Mwanamke una flat screen, nani akutake, buttocks injections on rise in US

Mwanamke una flat screen, nani akutake, buttocks injections on rise in US

Kila MTU ni mzuri kwa jinsi Mungu alivomuumba ukaanze jichoma Choma kisa kumridhisha binadamu mbona mie na flat zangu zijapungukiwa kitu wadada nao wajiamini na miili yao.

kama screen saver iko poa forget about flat screen mwanamke sura bana!
 
Yaani mie ugonjwa wangu ni screen saver halafu awe kimbau mbau kama betina.
 
Hizi flat screen zitatuua! Sasa mimi na huu ubapa wangu?????? Poor me! Loooool! :a s 109: :a s 109: Copy Asprin
 
Last edited by a moderator:
flat-booty-21-1.jpg


Nilikuwa siamini nilipoona watu aina hiyo hasa wenye flat booty hasa nchi za magharibi hawa wazungu na waspanish, nikalazimika akili yangu ikubali kuwa ndio maumbile waliyojaliwa na Mungu. Unaweza kuwaonea huruma na kuona kama wamepungukiwa na kitu kisicho kawaida. Tumbo, kifua na kichwa vimejaa, lakini ukija kuanzia kiunoni na hadi miguuni utawaonea huruma. Waafrika wengi tumeumbika vizuri jamani. Tujue Mungu hawezi kukujalia vizuri vyote mtu mmoja na ndio hali halisi.

tuwekee picha ya cha uchokozi. hiyo siyo banaaa.
 
aaaah wapi! ngoja niombe mwongozo kwa ankal Kaizer.

Jambo la msingi wengi wanashindwa kuheshimu ukaribu wa Mungu kuwakirimia umbo lenye uhalisi ambao Mungu ana maana yake katika kumwumba kila binadamu. Sasa huu mpango wa kujasa silikoni miilini ili kunulia naona kujiweka katika hali hatarishi kiafya.

Kwa akina mama kinachopendwa ni moyo wako si maumbile, tumeshuhudia warembo wengi wakibaki kama maua yanayochupuka na kunyauka lakini wenye moyo wa ukweli katika upendo ndio wenye kusheheni katima maisha ya familia.
 
Back
Top Bottom