Mallerina
JF-Expert Member
- Jan 19, 2023
- 4,378
- 11,290
Ange.exist because there is reincarnationKama yakuzaliwa kwake ingetolewa asinge exist
Ange.exist because there is reincarnationKama yakuzaliwa kwake ingetolewa asinge exist
Kaaa kwa kutulia 9 utokePamoja sana bibie.
mimba ya kuzaliwa kwako ingetolewaI could be existing
unapoua damu ya mtu bado inakuwa inaliaWhich curse are you talking about and yet there is cleansing 🤔
Mkuu nikupitie twende wote ama unaogopa.Kaaa kwa kutulia 9 utoke
Kulingana na how the universe operates when a baby is aborted the universe understands that aliyeitoa hayupo tayari muda huo kulea so the soul goes to where a woman who's ready to bear the child I can call that reincarnationmimba ya kuzaliwa kwako ingetolewa
alafu unasema utaexist
kivipi?
Je hiyo mimba iliyotolewa na mtoto amekufa
Ata exist kivipi?
I have one lifeMkuu nikupitie twende wote ama unaogopa.
Ulienda ukaona wanaliaunapoua damu ya mtu bado inakuwa inalia
Kuna hao watoa mimba, kuna wapenzi wa jinsia moja, kuna wanaobadili jinsia.Hata rais ana will ya kuua ila haina maana awe anaua.
Kama una will ya kutoa mimba imekuwaje usiwe na will ya kuzuia hy mimba?
Yn kwenye hili suala bado sijaona point yoyote ya maana kutoka kwako kutetea ww kutoa hizo mimba.
Did God allow abortion?Kulingana na how the universe operates when a baby is aborted the universe understands that aliyeitoa hayupo tayari muda huo kulea so the soul goes to where a woman who's ready to bear the child I can call that reincarnation
Mkuu, unaogopa nini hujui kuwa secretarybird ni jitu liwezalo kushindana na yeyote?I have one life
Me nakuwa zangu ndani ..
SpiritualUlienda ukaona wanalia
Hatia gani? Uhaini?Namana wakati wanachanuana misamba hawakujua kama wanadhalisha kiumbe? Why uje uuwe kiumbe kisichokuwa na hatia!
😂😂😂Hio hadithi unaijua eh 😹😹😹mtu wa maana wwMkuu, unaogopa nini hujui kuwa secretarybird ni jitu liwezalo kushindana na yeyote?
They call me Luwanda Magere.
Spiritual or religiousSpiritual
Only spiritual people knows
Unajua mambo mengine yanapaswa kuchukuliwa kwa uzito mkubwa sana, hebu chukulia mfano kama mzee wako angekuwa muumini wa kipande cha soap kama burudani yake akakumwaga chooni ukaenda na maji au mama yako akakuchomoa kama hivyo leo hii ungekuwepo hapa unapakia na kugonga like hapa JF?Hatia gani? Uhaini?
Hii hadithi naifahamu sana 😂😂😂😂Hio hadithi unaijua eh 😹😹😹mtu wa maana ww
Father kipindi nasoma Kuna mdada alichomoa JUMLA ya mimba5 hivyo sishangai ajabu Leo hii ana watoto3 ni baada ya useless men kumuoaMimba 5 kuna binadamu kweli hapo?
Mimi niliisoma nikiwa primary kwenye kita bu Cha shule ww je😂😂💔Hii hadithi naifahamu sana 😂
Hivi ukipukutisha zote hizo tano hata ule ulembo na uzuri wa asili utaendelea kuwepo kweli? Au ndo hawa tunakutana nao mitaani wamechoka kama wanawatoto kumbe hata wa kusingiziwa hawana.Father kipindi nasoma Kuna mdada alichomoa JUMLA ya mimba5 hivyo sishangai ajabu Leo hii ana watoto3 ni baada ya useless men kumuoa