Mwanamke hawezi kumsahau mwanamume aliyemleta katika dunia ya mapenzi?

Mwanamke hawezi kumsahau mwanamume aliyemleta katika dunia ya mapenzi?

Hizi story tu hazina ukweli wowote na kutokana na katabia ka uzinzi tulichojiwekea tunatafuta kuhalisha. Wako wengine wasemao mwanaume haachi demu inakuwa Kama kiatu kilichopotea na kikipatikana kinavalika..!
 
kuna bht na preta huku wanaelekea wana hasira sana. Hata hivyo mnakumbuka upuuzi huo sivyo. Swali je wanawakumbuka? Huyo mwanaume alovunja mlango huyo! I we kwa uzuri au ubaya alokutendea! Unamkumbuka?

mimi wangu tuliachana kwa almost eight years,baadae tukakakutana na tumechukuana kiujumla na tuna mtto sasa. To be honest cku zote alikuwa kichwani mwangu.
 
Kama ni kukumbuskwa basi mi ntkumbukwa na wengi maana nimepasua bikira nyingi mno na ninaendelea kuzisaka.....ndio maana..now i understand ni kwa nini mke wa nanihii bado ananing'ang'ania..
 
Kama ni kukumbuskwa basi mi ntkumbukwa na wengi maana nimepasua bikira nyingi mno na ninaendelea kuzisaka.....ndio maana..now i understand ni kwa nini mke wa nanihii bado ananing'ang'ania..

utafungwa, arabuni utanyongwa
 
Nadhani kuna kitu tofauti maana mimi ni mwanaume lakini kila nikikutana na yule aliyenipaga utamu kwa mara ya kwanza ingawa yeye alikuwa mzoefu tunachapana mpaka najistukia ingawa alikuwa house girl wetu
 
Mimi ninachokumbuka kutoka wangu wa kwanza ni harufu!! That coooch reeked. She must have had a yeast infection or something. The odor still lingers to this day
It reeked and u were still goin back for some..
 
Hili ni kweli na siku zote atamkumbuka kwa moja kati ya mambo mawili kama siyo mwanaume aliyemfikisha kwenye high notes basi atakuwa ni mwanaume aliyemuumiza kupita kiasi.
Anayebisha basi hajakutana na bikira..
Na mjadala ufungwe
 
Siku hizi hapa A town wasichana wakimzungumzia msichana mwenzao kama bado ni bikira utawasikia wanasema 'Huyu bado anayo wenge' na anachukuliwa kama mshamba flani. Na hakuna msichana anataka kusemwa kuwa anayo wenge.
 
Siku hizi hapa A town wasichana wakimzungumzia msichana mwenzao kama bado ni bikira utawasikia wanasema 'Huyu bado anayo wenge' na anachukuliwa kama mshamba flani. Na hakuna msichana anataka kusemwa kuwa anayo wenge.

eeeeh ndo Arusha kulivyo?
 
Kama ni kukumbuskwa basi mi ntkumbukwa na wengi maana nimepasua bikira nyingi mno na ninaendelea kuzisaka.....ndio maana..now i understand ni kwa nini mke wa nanihii bado ananing'ang'ania..

Mambo gani haya Mtego wa Noti, Leo nimekusikia Star TV Ukimwaga Mapwenti kumbe ndo uko hv
 
Labda aliye mzalisha:A S-alert1: au zaa nae:A S-alert1:
 
Kama atamsahau si ajabu akawasahau hadi wazazi wake.
Lazima amkumbuke iwe kiuzuri au ubaya.
 
Back
Top Bottom