Mwanamke wangu hataki nione nyeti zake

Mwanamke wangu hataki nione nyeti zake

Mkuu! Kama ni girlfriend tu wala usilalamike. Kuna wasichana wana aibu saana!!! Yaani kuna mtoto wa mjomba ata tukiwa wasichana wote tunavaa bado atajifichaficha ile mbaya. Ni asili tu.

Ila nawe mwanaume utagegedaje bila kuona papuchi? Mi najua kuna raha furani ile una-pump huku unaangalia kitu kinavyoingia na kutoka.... Mueke style ya kuacha nyeti wazi
Hiyo style ni ipoje mkuu? Maana kesho najua anakuja lazima na kanogewa sana
 
Na Mimi kuna mchepuko wangu ana tabia hiyo ila hivi majuzi alikuwa amepata kilaji nikafanya naye taa inawaka nilichogundua K yake ina maupele, ni kama kidevu cha mwanaume kilichonyolewa sana na nyembe kikaota sugu na kuota maupele, nilijisikia kinyaa ingawa ni tamuu
 
Pengine KING'AMUZI hana mkuu...maana wanawake ambao hawana antenna [emoji687].. Inakuwa ngumu sana..kumuona UCHI...
 
Tupe sababu kuu ya wewe kutaka kuuona uchi wako mbona wwe tigo yako hayawahi iona wewe muache tu sihataki.
 
Atakuwa kakeketwa huyo, au uchi wake ni mchafu, tofauti na hivyo alishawah kuugua magonjwa ya ngono so yawezakuwa ana mialama kibao.
 
Habari wadau?

Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba, ila nina mpenzi.

Sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana, tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha, huwa najiachia tu kama nilivyozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).

Ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli, kwanza hapendi tuonane mchana na usiku anataka nizime taa.

Nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka, kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.

Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.

Kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu, sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu.


Anajiheshimu sana na wewe Muheshimu
 
Back
Top Bottom