juvenile davis
JF-Expert Member
- Apr 13, 2015
- 4,752
- 4,480
- Thread starter
- #241
Nimekwambia nataka kuoa?Muoe atakukubali kiujumla
Nimekwambia nataka kuoa?Muoe atakukubali kiujumla
yaani kuna thread nyingine hata kama una hasira itaaisha. Hivi Juvenile umefikiria nini kutudanganya hivi hapa?Tofautitofauti
hahahahahahah eti uso kwa uso,Mkuu kwani huwa huendi chumvini? Ungeenda ungeonana uso kwa uso na sehemu zake za siri
Hahahaha hiyo latiba nimeipend bt vp we ndo ulichana gamba?! Pengine bado ana ule upya upyaHabari wadau?
Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba, ila nina mpenzi.
Sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana, tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha, huwa najiachia tu kama nilivyozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).
Ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli, kwanza hapendi tuonane mchana na usiku anataka nizime taa.
Nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka, kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.
Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.
Kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu, sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu.
Unasema kweli?!Dini ya kiislamu inasema ni LAANA KUBWA KUONA TUPU/SEHEMU ZA SIRI.Ndo mana wanashauri mapenzi yafanyike usiku tena gizani
Hapana sijatoa mimi gambaHahahaha hiyo latiba nimeipend bt vp we ndo ulichana gamba?! Pengine bado ana ule upya upya
Mkuu nakuapia kwa Mungu,hii sio uongo,na sina stor za kutunga mimi,,kama huamini basiyaani kuna thread nyingine hata kama una hasira itaaisha. Hivi Juvenile umefikiria nini kutudanganya hivi hapa?
jst happy on how you came up with your idea
Dah sa mbona haeleweki?Hapana sijatoa mimi gamba
Nitajaribu though mimi kuigiza ukali siweziDah sa mbona haeleweki?
Fanya kama unambadilikia hv labda ataonyesha
naamin kidogo ila nimefurahi sana mkuu. yaan kiukweli umenifurahisha sana na nimeongeza siku za kuishi.Mkuu nakuapia kwa Mungu,hii sio uongo,na sina stor za kutunga mimi,,kama huamini basi
[emoji1] [emoji1] kwenda uvinza inahitaji moyo wa ziada sana.ipo siku ntatoa sababu za wanaume kwenda uvinza.subiri keshonaamin kidogo ila nimefurahi sana mkuu. yaan kiukweli umenifurahisha sana na nimeongeza siku za kuishi.
Wengine wanasema ungeenda uvinza ungekutana uso na uso na mlengwa unayetaka kumwoona.
teh teh teh
wanaenda kufanya nini niambie hapa kwa siri.[emoji1] [emoji1] kwenda uvinza inahitaji moyo wa ziada sana.ipo siku ntatoa sababu za wanaume kwenda uvinza.subiri kesho
Ntakwambia kesho ili wanawake wa humu wote wajue..nina experience na wanawake sana so najua mambo mengiwanaenda kufanya nini niambie hapa kwa siri.
duhhhh
teh teh teh
nambie leo bhana, hivi inawezekana kuna sababu kweli? au wanataka tu kufurahisha wapenzi waoNtakwambia kesho ili wanawake wa humu wote wajue..nina experience na wanawake sana so najua mambo mengi
tunafanya tendo la uzinzi(dhambi). bora umesema direct bila kona konaHabari wadau?
Kama kichwa cha uzi kinavyojieleza ndivyo ilivyo hivyo kama mjuavyo mimi sijaoa na wala sina mchumba, ila nina mpenzi.
Sasa mpenzi wangu huyu mpya ananishangaza sana, tukiwa faragha mimi huwa sio mtu wa kujifichaficha, huwa najiachia tu kama nilivyozaliwa siogopi wala kuona aibu maana tunakuwa wawili na tunafanya tendo la uzinzi(dhambi).
Ila yeye sijawahi kumuona uchi wake kiukweli, kwanza hapendi tuonane mchana na usiku anataka nizime taa.
Nashindwa kuelewa sababu ni nini? Akilala kwangu asubuhi anavaa chupi akiwa kajifunika shuka, kifupi anajiziba ili nisione nyeti zake.
Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.
Kwa hivyo kama ni kunizoea basi kanizoea sana na viutani vya kutosha vipo sana ila suala la kuona uchi hapo kwake ni pagumu, sasa ningetaka kujua hivi inaweza ikasababishwa na nini hiyo kitu.
We jifikirie mtu hivihivi aanze kuweka ulimi na mdomo sehemu kama ile ambayo inatiririsha damu kila mwezi?? Na kuna midume mingine ilimwagia sperm hukonambie leo bhana, hivi inawezekana kuna sababu kweli? au wanataka tu kufurahisha wapenzi wao
jst curious to know duuuh. Nambie sasa hivi bhana briefly kesho ndo utatoa zote
hahahahahahahahha kwa hiyo huwa wanataka nini? halafu muda huo jamani si haitiririshi damu na wala hakuna hizo sperm.We jifikirie mtu hivihivi aanze kuweka ulimi na mdomo sehemu kama ile ambayo inatiririsha damu kila mwezi?? Na kuna midume mingine ilimwagia sperm huko
Tutaonana kesho mama usijalihahahahahahahahha kwa hiyo huwa wanataka nini? halafu muda huo jamani si haitiririshi damu na wala hakuna hizo sperm.
nieleze vzr bhana nielewe
Mi ni mtu really sana mkuutunafanya tendo la uzinzi(dhambi). bora umesema direct bila kona kona
Nimekuwa mpole nasubiri nipate majibuTutaonana kesho mama usijali