Mwanamke jiko bana, kwingine tutaelekezana tu

Mwanamke jiko bana, kwingine tutaelekezana tu

Muwe mnaacha na hela ya kutosha na pia Kama unaona hawezi mwambie ukweli kua hajui kupika ili ajiongeze kwa kwenda shule au ajifunze kwenye mitandao.
Unakula na kugugumia moyoni bila kumwambia atajuaje sasa?
chakula kitamu sio lazima kuwe na hela ya kutosha hata uji tu

unaweza kupikwa m'baya,Uji nao unahitaji sh ngapi uachiwe?

mtu unagugumia kwasababu kumkosoa mtu alichopika wakati mpo

mezani sio vizuri,unamkata mwenzako stimu za kula ndio mana tunakausha.
 
Bibi wewe najaribugi kukuvutia picha ukiwa ndani kwako na mumeo

yaonyesha unakuaga marrraaayyaaa aliekubuhu,huyo babu anakomaga mbonaaa 🤣 ..
 
... kipindi hiki kila kona ya nchi watu wanajadili ukombozi; mnapata wapi guts za ku-post vitu kama hivi?
Ukombozi tulishaupata tangu 1961 tisa december,sasa huo ukombozi

unao uongelea ni ukombozi upi mwingine na wa kitu gani kwanza ? na

tunakombolewa kutoka kwenye kifungo gani kwa mfano au mkuu haupo TZ nn

usikute upo zako Ethiopia,maana huku kwetu (nchi ya amani) hatuna purukushani mbona...
 
Kweli kabisa hakuna raha kama unapika chakula mtu anakula na anakisifia yaan huwa nafurahi sana na kunipa nguvu ya kupika na kujifunza aina tofauti ya vyakula, Yaan mimi jikoni huwa sitaki aingie mtu mwingne yan kila mda nataka nipike mimi tu..

Sema kupika ni kama kipaji na ukipenda na kukifurahia unachokifanya bas hakuna chakula kitakachokushinda kupika.. Mimi nina dada angu mkubwa tumelelewa pamoja ila ikija kwenye suala la kupika utadhan tumelelewa tofauti maana hajawah kujua kupika kabisa na saiz ana miaka km 27 lakin hajui kusonga hata ugali wa watu wawili.
Dah kwa mujibu wa mtoa mada she can't make a good wife. Muokoe dada ako katika swala hili, atakuja kukushukuru baadae
 
The secret ingredient to any meal is Love.

Even the humblest meal is delicious if prepared by a woman who loves you.
sio kwamba wanaotulisha vibovu hawana upendo na sisi etiiiiiii...

ishu sio kuleta mbwembwe za mahaba na upendo,tunataka chakula kitamuuuuuu

chakula ambacho mtu unaweza ukaalika wageni wakala wote wakatingisha kichwa kukubali.

Mahaba/sijui upendo sijui nini viwepo tu ila jikoni tunahitaji vitoke vitu vyakueleweka,vinavyolika.
 
Kweli kabisa hakuna raha kama unapika chakula mtu anakula na anakisifia yaan huwa nafurahi sana na kunipa nguvu ya kupika na kujifunza aina tofauti ya vyakula, Yaan mimi jikoni huwa sitaki aingie mtu mwingne yan kila mda nataka nipike mimi tu..

Sema kupika ni kama kipaji na ukipenda na kukifurahia unachokifanya bas hakuna chakula kitakachokushinda kupika.. Mimi nina dada angu mkubwa tumelelewa pamoja ila ikija kwenye suala la kupika utadhan tumelelewa tofauti maana hajawah kujua kupika kabisa na saiz ana miaka km 27 lakin hajui kusonga hata ugali wa watu wawili.
Vp kuhusu dada yako ameolewa au bado? Sishangai kuona dada yako hajui kupika wapo wengi sana wanawake tena wengi wao wana digrii na wengine wana mastazi lkn kupika chenga

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Vp kuhusu dada yako ameolewa au bado? Sishangai kuona dada yako hajui kupika wapo wengi sana wanawake tena wengi wao wana digrii na wengine wana mastazi lkn kupika chenga

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Bado hajaolewa.. sema anapenda maisha ya kizungu kizungu yaan yeye majukumu ya nyumbani huwa hafanyi kabisa..
 
Back
Top Bottom