MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

Sijaona mahali MwanaDiwani alipomruka Lukuvi.

subilini tu na ukaidi wenu mwakani ndio mtawajuwa vizuri waislamu, maana wakristo mmeshawapa chamao kwamba wao ni chadema kama hiyo haitoshi mmeamuwa sasa kuwatukana waislamu, hukumu yenu yaja labda muombe kura za wachawi sasa.
 
Last edited by a moderator:
aya wenye akili tushayaona miaka 40 iliyopita tukajivua gamba...nyie mnajifanya mlikunywa maji ya bendera, hamjui mnaowatetea ! all the best bandugu!!
 
FF unakijua vizuri sana chama chako... HAWAJI!!!!
 
umejibu kisiasa sana wish, wish wish, wish..............
Comrade gfsonwin una maana gani unaposema nimejibu kisiasa?. CCM ni chama cha kisiasa. Siasa zinaweza zisiwe na sheria iliyowazi bali sheria hazina siasa. Kwa maana hiyo, ndiyo maana nikamwambia kama ana swali kuhusiana na watendaji serikalini basi alipeleke serikalini.

Chama chetu kinaendeshwa kulingana na Katiba ya chama chetu iliyotafsiliwa na kuzaa taratibu, kanuni, maadili, miongozo na miiko ya wanachama na viongozi.

Kama unavyofahamu, CCM haiingilii utendaji wa serikali bali inasimamia utendaji wa serikali.

Nimalizie kwa kusema kuwa, FaizaFoxy anajaribu kumlisha maneno Waziri Lukuvi tofauti na kile kinachosemekana alikisema ndani ya Kanisa kulingana na maelezo ya Waziri Lukuvi.
 
Mkuu jina lenyewe Msalani unategemea jibu gani kutoka msalani? Inaelekea huyu msalani asipoitaja CDM atapata homa ya dengue!!

Kutoitaja CHADEMA ni sawa na mchungaji kutoa mapepo bila kumkemea shetani. HAIWEZEKANI.
 
mwenezi acha kutupiga kamba hapa kutufanya sisi ni watoto wadogo, lukubi angefanya vyema hapa ungetamba kwamba ni ilani ya ccm, ila kwakuwa kavurunda leo unaruka kimanga.

hoja ya faiza foxy ni nzito na haijibiwi lwa propaganda uchwara na faiza foxy si -------- kukuita mwanadiwani uje kujibu hapa ila nakupa angalizo kuna moderator hapa yupo maalum kuunganisha id angalia asije akakuacha uchi.
Nani amekwambia mimi ni mwenezi?. Ulinipa hiyo kazi?.

Watu ambao hawana hoja huwa wanakimbilia kutaka kufahamu identity za waleta hoja.

Misingi ya Jamiiforums siyo kufahamu waleta hoja bali kuchambua hoja kwa faida ya Taifa letu endelevu.
 
MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri William Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzangu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.

Mkuu FaizaFoxy , MwanaDiwani ameshakupa jibu, Je umeridhika nalo?
 
Comrade gfsonwin una maana gani unaposema nimejibu kisiasa?. CCM ni chama cha kisiasa. Siasa zinaweza zisiwe na sheria iliyowazi bali sheria hazina siasa. Kwa maana hiyo, ndiyo maana nikamwambia kama ana swali kuhusiana na watendaji serikalini basi alipeleke serikalini.

Chama chetu kinaendeshwa kulingana na Katiba ya chama chetu iliyofatafsiliwa na kuzaa taratibu, kanuni, maadili, miongozo na miiko ya wanachama na viongozi.

Kama unavyofahamu, CCM haiingilii utendaji wa serikali bali inasimamia utendaji wa serikali.

Nimalizie kwa kusema kuwa, FaizaFoxy anajaribu kumlisha maneno Waziri Lukuvi tofauti na kile kinachosemekana alikisema ndani ya Kanisa kulingana na maelezo ya Waziri Lukuvi.
Natilia mashaka sana upeo wako wa kuchanganuwa mambo, kama mpaka sasa unadhani lukuvi amerishwa maneno na hakutamka hayo basi wewe ni mzigo huko ccm kuliko wale mawaziri mizigo uliokuwa unawahubiri.

ukitaka kuthibitisha alichosema lukuvi na kusisitiza tena ndani ya bunge pitia Hansard ya bunge ili tupunge porojo hapa jamvini.
 
Last edited by a moderator:
Faizafox wewe unataka maelezo kama nani ndani ya chama tutajie namba ya kadi yako tujue ni mwanachama hai naweza kukupa majibu yote kuhusu kauli ya lukuvi pasipo msaada wa mwanadiwani au nape nnauye
 
Umeona eeh!!!! Na kumuwekea kikao FaizaFoxy, yule mdada ni aje tena mbona anatuzodoa hadharani MACCM!? I hope hawatafikia maamuzi ya Kumkolimba.

FF naona taratibu akili inaanza kukurudia.
 
Last edited by a moderator:
Nani amekwambia mimi ni mwenezi?. Ulinipa hiyo kazi?.

Watu ambao hawana hoja huwa wanakimbilia kutaka kufahamu identity za waleta hoja.

Misingi ya Jamiiforums siyo kufahamu waleta hoja bali kuchambua hoja kwa faida ya Taifa letu endelevu.

Mkuu MwanaDiwani , Hoja zimewaishia, sasa wanajaribu kufanya PERSONAL ATTACK.
 
Last edited by a moderator:
Ndugu, unaniuliza swali mimi kama nani?.

Mimi ni mwanaCCM wa kawaida kama wanaCCM wengine lakini vile vile nikisoma andiko lako ninafikia tamati kuwa, unajaribu kumlisha Waziri Lukuvi maneno kwa mapenzi yako ambayo yamejificha katika madhumuni yako.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM, lazima utakuwa unaelewa kuwa CCM haina ofisi Jamiiforums na kwa maana hiyo, CCM huwa inayendeshwa katika misingi ya taratibu, kanuni, maadili na miiko ya wanachama na viongozi kupitia vikao.

Wewe ukiwa mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa kuna vikao vya chama ambavyo ndiyo nguzo kuu ya chama katika uendeshaji kuanzia nyumba mpaka Taifa.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa chama na serikali ni vitu viwili tofauti na kwa maana hiyo CCM haiendeshwi kwa kauli za viongozi wa chama bali inaendeshwa kwa kauli za vikao vya chama. Swali lako lingejibiwa na vikao vya chama na siyo kiongozi wa chama.

Utendaji wa serikali hauingiliwi na chama bali unasimamiwa na chama na kwa maana hiyo watendaji wa serikali wanaweza wasiwe wanaCCM na wanaCCM wanaweza wasiwe watendaji wa serikali. Kauli ya mtendaji wa serikali haijibiwi na vikao vya chama bali inajibiwa na mamlaka ndani ya serikali.

Huhitaji kufahamu civics ili utambue kuwa hili swali lako ungelielekeza kwenye ofisi kuu ya utendaji serikalini ambayo ni ofisi ya Waziri Mkuu au ofisi kuu ya serikali ambayo ni ofisi ya Rais. Kama huwezi kufika huko, unaweza kwenda kwenye ofisi ya Mbunge wako ili akufikishie swali lako kwa Waziri Mkuu ambaye atalifikisha kwa Rais wa nchi.

Porojo nyiiiingi na kuhororoja sana. Jibu swali, kama huna jibu sema sina jibu. Wacha kuhororoja hovyo, uunajishushia hadhi yako kuhororoja sana bila mpango. Unakuwa kama mwana CCM wa kawaida usie na msimamo thabit.

Jikumbushe uelewe kuwa sina haja ya kumlisha maneno Lukuvi:

[video=youtube_share;jax6pSz9FVU]http://youtu.be/jax6pSz9FVU[/video]
 
Lukuvi ni mdini na anachuki za wazi wazi na dini za mwenyezi Mungu. Maneno aliyoyatoa kanisani hayafai wala mtanzania mwenye mapenzi ya kweli na watu wa Mungu hawezi kumtetea Lukuvi. Na kama CCM ingekuwa na watu makini wangejitenga kabisa na maneno ya Lukuvi na vitendo vyake vya kibaguzi. Ila kwasababu inaonekana ulikuwa mkakati wa Chama Mwanadiwani +Nape Aka katibu mwenezi wataendelea kutetea hii sumu mbaya kwa nchi yetu. Washindwe, walegee, wanyong'onyee na waaibike.
 
Kolimba alitamka "CCM imekosa muelekeo" Mkamkolimba....Mwakyembe baada ya ripoti ya Richmond akawekewa sumu bahati nzuri akawahi hospitali au angekuwa marehemu saa hizi.

FaizaFoxy ungekuwa CHADEMA ungeshaitwa msaliti. Na hawa vijana wa Mbowe wangekutukana matusi yote duniani. Ila CCM uhuru wa maoni hatuupuuzi.
 
Comrade gfsonwin una maana gani unaposema nimejibu kisiasa?. CCM ni chama cha kisiasa. Siasa zinaweza zisiwe na sheria iliyowazi bali sheria hazina siasa. Kwa maana hiyo, ndiyo maana nikamwambia kama ana swali kuhusiana na watendaji serikalini basi alipeleke serikalini.

Chama chetu kinaendeshwa kulingana na Katiba ya chama chetu iliyotafsiliwa na kuzaa taratibu, kanuni, maadili, miongozo na miiko ya wanachama na viongozi.

Kama unavyofahamu, CCM haiingilii utendaji wa serikali bali inasimamia utendaji wa serikali.

Nimalizie kwa kusema kuwa, FaizaFoxy anajaribu kumlisha maneno Waziri Lukuvi tofauti na kile kinachosemekana alikisema ndani ya Kanisa kulingana na maelezo ya Waziri Lukuvi.

kiongozi mimi ni mpenzi sana wa ccm na ni mwanachama hai wa CCM, ila nakerwa sana na hizi kauli za viongozi wa serikali ambao wao wamekasimiwa madaraka kwasababu ni wanachama wa CCM. muda mwingine wanatutia aibu kwa kauli zao. na unapomtofautisha mtendaji wa serikali ambaye kiukweli unauhakika kwamba amekasimiwa madaraka hayo na serikali kwasababu ni mwanachama wa CCM naona kama vile tunafunika moto kwa gunia na kimsingi moshi lazima utatuumbua.
 
Nani amekwambia mimi ni mwenezi?. Ulinipa hiyo kazi?.

Watu ambao hawana hoja huwa wanakimbilia kutaka kufahamu identity za waleta hoja.

Misingi ya Jamiiforums siyo kufahamu waleta hoja bali kuchambua hoja kwa faida ya Taifa letu endelevu.
sawa mkuu id hata kwangu siyo issue hata mimi ni anonymous.

Lakini kimsingi hoja zako ni dhaifu na nyepesi mno, labda kuna kitu ur missing hii siyo issue ya wazanzibar bali ni ya waislamu na kauli imetolewa kanisani na kafir, je unadhani ukimya wa waislamu means there happy with this humiliation?

Mtapata tabu sana uchaguzi ujao kwa sababu wakristo wanaojitambuwa mlishawapachika chama kwamba wao ni chadema, na waislamu wenye msimamo mkali mliwapeleka cuf, sasa mwakani mnategemea kura zani? au iluminant?

Nadhani hapa tunatofautiana kupima mambo kwa upana wake, nchi hii yenye chokochoko za udini leo anatokea mwehu kama lukuvi anataka kutuletea civil war? haya na kuna yule mwingine anayesema serikali 3 zikipitishwa yeye anaingia msituni hivi kauli hii angetoa tundu lisu ingekuwaje?
 
subilini tu na ukaidi wenu mwakani ndio mtawajuwa vizuri waislamu, maana wakristo mmeshawapa chamao kwamba wao ni chadema kama hiyo haitoshi mmeamuwa sasa kuwatukana waislamu, hukumu yenu yaja labda muombe kura za wachawi sasa.
Tunaziona desperation za watu kama wewe kutaka kujenga matengano katika taifa mkidhania kuwa hiyo ndiyo itawafanya wananchi waondoke katika hoja za msingi katika maisha yao.

Watanzania walio wengi hawazioni siasa kwa kutumia mboni unayoitumia pamoja na kwamba kuna viongozi na vyama vya siasa vinavyotumia mboni kama yako.

Nchi haina dini bali wananchi wake wana dini.

Kama unaishi kwa kudhani na katika dhana hiyo unapata angalizo kama hili uliloweka basi hayo ni mapenzi yako. makosa yako kwa watu wenye fikra pevu ni kutaka kuwaweka wananchi wote katika fikra na mtazamo wako. Haitawezekana.
 
Back
Top Bottom