Mwanamke hawezi kumsahau mwanamume aliyemleta katika dunia ya mapenzi?

Mwanamke hawezi kumsahau mwanamume aliyemleta katika dunia ya mapenzi?

De novo
kuna mambo mengi sana sisi wanaume
tunafanya kwa sababu ya big ego.....
Mfano mtu anasimulia watu wanawake aliowapitia kwenye bar..
Ni ujinga sometimes....
 
Leo naona mmeamua kusema karibia na ukweli, nasi tutaendelea kujipa moyo kwamba tunakumbukwa sana!.

Utakumbukwa kama kweli ulimpa raha siyo kufungua milango tu..sasa fikiria milango mingapi umeifungua na ilikuwaje!!!..ha ha
 
Utakumbukwa kama kweli ulimpa raha siyo kufungua milango tu..sasa fikiria milango mingapi umeifungua na ilikuwaje!!!..ha ha

Eeeh! Hii inaweza kufanya w'end kuwa ya kuangalia mpira na kuachana na ndoto za kuota mchana mchana eti huwa nakumbukwa kweli. Dunia hii hii au nyingine?
 
hii topic ni ya mfumo dume zaidi
naomba nikupinge kidogo.... hii topic inaonyesha upuzi wa baadhi yetu wanaume... ukimsoma preta na BHT, wamemaliza kabisa kila kitu
 
je...na wanaume huwa wanawasahau wanawake wao 'waliowaonjesha' utamu kwa mara ya kwanza???
 
je...na wanaume huwa wanawasahau wanawake wao 'waliowaonjesha' utamu kwa mara ya kwanza???
tena rahisi kweli mazee, it all depends on how you started haya mambo!!!

ukianza vibaya, you always wish to forget; na ukianza vizuri, it always stay in you bright memories

Mimi nakumbuka zaidi first love tena ambaye sikuwahi kummega because pale ndipo you start to appreciate penzi for the first time
 
De novo
kuna mambo mengi sana sisi wanaume
tunafanya kwa sababu ya big ego.....
Mfano mtu anasimulia watu wanawake aliowapitia kwenye bar..
Ni ujinga sometimes....

Tena hata wale wanaokusikiliza lazima watakuwa wamechanganyikiwa sio bure.
Kwa mtu mwenye akili timamu hatakiwi kusikiliza upuuzi huu
 
Kama ana akili timamu hakuna sababu ya kurudi nyuma eti kwasababu ya kubikiriwa ila kama ndio wale wale wenye akili za mbayuwayu its possible kuendeleza huo upuuzi hata kama tayari yuko kwenye ndoa
 
dah wa kwetu mimi haijalisha alikuwa mtaalamu kiasi gani......tukifunga ukurasa tumefunga, even his name has nothing to do with me and he goes to hell!!
Wewe aitha bado hujakutana na mtu full mapigo au hao jamaa zako huwa unaachana nao kwa mabifu ya kufa mtu. Asikwambie mtu mamii mtu akikupa malavi davi ya ukweli lazima umkumbuke na hii ni both ways wanaume na wanawake.
 
Na wengine husema eti mkionana mnaweza kukumbushana, Hakuna kitu kama hicho wanaume msijidanganye, yaani there is nothing like that hakuna kabisaaaaaa yakipita yamepita, kwanza huwa ni utoto tupu.Ni fikra potofu na za kizamani kabisa.
Mama Brian inaonekana jamaa walikata utepe ukiwa bado mtoto sana
 
Naogopa kucomment nisije nikamkwaza nimpendaye,bure..Ngoja nibaki najibu langu moyoni...
 
hakuna kitu kama hicho. sababu kama hizo hutumiwa kuendekeza ngono nje ya wenza kwa kisingizio cha kubikiriana!
 
Ukweli uko palepale,wanakumbuka hilo tendo na zaidi kwa wale ambao walikubaliana na si waliobakwa. Wengi humu wanazungumza kukwepa ukweli/kulinda mahusiano yao ya sasa. Habari ndo hiyo,tusidanganyane bana.
 
mie alivyonibikiri ndio cku hiyo hiyo nilimuacha.....
 
Back
Top Bottom