pole ndugu.. Hiyo ndo mitihani ya maisha...
Amyner saizi upo wapi na wafanya nini?
Hahahaha,umeshaingia ndani sasa au bado tu??
Hahahaha,
Kipipi ckuiona hii bana,
Yes niliingia wakati wa taarifa ya habari,
Ndio ckutoka tena mpaka subuhi lol.
Nakodolea Avatar ya GOZO.........
mmh mi hapo kwenye bweche umeniacha.....!
Unakula nini? Usiogope nimeshiba. . . . lolzBweche ni wali au ubwabwa lol....
Afu sijui kwanini sred yako naiona wakati wa menyu tu...
Ila leo sio tena bweche...............Karibu!
Unakula nini? Usiogope nimeshiba. . . . lolz
Uwww one of my fav. . . tena huyo samaki awe perege.Nyie wenye vimiili hivyo huwa hamnitishi kabisa....
Ah hata hivyo nshamaliza ilikuwa bondo la dona kwa samaki wa kukaanga...
Na wewe ulikuwa wapi mda wote huo??
We zamu yako hua unapika nini?yaani tangu nimetoka ofisini nimejilaza kwenye kiti tu nasubiri ubwabwa wa kibachela, leo zamu ya housemate sijui hata kapika nini huko
Zamu yangu narudi na chips take away Lizzy. kupika nilifeli hili somo wallahi natafuta mwalimu anisaidie japo chai tu. lolWe zamu yako hua unapika nini?