MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

Si ungemalizia kunukuhu sentensi nzima kama alivyosema? Unaogopa eeh?

Siogopi, imechakachuliwa sana, kila mmoja ananukuu kivyake ndiyo maana nimeacha nione falsafa ya watakao inukuu.

Huwa sikisii.
 
MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri Wiilliam Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzagu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.

usipopata majibu itakuaje utaendelea na ukada au utakuwa kamanda ?
 
FaizaFoxy ungekuwa CHADEMA ungeshaitwa msaliti. Na hawa vijana wa Mbowe wangekutukana matusi yote duniani. Ila CCM uhuru wa maoni hatuupuuzi.

Wewe maiti inayotembea jibu hoja na si longo longo!
 
Last edited by a moderator:
Hahahahah, William Lukuvi alichokifanya ni zaidi ya ubaguzi.

Werema, nawaachia Wazanzibari wenyewe, kwani wao ni wanafik, wakiwa Zanzibar wanasema mengine wakija Dodoma wanasema mengine. Astahili yao yawapate kwa Werema. Ingawa si vyema alivyosema na haitoshi, lakini niliona nnawatetea mazumbukuku, sikumuona hata mmoja akirudia hoja hiyo bungeni wala kulalamika kwenye vyombo vya habari. Wazanzibari wanajisaliti wenyewe kwa wenyewe, ni wanafik nambari moja.

Wanaogopa chama chao wasiende tofauti ni msimamo wa chama chetu cha kijani.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri Wiilliam Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzagu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.

Mkuu FaizaFoxy
Please do the needfull kwa ku add id inayokwenda kwa TandaleOne
 
Last edited by a moderator:
CCM Waliyowengi hawajitambui hivyo hata kujibu maswali mepesi ni vigumu!
 
Duh!
Kimenuka
#Diniyetu @ Work,
mimi nasubiri Mwakani ZNZ watakapo weka kwenye katiba yao kabisa Kuwa ZNZ ni NCHI YA KIISLAM na hakika hakuna wa kuizuia , kama walivyoweza kuweka kwenye katiba kuwa Znz ni NCHI, baada ya kuona PInda anawakejeli.
 
Wakija kujibu napumzika kuingia jF mpaka litakapoanza kombe la dunia.Lukuvi alikosea sana.
 
Ina maana mpaka muda huu hawajasoma au ndio hawana majibu? Nashauri muleta mada panda ngazi , ita Mwigulu kwani wa chini yake wameshindwa ......
 
Back
Top Bottom