Mwanamke akikuzidi kipato lazima ndoa ivunjike

Mwanamke akikuzidi kipato lazima ndoa ivunjike

Shadeeya mtani eti ni ya kweli haya! kwaiyo pamoja na juhudi zake zote hizo. ipo siku atakimbiwa na atarudi kwao Zaire endelea imba boringo nangai.
 
Ni ukweli, mie kama nilimkuta anaeleimu daraja la cheti. Atabaki na cheti chake hivyo higyo...sifanyi ujinga wa kusomesha. Hawa viumbe wanaakili ndogo sana kama kuku. Kuku ukimwekea mchele tu kwenge ngo atatamaninapatue parue..ndio akili yao hawa neugu zetu. Mie kama nilimkuta na diploma yake hivyo hivyo sipeleki mtu chuo na nitafanya niwezalo asiende level nyingine. Maana najua akinizidi sijui awe na masters qlfu mie nina degree pekee yake..sitaki mdandamizo wa Akili

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh, we unasema tu mkuu. Kuna wengine asee hawakuelewi kabisa.
 
Sasa kwa hyo nimuache huyu ambaye ana mpango akimaliza degree aende masters? [emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]

Mkuu wewe hilo tu mimi wa kwangu sasa yupo masters na akimaliza anampango wa PhD wakati mimi ni standard seven ila nafanya biashara zangu. Ahahhaahah
 
Mkuu wewe hilo tu mimi wa kwangu sasa yupo masters na akimaliza anampango wa PhD wakati mimi ni standard seven ila nafanya biashara zangu. Ahahhaahah
Aisee. Mapenzi na uvumilivu upo lakini?
maana yataka moyo kuwa nao mkuu
 
Mfano mwingine ni mbunge wa Segerea Bonnah Kaluwa (jina hili kakatazwa kulitumia). Sasa hv anajiita madam Bonnah.

Alikuwa akiishi vizuri sana na mumewe kabla hajawa mbunge (alipokuwa mwalimu wa sekondari). Alipopata ubunge, ndani ya miaka 2 tu akafumaniwa mara 3 kule Dodoma. Hivi tunavyoongea Bonnah ameachika anadanga na jina la Kaluwa (ex hubby wake) amekatazwa kulitumia
Nasikia Bashe ndiye anakula mzigo
 
Mfano mwingine ni mbunge wa Segerea Bonnah Kaluwa (jina hili kakatazwa kulitumia). Sasa hv anajiita madam Bonnah.

Alikuwa akiishi vizuri sana na mumewe kabla hajawa mbunge (alipokuwa mwalimu wa sekondari). Alipopata ubunge, ndani ya miaka 2 tu akafumaniwa mara 3 kule Dodoma. Hivi tunavyoongea Bonnah ameachika anadanga na jina la Kaluwa (ex hubby wake) amekatazwa kulitumia
Nasikia Bashe ndiye anakula mzigo
 
MTAZAMO MZURI, LAKINI KUNA WANAWAKE WANAZAA WATOTO KAMA UTITILI NA WANAISHI NA WANAUME WASIO NA KIPATO KIZURI. KUNA MWANAMKE AMEMPELEKA MUME WAKE KUSOMA, ANA MIMBA YA PILI SAA HIZI, YEYE NI POLISI JAMAA AMEISHIA FORM 4 TU LAKINI WANAISHI, ONCE BEFORE ALIMFUNGULIA BIASHARA YA STATIONARY NA SASA KAMPELEKA CHUO AKASOME!

WANAWAKE KAMA UNA UWEZO HAUNA MUME NA UMEMUONA JAMAA ANASOMEKA ILA TATIZO PESA MPIGANIE TU! MAFANIKIO YANAKUJA BAADA YA KUTOA KAFARA, USIKATISHWE TAMAA NA EXPERIENCE ZA WENGINE!
 
Ndoa ni IMAN isiyo onekana watu huitasfr tofauti sana. NDOA ina mising yake na hyo mising hata ukimuuliza baba yako na mama yako hawato kujibu inavyotakiwa NDOA ni maisha ya kila siku lakini ina sir ambazo ni ngumu kuzijua.HAKUNA MWALIMU SAHIHI WA NDOA zaid ya MOYO WAKO.Ahsanten
 
SIKILIZA DANGALANA...
WANAWAKE WA AINA HII USIOE MWANANGU...
1. MWENYE KIPATO KIKUBWA KUKUZIDI
2. MWENYE ELIMU KUBWA ZAIDI YAKO
3. MZURI SANA WA KUSHANGAZA MTAA/MJI/JIJI AU TAIFA...
UKIZINGATIA HAYO UTAISHI ANGALAU KWA FURAHA KUBWA SANA..
USIA HUU ULITOLEWA NA MAREHEMU BABU TUKIWA LILONGWE, MALAWI

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuolewa au kuoa sio sawa na kununua gari unaweza kuliuza au kujenga nyumba unaweza kuibomoa ukajenga tena hivyo tuchague wenzi wetu kwa umakini. Kingine kuolewa kuoa ni sawa na kucheza kamari au karata unaweza kuokota garasa tumuombe Mungu tupate wenzi wema. Wenye ndoa waimarishe mahusiano yao.
 
SIKILIZA DANGALANA...
WANAWAKE WA AINA HII USIOE MWANANGU...
1. MWENYE KIPATO KIKUBWA KUKUZIDI
2. MWENYE ELIMU KUBWA ZAIDI YAKO
3. MZURI SANA WA KUSHANGAZA MTAA/MJI/JIJI AU TAIFA...
UKIZINGATIA HAYO UTAISHI ANGALAU KWA FURAHA KUBWA SANA..
USIA HUU ULITOLEWA NA MAREHEMU BABU TUKIWA LILONGWE, MALAWI

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwahiyo wazuri wasiolewe mkuu .

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom