Masikini_Jeuri
JF-Expert Member
- Jan 19, 2010
- 6,827
- 1,314
Mleta mada Bushwaziiii inaonekana unapenda kujifariji sana
Umegundua eeh Jamaaa inaelekea ni msikilizaji mzuri huyu! :becky:
Mleta mada Bushwaziiii inaonekana unapenda kujifariji sana
What's the big deal with popping a girl's cherry?
Wewe aitha bado hujakutana na mtu full mapigo au hao jamaa zako huwa unaachana nao kwa mabifu ya kufa mtu. Asikwambie mtu mamii mtu akikupa malavi davi ya ukweli lazima umkumbuke na hii ni both ways wanaume na wanawake.
WanaJF wanawake mliokwisha bikiriwa toeni jibu! Hivi wewe unafahamu nini kubikiri? Na je tofauti yake na kuvunja ungo unaifahamu? Au hivi vyote unafikiri ni kitu kimoja?
Hasa kama alibikiriwa kwa kubakwa!
Jamani mimi namkumbuka mwanamke wan.gu wa kwanza ila hata sura haiji vizuri kwani muda umeshaenda sana.nilisikia kipindi flani alikuwa huko mpwapwa dodoma ,kidogo nianze kumsakanya.du mmenikumbusha mbali sana enzi za school.sio wanawake tu wanaowakumbuka wanaume
Jamani mimi namkumbuka mwanamke wan.gu wa kwanza ila hata sura haiji vizuri kwani muda umeshaenda sana.nilisikia kipindi flani alikuwa huko mpwapwa dodoma ,kidogo nianze kumsakanya.du mmenikumbusha mbali sana enzi za school.sio wanawake tu wanaowakumbuka wanaume
PRET,BHT,Brasil Issue iko hivi yani kwanza nikitu nadra sana maana mkishwa bikiriwa hupaki na kovu moyoni kwani hubaki ukikumbuka jinsi ulivyopata maumivu,no mater how!!hata kama ulibakwa ila unachomkumbuka huyo jamaa nihivyo alivyokujeruhi basi hivyo huwa tunafahamu mnatukumbuka japo kwa mabaya lakini mnakumbuka for the first time ni li do na jamaa fulani maana hata katika mahusiano yenu yasasa mnasimliana jinsi ulivyobikiriwa!!!!Ndokumbukumbu yenyewe!!!LOL!
Hivi ni kweli kuwa mwanamke hawezi kumsahau mwanamume aliyemleta katika dunia ya mapenzi (kumbikiri) hata kama mwanamke huyo atakuja kuolewa na mwanamume mwingine hapo baadaye?
:biggrin1::A S 103::dance:Mkuu Bujwazii,
Naona wajumbe wengi wamejibu kwa haraka na wengine kwa hasiri e.t.c:
Jibu la swali lako : Ni kweli kwamba mwanamke hawezi kumsahau mwanamme aliye-mbikiri. Ni kweli (narudia tena).
The only difference ni either "sweet memories" or "nightmares". Kuna mwingine hatasahau kwa sababu "alibakwa" na kuna mwingine hatasahau kwasababu ilikuwa ndiyo siku yake ya kwanza kutenda tendo na ilikuwa ni siku ya harusi.
:biggrin1::A S 103::dance:
Mimi ninachokumbuka kutoka wangu wa kwanza ni harufu!! That coooch reeked. She must have had a yeast infection or something. The odor still lingers to this day
Mimi ninachokumbuka kutoka wangu wa kwanza ni harufu!! That coooch reeked. She must have had a yeast infection or something. The odor still lingers to this day
Dah, why didnt you run away?
😛uke: