MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

MwanaDiwani na Nape Nnauye Nawaomba hapa...

Mbona hatujamsikia Kikwete kuyakemea!? Mbona hatujamsikia Kinana kuyakemea? Kwa ukimya wao basi hitimisho ni kwamba maneno ya Lukuvi ni kauli inayoungwa mkono na CCM na Serikali iliyopo madarakani.

Ni maneno ya Lukuvi na si ya CCM
 
MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri William Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzangu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.

Unatwanga maji kwenye kinu. Sii Nape wala Mwanadiwani mwenye uwezo wa kujibu hilo swali. Majibu ya Nape anayatoa huko kwenye mikutano ya hadhara Tabora na kwingineko. Sana sana badala ya kukujibu utaitwa ufukuzwe uanachama kwa uchochezi na kuhoji fikra sahihi za chama
 
FaizaFox unachekesha sana, mwanadiwani yuko busy na ukawa hadi auangushe, akishafanikiwa atakuja kukujibu .... watch out my sister

Yaani UKAWA uangushwe na huyu kilaza mwanadiwani? Hilo litakuwa ajabu jingine la dunia!
 
Hahahahah, William Lukuvi alichokifanya ni zaidi ya ubaguzi.

Werema, nawaachia Wazanzibari wenyewe, kwani wao ni wanafik, wakiwa Zanzibar wanasema mengine wakija Dodoma wanasema mengine. Astahili yao yawapate kwa Werema. Ingawa si vyema alivyosema na haitoshi, lakini niliona nnawatetea mazumbukuku, sikumuona hata mmoja akirudia hoja hiyo bungeni wala kulalamika kwenye vyombo vya habari. Wazanzibari wanajisaliti wenyewe kwa wenyewe, ni wanafik nambari moja.
Usifikiri Wazanzibari ni wajinga kiasi hicho, wanajua mkate wao watoka wapi!
 
Wazanzibar toka zamani wanajisaliti wenyewe na ndio mana ukienda kwao ni maskini wa kutupwa lkn wakija bungeni hawana wanalosema zaid ya kupigia makofi na kuunga mkono hoja.

Sitoshangaa kuona hakuna mbunge atakaye liongelea hili hasa wa zanzibar manake ni waoga wa maisha sana.

Bora umesema my sister gfsonwin mwalimu.... Btw kuifo enda nkwe?? Hawa wazanzibar tabu tupu hawajitambui
 
Last edited by a moderator:
Bora umesema my sister gfsonwin mwalimu.... Btw kuifo enda nkwe?? Hawa wazanzibar tabu tupu hawajitambui

shiifonisha deny nkwe, mbony tafo ewe??

mie naona kama vile wanalinda ugali wao manake kila siku wao hawaeleweki, wametolewa kauli za kibaguzi na Werema lkn wamekaa kimya, leo hii Lukuvi anaonyesha umwamba wa kusema eti wakiachwa watawale watasumbua ina maana watasumbua ni vichaa ama ni wendawazimu ama ni nini?? na kama kiongozi mkubwa serikali kuyasema haya kwenye halaiki haoni kama ni kuhatarisha amani??
 
MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri William Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzangu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.

mkuu faiza
Haya mambo ni ya lukuvi mwenyewe, hayahusiani na chama wala serikali....
 
Kikubwa zanzibar wakijitawala USALAMA WETU UTAKUWA HATARINI.
 
MwanaDiwani na Nape Nnauye,

Nawaomba hapa mtowe majibu kwa haya maswali myepesi kwa majibu muafaka, ambayo kila msomaji humu ataridhika nayo, na kama ana la ziada ataongezea.

1) Jee, alivyohubiri William Lukuvi kanisani kuwa hofu yake ni kuwa Zanzibar "wakiwachwa watawale watasumbua". Nyinyi kama wana CCM wenzangu naomba mje hapa mtueleze kinaga-ubaga, hayo ni maneno ya Lukuvi? au ya CCM? au ya Serikali?

Sitaki kumalizia kasema watasumbua vipi, labda nyinyi na wachangiaji wengine mmalizie.

Mkimaliza hili namba 1) kuna mengine yaja.
Ndugu, unaniuliza swali mimi kama nani?.

Mimi ni mwanaCCM wa kawaida kama wanaCCM wengine lakini vile vile nikisoma andiko lako ninafikia tamati kuwa, unajaribu kumlisha Waziri Lukuvi maneno kwa mapenzi yako ambayo yamejificha katika madhumuni yako.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM, lazima utakuwa unaelewa kuwa CCM haina ofisi Jamiiforums na kwa maana hiyo, CCM huwa inayendeshwa katika misingi ya taratibu, kanuni, maadili na miiko ya wanachama na viongozi kupitia vikao.

Wewe ukiwa mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa kuna vikao vya chama ambavyo ndiyo nguzo kuu ya chama katika uendeshaji kuanzia nyumba mpaka Taifa.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa chama na serikali ni vitu viwili tofauti na kwa maana hiyo CCM haiendeshwi kwa kauli za viongozi wa chama bali inaendeshwa kwa kauli za vikao vya chama. Swali lako lingejibiwa na vikao vya chama na siyo kiongozi wa chama.

Utendaji wa serikali hauingiliwi na chama bali unasimamiwa na chama na kwa maana hiyo watendaji wa serikali wanaweza wasiwe wanaCCM na wanaCCM wanaweza wasiwe watendaji wa serikali. Kauli ya mtendaji wa serikali haijibiwi na vikao vya chama bali inajibiwa na mamlaka ndani ya serikali.

Huhitaji kufahamu civics ili utambue kuwa hili swali lako ungelielekeza kwenye ofisi kuu ya utendaji serikalini ambayo ni ofisi ya Waziri Mkuu au ofisi kuu ya serikali ambayo ni ofisi ya Rais. Kama huwezi kufika huko, unaweza kwenda kwenye ofisi ya Mbunge wako ili akufikishie swali lako kwa Waziri Mkuu ambaye atalifikisha kwa Rais wa nchi.
 
Ndugu, unaniuliza swali mimi kama nani?.

Mimi ni mwanaCCM wa kawaida kama wanaCCM wengine lakini vile vile nikisoma andiko lako ninafikia tamati kuwa, unajaribu kumlisha Waziri Lukuvi maneno kwa mapenzi yako ambayo yamejificha katika madhumuni yako.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM, lazima utakuwa unaelewa kuwa CCM haina ofisi Jamiiforums na kwa maana hiyo, CCM huwa inayendeshwa katika misingi ya taratibu, kanuni, maadili na miiko ya wanachama na viongozi kupitia vikao.

Wewe ukiwa mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa kuna vikao vya chama ambavyo ndiyo nguzo kuu ya chama katika uendeshaji kuanzia nyumba mpaka Taifa.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa chama na serikali ni vitu viwili tofauti na kwa maana hiyo CCM haiendeshwi kwa kauli za viongozi wa chama bali inaendeshwa kwa kauli za vikao vya chama. Swali lako lingejibiwa na vikao vya chama na siyo kiongozi wa chama.

Utendaji wa serikali hauingiliwi na chama bali unasimamiwa na chama na kwa maana hiyo watendaji wa serikali wanaweza wasiwe wanaCCM na wanaCCM wanaweza wasiwe watendaji wa serikali. Kauli ya mtendaji wa serikali haijibiwi na vikao vya chama bali inajibiwa na mamlaka ndani ya serikali.

Huhitaji kufahamu civics ili utambue kuwa hili swali lako ungelielekeza kwenye ofisi kuu ya utendaji serikalini ambayo ni ofisi ya Waziri Mkuu au ofisi kuu ya serikali ambayo ni ofisi ya Rais. Kama huwezi kufika huko, unaweza kwenda kwenye ofisi ya Mbunge wako ili akufikishie swali lako kwa Waziri Mkuu ambaye atalifikisha kwa Rais wa nchi.

umejibu kisiasa sana wish, wish wish, wish..............
 
Ndugu, unaniuliza swali mimi kama nani?.

Mimi ni mwanaCCM wa kawaida kama wanaCCM wengine lakini vile vile nikisoma andiko lako ninafikia tamati kuwa, unajaribu kumlisha Waziri Lukuvi maneno kwa mapenzi yako ambayo yamejificha katika madhumuni yako.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM, lazima utakuwa unaelewa kuwa CCM haina ofisi Jamiiforums na kwa maana hiyo, CCM huwa inayendeshwa katika misingi ya taratibu, kanuni, maadili na miiko ya wanachama na viongozi kupitia vikao.

Wewe ukiwa mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa kuna vikao vya chama ambavyo ndiyo nguzo kuu ya chama katika uendeshaji kuanzia nyumba mpaka Taifa.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa chama na serikali ni vitu viwili tofauti na kwa maana hiyo CCM haiendeshwi kwa kauli za viongozi wa chama bali inaendeshwa kwa kauli za vikao vya chama. Swali lako lingejibiwa na vikao vya chama na siyo kiongozi wa chama.

Utendaji wa serikali hauingiliwi na chama bali unasimamiwa na chama na kwa maana hiyo watendaji wa serikali wanaweza wasiwe wanaCCM na wanaCCM wanaweza wasiwe watendaji wa serikali. Kauli ya mtendaji wa serikali haijibiwi na vikao vya chama bali inajibiwa na mamlaka ndani ya serikali.

Huhitaji kufahamu civics ili utambue kuwa hili swali lako ungelielekeza kwenye ofisi kuu ya utendaji serikalini ambayo ni ofisi ya Waziri Mkuu au ofisi kuu ya serikali ambayo ni ofisi ya Rais. Kama huwezi kufika huko, unaweza kwenda kwenye ofisi ya Mbunge wako ili akufikishie swali lako kwa Waziri Mkuu ambaye atalifikisha kwa Rais wa nchi.

Naona umekubali SINDANO IINGIE TARATIBU.

HAPA LUKUVI KAIMALIZA CCM KUANZIA MAKANISANI,MISIKITINI NA URAIANI.
 
Uliwafuga sana hao CCM leo unajifanya umechukizwa nao. ukimfuga fisi utarajie kuliwa mbuzi na kondoo
 
Ndugu, unaniuliza swali mimi kama nani?.

Mimi ni mwanaCCM wa kawaida kama wanaCCM wengine lakini vile vile nikisoma andiko lako ninafikia tamati kuwa, unajaribu kumlisha Waziri Lukuvi maneno kwa mapenzi yako ambayo yamejificha katika madhumuni yako.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM, lazima utakuwa unaelewa kuwa CCM haina ofisi Jamiiforums na kwa maana hiyo, CCM huwa inayendeshwa katika misingi ya taratibu, kanuni, maadili na miiko ya wanachama na viongozi kupitia vikao.

Wewe ukiwa mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa kuna vikao vya chama ambavyo ndiyo nguzo kuu ya chama katika uendeshaji kuanzia nyumba mpaka Taifa.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa chama na serikali ni vitu viwili tofauti na kwa maana hiyo CCM haiendeshwi kwa kauli za viongozi wa chama bali inaendeshwa kwa kauli za vikao vya chama. Swali lako lingejibiwa na vikao vya chama na siyo kiongozi wa chama.

Utendaji wa serikali hauingiliwi na chama bali unasimamiwa na chama na kwa maana hiyo watendaji wa serikali wanaweza wasiwe wanaCCM na wanaCCM wanaweza wasiwe watendaji wa serikali. Kauli ya mtendaji wa serikali haijibiwi na vikao vya chama bali inajibiwa na mamlaka ndani ya serikali.

Huhitaji kufahamu civics ili utambue kuwa hili swali lako ungelielekeza kwenye ofisi kuu ya utendaji serikalini ambayo ni ofisi ya Waziri Mkuu au ofisi kuu ya serikali ambayo ni ofisi ya Rais. Kama huwezi kufika huko, unaweza kwenda kwenye ofisi ya Mbunge wako ili akufikishie swali lako kwa Waziri Mkuu ambaye atalifikisha kwa Rais wa nchi.
mwenezi acha kutupiga kamba hapa kutufanya sisi ni watoto wadogo, lukubi angefanya vyema hapa ungetamba kwamba ni ilani ya ccm, ila kwakuwa kavurunda leo unaruka kimanga.

hoja ya faiza foxy ni nzito na haijibiwi lwa propaganda uchwara na faiza foxy si -------- kukuita mwanadiwani uje kujibu hapa ila nakupa angalizo kuna moderator hapa yupo maalum kuunganisha id angalia asije akakuacha uchi.
 
Lukuvi hakutenda haki katika hili.anapaswa kuliomba radhi taifa

Mpuuze yule na ana dhereu ilopindukia kana kwamba nchi hini ni mali ya babaye.

Pana pahala mtu aezaomba radhi nanyi wakosewa mkajihisi kuwa kweli kama biniyadamu astahiki kusameheka, walaakini kwa jeuri/kibri aloonyesha yule bwana na ziada ya maneno kwa kumpongeza yule mwene njaa "MREMA", kuwa mambo yake yatashughulikiwa haraka anamhakikishia hilo.

Tambua hakuna uhalisia wa kusema kuwa ati alikosea, sasa uhalali wake ni kufukuzwa kazi kwa muajiri wake na hatua stahiki za kisheria zishike mkondowe.

Nadiriki kumuita -------- tokamana na tuloyashuhudia siku hiyo.

Na ntarejea ....
 
mwenezi acha kutupiga kamba hapa kutufanya sisi ni watoto wadogo, lukubi angefanya vyema hapa ungetamba kwamba ni ilani ya ccm, ila kwakuwa kavurunda leo unaruka kimanga.

hoja ya faiza foxy ni nzito na haijibiwi lwa propaganda uchwara na faiza foxy si -------- kukuita mwanadiwani uje kujibu hapa ila nakupa angalizo kuna moderator hapa yupo maalum kuunganisha id angalia asije akakuacha uchi.

Sijaona mahali MwanaDiwani alipomruka Lukuvi.
 
Last edited by a moderator:
Ndugu, unaniuliza swali mimi kama nani?.

Mimi ni mwanaCCM wa kawaida kama wanaCCM wengine lakini vile vile nikisoma andiko lako ninafikia tamati kuwa, unajaribu kumlisha Waziri Lukuvi maneno kwa mapenzi yako ambayo yamejificha katika madhumuni yako.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM, lazima utakuwa unaelewa kuwa CCM haina ofisi Jamiiforums na kwa maana hiyo, CCM huwa inayendeshwa katika misingi ya taratibu, kanuni, maadili na miiko ya wanachama na viongozi kupitia vikao.

Wewe ukiwa mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa kuna vikao vya chama ambavyo ndiyo nguzo kuu ya chama katika uendeshaji kuanzia nyumba mpaka Taifa.

Wewe ukiwa kama mwanachama hai wa CCM lazima utaelewa kuwa chama na serikali ni vitu viwili tofauti na kwa maana hiyo CCM haiendeshwi kwa kauli za viongozi wa chama bali inaendeshwa kwa kauli za vikao vya chama. Swali lako lingejibiwa na vikao vya chama na siyo kiongozi wa chama.

Utendaji wa serikali hauingiliwi na chama bali unasimamiwa na chama na kwa maana hiyo watendaji wa serikali wanaweza wasiwe wanaCCM na wanaCCM wanaweza wasiwe watendaji wa serikali. Kauli ya mtendaji wa serikali haijibiwi na vikao vya chama bali inajibiwa na mamlaka ndani ya serikali.

Huhitaji kufahamu civics ili utambue kuwa hili swali lako ungelielekeza kwenye ofisi kuu ya utendaji serikalini ambayo ni ofisi ya Waziri Mkuu au ofisi kuu ya serikali ambayo ni ofisi ya Rais. Kama huwezi kufika huko, unaweza kwenda kwenye ofisi ya Mbunge wako ili akufikishie swali lako kwa Waziri Mkuu ambaye atalifikisha kwa Rais wa nchi.

Kauli ya Lukuvi (serikali) ndiyo msimamo wa CCM full-stop.CCM and Government is like two peas in a pod,You can't separate them!!
 
Back
Top Bottom