ndetichia
Platinum Member
- Mar 18, 2011
- 27,769
- 6,590
Kuna mwana JF NADHANI NI KATI YA ulimakafu AU Watu8 AMEBEWA AKIWA AMEZIRAI
hee hee hee...
Kuna mwana JF NADHANI NI KATI YA ulimakafu AU Watu8 AMEBEWA AKIWA AMEZIRAI
Kuna mwana JF NADHANI NI KATI YA ulimakafu AU Watu8 AMEBEWA AKIWA AMEZIRAI
ungewahi kumlindia simu yake na pesa
asije kuibiwa...akalia kwa vitu viwili
kufungwa na kuibiwa
watu8 best yangu upo salama?
nani mtani jembe?
Dah! Nimekumiss sana best. Do ze nidfull basi
Dah! Nimekumiss sana best. Do ze nidfull basi
Hahahaah! Acha utani wewe..Kuna mwana JF NADHANI NI KATI YA ulimakafu AU Watu8 AMEBEWA AKIWA AMEZIRAI
Nicas, vipi pande hizo?yule kijana wetu wa kijani na njano dam dam yupo? mpe pole kama upo pande za mlandizi.