Mimi pendega hii shepu teehe teheee teehe
Kwani wamependa? Ebu acheni ufal.a
Mimi pendega hii shepu teehe teheee teehe
Mnhhhhhhh..
Hahahaa kweli mpwa ila PM zote nasoma kuanzia sasa hivi maana hii habari italeta shida u know...
Huu mbona kama mguu wa ndama.
Hahaha hapo agugo tu siwezi kutoa siri ya ndani u know
bora mie nna cha uchokozi. cc Kaizer.
kikalio kina raha yake bana, hata ukitembea unajihisi kuwa much comfortable.....
hehehe! nashauri tuziblock kwa muda ankal! staki urip kwa presha.
atakaejihisi kunyanyapaliwa akachomwe sindanoHahaha na raha yake uwe nacho sasa..muda si muda utasikia hii sredi inanyanyapaa wasio nacho lol
bora mie nna cha uchokozi. cc Kaizer.
![]()
Nilikuwa siamini nilipoona watu aina hiyo hasa wenye flat booty hasa nchi za magharibi hawa wazungu na waspanish, nikalazimika akili yangu ikubali kuwa ndio maumbile waliyojaliwa na Mungu. Unaweza kuwaonea huruma na kuona kama wamepungukiwa na kitu kisicho kawaida. Tumbo, kifua na kichwa vimejaa, lakini ukija kuanzia kiunoni na hadi miguuni utawaonea huruma. Waafrika wengi tumeumbika vizuri jamani. Tujue Mungu hawezi kukujalia vizuri vyote mtu mmoja na ndio hali halisi.