omugishagwe7654
Member
- Apr 15, 2017
- 13
- 6
Ningekwambia ila ukishamaliza tatizo lako hutaki kirudi kutueleza kilichotokea.
Jiongeze,ukiona kimya ujue mambo yapo sawaNingekwambia ila ukishamaliza tatizo lako hutaki kirudi kutueleza kilichotokea.
Labda anabonge la LIJISIMI (kinembe) au ana mkanda JeshiHabari wadau?
Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba, ila nina mpenzi.
Sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana, tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha, huwa najiachia tu kama nilivyozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).
Ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli, kwanza hapendi tuonane mchana na usiku anataka nizime taa.
Nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka, kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.
Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.
Kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu, sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu.
Subiri kupata fangasi,ptuuu yaani niweke ulimi wangu sehemu kama ile,,aisee siweziMwanaume kama hupigi deki lazma uibiwe,Hii ndio habari ya mjini !
Hana uke huyo kashabakiza ngozi nyekundu huko chnHabari wadau?
Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba, ila nina mpenzi.
Sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana, tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha, huwa najiachia tu kama nilivyozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).
Ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli, kwanza hapendi tuonane mchana na usiku anataka nizime taa.
Nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka, kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.
Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.
Kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu, sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu.
kwa hilo ubarikiwe kwa kuwa wazi na watu kama wewe wanafaa kwa jamii maana hamna kuzuga zugaMi ni mtu really sana mkuu
Mtoto wa kiume unatakiwa kuishi hivyokwa hilo ubarikiwe kwa kuwa wazi na watu kama wewe wanafaa kwa jamii maana hamna kuzuga zuga
Unataka kuona nini usichokijua?
kumbe ujinga tokea zamani upo humu?Majibu ya jf??[emoji38][emoji38][emoji38]
Mkuu kwani wewe unagegedaga na macho?Sasa wakati unamgegeda huwa huonii uchi wake
Ulikuja kuuona?Majibu ya jf??[emoji38][emoji38][emoji38]
Kumbe ndivyo ulivyo, nasitisha mpango wangu!Any updates??
[emoji15][emoji15][emoji15]Wanawake wenye uchi mbaya huwa wanaficha ni km mimi navyoficha govi langu
Aweee, je kama nyapu yake una miba je? UtajuajeDini ya kiislamu inasema ni LAANA KUBWA KUONA TUPU/SEHEMU ZA SIRI.Ndo mana wanashauri mapenzi yafanyike usiku tena gizani