Mwanamke akikutishia mimba anakuwa anayo kweli

Mwanamke akikutishia mimba anakuwa anayo kweli

Unwanted pregnancy huwa inachange kutokana ma situation. Mnaweza kukubaliana mzae, baada ya miezi miwili ukafukuzwa kazi. Tusidanganyane, ukimpa binti yangu mimba, unaitunza kwako/kwenu la sivyo nagharamia kuitoa. Mtoto ni liability ujue
Yu are right
Sometimes there no any other option rather than abortion
It's not a crime if the decision is made right....
Em nipeni sababu ya msingi ya kutoa mimba ili niwaelewe, mambo ya kufukuzwa kazi ndio utoe mimba hy sababu hainiingii akilini, kwann usiseme uache kuishi mana umefukuzwa kazi.

Mkinambia umetoa mimba kwasababu madaktari wameona n vyema ifanyike hvy ili kuokoa uhai wa mwanamke hapo ntawaelewa.
 
Em nipeni sababu ya msingi ya kutoa mimba ili niwaelewe, mambo ya kufukuzwa kazi ndio utoe mimba hy sababu hainiingii akilini, kwann usiseme uache kuishi mana umefukuzwa kazi.

Mkinambia umetoa mimba kwasababu madaktari wameona n vyema ifanyike hvy ili kuokoa uhai wa mwanamke hapo ntawaelewa.
Sababu kubwa ni kutokuwa tayari kulea au kujenga future
Katika maisha we need to sacrifice something/people to be where we want or to get something / be in different places
Sacrifice inahitajika ...
.
(Aina ya sacrifices)
.let's say 14yr old Binti inabidi a sacrifice mimba ili aendelee na masomo
2. Mwingine at sacrifice kwa hofu ya kubaki single Maza
3... Mwingine at sacrifice ili ajenge future kwanza
4......Mwingine atasscrifise ili kuepukana na kuwa criticized
And etc
 
Sababu kubwa ni kutokuwa tayari kulea au kujenga future
Katika maisha we need to sacrifice something/people to be where we want or to get something / be in different places
Sacrifice inahitajika ...
.
(Aina ya sacrifices)
.let's say 14yr old Binti inabidi a sacrifice mimba ili aendelee na masomo
2. Mwingine at sacrifice kwa hofu ya kubaki single Maza
3... Mwingine at sacrifice ili ajenge future kwanza
4......Mwingine atasscrifise ili kuepukana na kuwa criticized
And etc
Whatever the case
Ila kutoa mimba inakuwa laana kwa mwanamke
 
Anakutishia au anakutaarifu? ? ?

Mnaona akili za watu wa karne ya 21? ? ? Na bado hamuani kuwa no kizazi cha mwisho.

Abortion is modern day child sacrifice. Demonic.

And please these demonic women unapologetically flaunting killing their babies do not represent women. They represent demons. Demons in human form.

Some are not even women, unakuta mtu na makende yake mawili anajipostia...
Exactly
 
Unaua ili upate "maisha mazuri" (yani ili umalize sijui masomo upate kazi nzuri, ndo kafara yako hiyo)

Baadae unapata "maisha mazuri" unaua maelfu ili uwe na maisha mazuri zaidi. Unywe zako maji ya Fiji, hata ya Dew Drop, Kilimanjaro hutaki tena.

Haya mambo mengine tunaona nje huwa yanaanzia mbali sana.

Ikifika point mtu una justify abortion jua ndo ushavaliwa na shetani wewe, there are forces of evil actively working within you, ikikubidi kuua kwa mikono yako au kutuma wahuni waue maelfu kwa ajili tu ya starehe zako hushindwi.

Chanzo cha yote:
kumkataa MUNGU,
kukataa sheria za MUNGU +
kutaka "maisha mazuri" i.e pesa. Kweli upendo wa pesa ndiyo chanzo cha maovu yote.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom