Mwanamke akikuzidi kipato lazima ndoa ivunjike

Mwanamke akikuzidi kipato lazima ndoa ivunjike

Tusioe kwa kufuata class za wanawake, tuongozwe na utashi wa kimapenzi.

Kuna watu humu ukiwauliza wana mwaka hawajapikiwa na wake zao wala kufuriwa wala kunyooshewa nguo, na tendo la ndoa la mgao kama Tanesco mpaka anapojisikia mwanamke, ndoa za aina hii ni za kazi gani? Ndio sababu tatizo la stroke linaongezeka mioyo ya wanaume wengi ina majeraha ya ndani kwa ndani watu hawasemi tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahah upo sahihi mkuu, ila kwa utashi wa mapenzi wanawake wavivu ndio wanajua sana mapenzi! Mie sihitaji mke mvivu wa kunivulia chupi tu ambaye hana mipango thabiti ya maisha!
 
Hahah upo sahihi mkuu, ila kwa utashi wa mapenzi wanawake wavivu ndio wanajua sana mapenzi! Mie sihitaji mke mvivu wa kunivulia chupi tu ambaye hana mipango thabiti ya maisha!
Hapa ndipo tunapofeli na tukubali kulipa gharama ya kutaka wanawake unaohisi wana mipango, lakini trust me mwisho wa siku mipango unapaswa kuwa nayo wewe, mwanamke ni ziada tu.

Mfano wa hivi sasa, mbunge wa Segerea Bonna Kalua, sasa hivi anaitwa Bonna Kamoli ameachwa na mume wake, na huyu mume amempiga marufuku Bonna kutumia jina la Karua, haya huyu Karua si mchovu ni wakili msomi, na Bonna ni mbunge, ndoa imebuma, hawa ndio wanawake wenu wenye mipango.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom