juvenile davis
JF-Expert Member
- Apr 13, 2015
- 4,752
- 4,480
- Thread starter
- #221
Ndio kitu ganiatakuwa ni kufi huyo
Ndio kitu ganiatakuwa ni kufi huyo
Siwezi kamwe potelea mbali nionekane sijui mapenziInamaana mkuu huwa haupigi deki
Hapana si kweli mkuu umekariri vibaya mno mwambie mchungaji wako akuelezee vizuriDini ya kiislamu inasema ni LAANA KUBWA KUONA TUPU/SEHEMU ZA SIRI.Ndo mana wanashauri mapenzi yafanyike usiku tena gizani
Unashindwaje kuona papuchi yake kama unapiga mbuzi kagoma?au kumlaza kwenye kochi na kumbinua miguu wewe ukiwa umesimama.inaelekea una kimashine kifupiNdio kitu gani
Hahaaahahhaahah dadeqqqqqqq et goviiiii mtaniii umetishaaaaWanawake wenye uchi mbaya huwa wanaficha ni km mimi navyoficha govi langu
sasa mkuu bahari unadeki vipi????Habari wadau?
Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba, ila nina mpenzi.
Sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana, tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha, huwa najiachia tu kama nilivyozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).
Ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli, kwanza hapendi tuonane mchana na usiku anataka nizime taa.
Nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka, kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.
Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.
Kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu, sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu.
Weeeee[emoji15] [emoji15] ???huwez juwa pia huyo mwanamke anamuepusha na nini kuna sehem zingine zina majeraa zimeiva yaani unaogopa hata kuzitazama
Mmmmmh[emoji15] [emoji15] [emoji15]Dini ya kiislamu inasema ni LAANA KUBWA KUONA TUPU/SEHEMU ZA SIRI.Ndo mana wanashauri mapenzi yafanyike usiku tena gizani
sawa mkubwa am gonna do thatNafikiri kaa nae kisha aza kumdadisi kwa kina na utagundua tatzo ni nn had ataki ww uone nyeti yake
sawa mkubwa am gonna do thatNafikiri kaa nae kisha aza kumdadisi kwa kina na utagundua tatzo ni nn had ataki ww uone nyeti yake
Acha kukalili maisha dogo,usifikiri kila mtu anadeki baharisasa mkuu bahari unadeki vipi????
Unapogegeda lazima uangalia unapogegeda...hawa wanawake wa siku hizi hawakawii kukuwekea kwenye KWAPA...ukamaliza haja zako kumbe MUDA UPO UNAGEGEDA KWAPA...pia unapokunywa hada soda au juice lazima UIANGALIE MARA KWA MARA...ili kufurahia ladha mkuu...Tupe sababu kuu ya wewe kutaka kuuona uchi wako mbona wwe tigo yako hayawahi iona wewe muache tu sihataki.
duuh....ana aibu kupitilizaNdio mkuy
Muoe atakukubali kiujumlaHabari wadau?
Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba, ila nina mpenzi.
Sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana, tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha, huwa najiachia tu kama nilivyozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).
Ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli, kwanza hapendi tuonane mchana na usiku anataka nizime taa.
Nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka, kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.
Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.
Kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu, sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu.
Kama ungekuwa umefunga nae ndoa ndo ungekuwa na uhalali wa kuuona na kuumiliki mwili wake.Hivyo acha hiyo dhambi ya uzinifu kama ulivyokiri mwenyewe.Cha ajabu kabisa, nawewe huu muda wa kusoma naku comment hii habari kuhusu ngono..... Kwanini usinge utumia muda huu kwa kuleta mada ya maendeleo ili tuutokomeze ufukara....!?