ujui ukimuona hiyo nyeti utakuwa umetenda dhambi
 
Niliwahi kupata binti ambae alikua hataki tule tunda kweupe, ni gizani tu
Siku moja nikatumia utemi, lahaulaa, **** nyeusiiiiii, mbayaaaaaa
Kibaya zaidi nlikua nainyonya hiyo kitu kabla ya kula tunda, sikujua imekaaje cause everytime mechi ilikua inapigwa gizani
 
Inawezekana inaumwa, imekeketwa, mbovu, ama ankupaga mtandao wa 071...
 
Habari wadau? Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo.kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba,ila nina mpenzi.sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana,tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha,huwa najiachia tu kama nilivozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli,kwanza hapendi tuonane mchana,na usiku anataka nizime taa.nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka,kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.jambo hilo linanipa mawazo sana,je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea,ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi,na huwa tunasex mala mbili kwa wiki.anakuja jumamosi home na anakuja na jumatano.kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu,sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu
juvenile is baaaack!!![emoji6] [emoji6]
 
Unataka uuoneje? Acha ushamba kuutumia tu kunatosha sana
 
We za kwako umemuonyesha ??? Anaweza kuwa na sugu pale zinapoiingilia husimlazimishe Fanya hivyo hivyo tu
 
Back
Top Bottom